Tặng PM kế toán Excel - Xin giúp đỡ về Access

• Thread starter vfupv
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

vfupv

Guest
14/1/06
25
0
0
Thái Nguyên
Chào các anh chị và các bạn,
Từ những thông tin trên WKE và sự giúp đỡ nhiệt tình của các thành viên khác tôi đã thiết kế 1 phần mềm kế toán trên Excel theo hình thức NKC. Theo đánh giá của tôi thì đây là một phần mềm rất có ích cho các bạn mới làm quen với lập trình như tôi và hoàn toàn có thể chỉnh sửa để làm kế toán cho DN vừa và nhỏ. Vì thế tôi xin phép được gửi tặng các bạn phần mềm này với một mong muốn duy nhất là được cùng các bạn hoàn thiện nó. Rất mong nhận được sự hỗ trợ từ các anh chị và các bạn.
Ngoài ra, tôi đang học thêm access để có thể viết được 1 phần mềm tốt hơn hiện tại nhưng sao khó quá. Rất rất mong nhận được sự giúp đỡ của các cao thủ access qua YM. Nick của tôi là: vfupv
Anh chị nào có thể upload giúp tôi phần mềm kế toán bằng excel thì nhắn lại cho tôi biết nhé.
Trân trọng cảm ơn !
vfupv

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ntnam

Guest
10/6/06
5
0
0
Tp HCM
Anh ơi gửi cho em với, khả năng lập trình thì em có còn kiến thức kế toán thì đang bị bó tay chân đây ạh

yahoo và nick chat của em: tnamlotus@yahoo.com

Thanks

Z

ZRComic

Sơ cấp
26/2/07
11
0
1
Quảng Nam
Kiến thức về access có . Mình sẽ giúp bạn xây dựng CSDL cho việc này .
Bạn có thể liên lạc qua email của mình .
Zrcomic_vn@yahoo.com.vn .
Tiện nếu bạn có thời gian gửi luôn cho mình bản Exel hiện giờ của bạn . Cám ơn ...

S

Summer

Guest
18/3/03
34
0
6
Tp.HCM
summerdaica.zzn.com
Seo không thấy "anktdn" up lên cho bà con xem thế nhỉ ???!!!

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Các bạn muốn liên lạc cá nhân với nhau có thể sử dụng YM hoặc dùng chức năng PM của diễn đàn. Hạn chế việc "gửi cho tôi qua email..." hoặc "liên lạc với tôi qua email..."

Ngoài ra, tôi đang học thêm access để có thể viết được 1 phần mềm tốt hơn hiện tại nhưng sao khó quá. Rất rất mong nhận được sự giúp đỡ của các cao thủ access qua YM. Nick của tôi là: vfupv

Mọi người muốn giúp đỡ vfupv thì hãy liên lạc thông qua YM: vfupv

Thanks.

Topic should be closed here!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA