Áp dụng nửa chừng PMKT!

• Thread starter hungqttb
  • Ngày gửi
H

hungqttb

Guest
4/3/07
3
0
0
SG
mypixnet.com
Chào các huynh đài,

Bên em đang sử dụng kế toán tay (vì phần mềm kế toán trước đó lạc hậu quá). Bây giờ muốn dùng phần mềm kế toán khác (vì làm tay oải quá) thì có được không? Các chứng từ đã viết tay sẽ xử lý thế nào?
Mong các huynh đài chỉ giáo.
Chân thành cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Các chứng từ bằng tay sẽ là căn cứ để bạn nhập dữ liệu vào máy mà.Vì dù bạn dùng phần mềm(trên máy vi tính) thì vẫn phải có chứng từ ban đầu chứ? Máy vi tính thì sẽ tiện cho bạn in sổ sách báo cáo về sau thôi.

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Chào các huynh đài,

Bên em đang sử dụng kế toán tay (vì phần mềm kế toán trước đó lạc hậu quá). Bây giờ muốn dùng phần mềm kế toán khác (vì làm tay oải quá) thì có được không? Các chứng từ đã viết tay sẽ xử lý thế nào?
Chân thành cảm ơn.
Chứng từ thì bạn phải giữ lại chứ...

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Theo ý HB hiểu thì Bạn muốn hỏi số liệu trong PM cũ của Bạn giờ xử lý như nào trong PM mới ???
Khi mua PM mới, Bạn hãy hỏi xem nhà cung cấp có Convert lại được số liệu hay không ? Có lẽ sẽ phải thêm phí :dance2:

C

choixongchay

Guest
29/7/08
1
0
0
41
DN
Chào các huynh đài,

Chân thành cảm ơn.
việc này qua đơn giản mà. Nếu bạn viết tay nhưng có số liệu trên máy tính như Excell thì yêu cầu NCC phần mềm convert vào là xong. Cty tôi cũng có yêu cầu bên pmkt XYZ (Tên phần mềm ko được nêu rõ tại box này) convert một lần rồi, nói chung ok thôi mà.
Chúc bạn nhanh chóng tìm được pm như ý nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA