Hợp đồng lao động

• Thread starter ngabg88
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
Chị ơi e chưa nhận đc ah,xem phản spam cũng ko thấy,c xem gui lại giúp e với ah
Em check mail lại ha. Nãy cj gửi thành công r. Mới gửi lại cho e r ha

K

khoinguc

Guest
17/8/16
15
0
1
30
Cho e hỏi chút, DNTN do bác e mở, bán hàng kiểu siêu thị mini. elamf bán hàng kiêm kế toán nhưng mới ra trường chưa biết j về thực tế cả.
Trên GPKD có bác làm GĐ(thực ra bác cũng k hiểu về làm DN ntn, chỉ là có anh mang danh bác để mở DNTN bán hàng siêu thị để bác trông) giờ có e bán hàng nhưng k có bảng lương j cả, e có cần làm j về lương k, sợ BHXH k? hay cứ làm kiểu 3 tháng ký HĐ vậy ạ...:(((...e k hiểu j cả...huhu các sư phụ giúp e

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Cho e hỏi chút, DNTN do bác e mở, bán hàng kiểu siêu thị mini. elamf bán hàng kiêm kế toán nhưng mới ra trường chưa biết j về thực tế cả.
Trên GPKD có bác làm GĐ(thực ra bác cũng k hiểu về làm DN ntn, chỉ là có anh mang danh bác để mở DNTN bán hàng siêu thị để bác trông) giờ có e bán hàng nhưng k có bảng lương j cả, e có cần làm j về lương k, sợ BHXH k? hay cứ làm kiểu 3 tháng ký HĐ vậy ạ...:(((...e k hiểu j cả...huhu các sư phụ giúp e

Không thể cứ ký liên tục 3 tháng một được đâu, bạn cần làm HĐLĐ dài hạn và làm BHXH cho người lao động nhé!

YUHIAM

YUHIAM

Sơ cấp
21/9/15
48
7
8
TPHCM
Chị ơi chi gửi cho em HĐLĐ với BL đc ko C? Thanks chị. Mail em là: mai.ht2912@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA