vài dòng góp ý với diễn đàn

• Thread starter PanduRanga Noob
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

PanduRanga Noob

User đã bị cấm truy cập
18/4/07
6
0
0
PanduRanga=? Noob=?
Vài dòng tản mạn !

+ Với diễn đàn webkt là nơi học hỏi, trao đổi, giúp đỡ lẫn nhau.
+ Các thành viên có người mới, người cũ và sự hiểu biết cũng có khác nhau.

Vậy nên chăng có những bài viết ...?
-Không có tính chất xây dựng webkt
-Không có tính chất giúp đỡ chia sẻ của những người có kinh nghiệm đi trước với những người đi sau mà chỉ để mang tính chất spam, điểm danh, nhận xét vài câu chung chung, không rõ nghĩa rồi quay sang....với nhau ..?

Thiết nghĩ : Hãy suy nghĩ và làm theo những câu châm ngôn như luôn thấy trong web
Con bò nào cũng bắt đầu từ con bê
Hãy nói những gì mà ta biết, hãy viết những gì mà ta hay
Sống ở đời hãy cần một tấm lòng.......vv
Có lẽ sẽ còn phải bình luận về đề tài này trên diễn đàn góp ý mới được.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tôi có nhận được vài câu hỏi của vài thành viên về bạn?

"Họ hỏi tôi bạn là ai sao mà khùng dữ vậy?" - "Bạn bao nhiêu tuổi mà sao như đứa trẻ con thế?" Rồi thì "Bạn có phải là ao2day không?" - Rồi thì "Sao mình ko band nick bạn từ sớm đi", và vài lời phàn nàn "Sao mình cứ để bạn lảm nhảm hoài, sao k xóa ngay những bài bạn viết đi"

Mình cũng không dám trả lời thằng những vấn đề trên vì thật ra mình không quan tâm đến bạn cho lắm, nhưng rồi chính bạn lại làm quá nhiều thành viên cảm thấy phiền hà! Thành viên cảm thấy bạn dư thừa trong diễn đàn này! Tại sao tôi phải nói những câu này thế nhỉ!? Tôi chẳng muốn thế đâu - bạn hiểu cho tôi nhé béSa - PanduRanga Noob, bạn thông cảm cho tôi và hãy thông cảm cho những thành viên khác...

Bạn đang làm phiền người khác và bạn nên suy nghĩ về điều đó 1 chút đi!

Chúng tôi buộc phải dùng biện pháp mạnh để cải thiện tình hình nếu tình trạng này còn tiếp diễn...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA