***Miền trung có tụ tập hội độc thân không***

• Thread starter sau
  • Ngày gửi
S

sau

Guest
30/11/06
44
0
0
da nang
Mời những ai đang còn "đơn thân độc mã, hình với bóng, còn ta với nồng nàng" thì hãy vào toppic này để cùng chia sẽ nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

levy

Guest
Ở đâu mà hội thân có độc nhiều thế này nhỉ?:sick:

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
hahahaha hay quá ta . miền nam miền bắc nay lại miền trung lập hội độc thân. nhưng có thấy đi đến đâu đâu, chuyến này ê ê ... ế mất thui.

A

an nguyên

Guest
em len webketoan chỉ thấy toàn miền trong miền ngoài không hà , giờ mới gặp được đồng hương mừng ghê luôn ,em cũng muốn đăng ký một suất.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
D

dongho_cat

Cao cấp
2/7/05
213
2
18
Vỉ tuyến 17
Mời những ai đang còn "đơn thân độc mã, hình với bóng, còn ta với nồng nàng" thì hãy vào toppic này để cùng chia sẽ nhé
Tụ tập thì củng được nhưng làm gì bây giờ đây nhỉ ? Chẳng lẻ là: beer beer? mà biểu tượng dzo dzo biến đi đâu mất rùi nhỉ?

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Đà nẵng tập trung lên tiếng đi?!!!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Hồi xưa quen cô bạn gái người Sông Hàn, nay cô ấy đi lấy chồng rồi. Vậy có vào hội này được không nhỉ ???

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
em thấy cũng nhiều topic tập hợp các mem miền trung mà sao mãi chảng được nhỉ? chắc các mem chưa nhiệt tình cho hoạt động này, và chưa có BTC như MB,MN phải không?, xóa hội thì dễ ẹt, lập hội mới khó chứ...mà đã khó thì gắng làm chứ nhỉ?

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
ô la la " hãy về với em" đi anh ơi!!

H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
oh la la, minh chỉ độc thân tùy thời điểm thì có vào dc không nhỉ :alcon:

L

lathiennam

Guest
23/11/07
0
0
0
48
Tp HCM
Có ai ở Bình Định kg?
Xin chào Ánh Tuyết, mình đoán là bạn còn đi học, thời gian đi học thì tuyệt nhỉ , không quá muộn phiền. Bạn có hay về Bình Định ? Mình cũng ở Qui Nhơn đấy. Mỗi năm chỉ về một vài lần, mình đi làm rồi. Khi nào Tuyết rỗi, mình mời Càe nhé

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Đăng ký 1 chân nghen:flower:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
543
4
0
Ha noi
Có chúng ta nên thống nhất và đi đến những nội quy của hội, thì mới ổn định và phát triển hội được chứ?
Các mem là miền trung vào hết đây nào? Hãy nắm tay nhau, xây dựng hội thật chu đáo, chúng ta sẽ bắt tay ngay nhé
Sẽ có hội trưởng, hội phó, nội quy để bắt đầu sinh hoạt nhé cả nhà.

AI ĐI QUA ĐÓ MIỀN TRUNG
XIN MỜI GHÉ LẠI VUI CÙNG CHÚNG TÔI!

D

dtu

Guest
22/9/08
8
0
0
34
Đà Nẵng
Có chúng ta nên thống nhất và đi đến những nội quy của hội, thì mới ổn định và phát triển hội được chứ?
Các mem là miền trung vào hết đây nào? Hãy nắm tay nhau, xây dựng hội thật chu đáo, chúng ta sẽ bắt tay ngay nhé
Sẽ có hội trưởng, hội phó, nội quy để bắt đầu sinh hoạt nhé cả nhà.

AI ĐI QUA ĐÓ MIỀN TRUNG
XIN MỜI GHÉ LẠI VUI CÙNG CHÚNG TÔI!
có cháu đây, cháu đang sống và học tại đà nẵng, cháu tham gia được không?:dogrun::dogrun::dogrun:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
543
4
0
Ha noi
Chào mừng cháu đến với hội đồng hương "Miền Trung yêu dấu"!
Anh chị em của Miền Trung đâu hết roài? Vào hưởng ứng đi nào? Kinhcan sẽ đứng ra lập nội quy của hội nhé?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA