Lỗi khi mở file XML

• Thread starter njj
  • Ngày gửi
N

njj

Guest
1/8/09
6
0
1
Ha noi
Em bị lỗi file khi mở file xml nó hiện thông báo "Automation server can't create object". Các bác xem giúp em lý do vì sao ah ah

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

njj

Guest
1/8/09
6
0
1
Ha noi
mình đã cập nhật java mới nhất rùi. trước vẫn đọc bình thường nhưng k hiểu sao lần này tự dưng lại bị. A e nào cáo thủ cho e xin giải pháp với ah

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Em bị lỗi file khi mở file xml nó hiện thông báo "Automation server can't create object". Các bác xem giúp em lý do vì sao ah ah
Hiện nay có nhiều phần mềm hỗ trợ tạo file xml, bạn đang sử dụng phần mềm nào?

N

njj

Guest
1/8/09
6
0
1
Ha noi
e cài Itaxviewer 1.1.2, HTKK 3.3.4, bình thường e vẫn đọc tờ khai thuế bình thường nhưng tự dưng lại bị như vậy mà chưa hiểu nguyên nhân vì đâu

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
e cài Itaxviewer 1.1.2, HTKK 3.3.4, bình thường e vẫn đọc tờ khai thuế bình thường nhưng tự dưng lại bị như vậy mà chưa hiểu nguyên nhân vì đâu
Cập nhật phiên bản mới của phần mềm pdf luôn em :)

N

Nguyễn Mạnh Hoàng

Guest
23/12/15
23
5
3
30
Nếu bạn đã cài itaxviewer mà không đọc được có nghĩa là file xml đó không cho đọc bạn

P

phanthihoilinh

Guest
7/10/15
58
2
8
Bữa trước mình cũng bị dậy, bạn cài lại cái phần mềm đọc file XML là đọc được ho

N

njj

Guest
1/8/09
6
0
1
Ha noi
mình cũng đã cài lại bản mới nhất nhưng k đc, chưa tìm ra nguyên nhân do đâu

B

BACHHOP23

Guest
Các anh chị cho e hỏi chút: e mở file xml lên nhưng nó cứ hiện là "tệp hồ sơ không đúng định dạng" anh chị nào biết chỉ e với

N

Nguyễn Mạnh Hoàng

Guest
23/12/15
23
5
3
30
Nếu bạn đã cài itaxviewer mà không đọc được có nghĩa là file xml đó không cho đọc bạn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA