Kết nối tình duyên Webketoan <3

• Thread starter Lặng Yên
  • Ngày gửi
Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
tới luôn bạn ơi! không biết bạn có thích trai kế toán không. bạn bao nhiêu tuổi rồi nè?
Làm nghề gì cũng đc, miễn là chung tình, thật lòng là đc :D bạn cho mình skype đi, add nc thử :D

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
nghe nói bạn gái miền tây xinh lắm nè! chung tình thì có dư mà toàn bị lừa tình thôi
Mình miền trung, Gia Lai, hok phải miền tây mong ước của a r kk :D:D Chúng ta hok thuộc về nhau :)):))

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
thiếu gì người ơi! thường thì hok đẹp trai đều là đàn ông men " trường hợp của Tùng Sơn là ngoại lệ" kaka
:)):)):)) phải hem? sao mình nhìn thấy ngoài đời có những người cả 2 cái đó cũng ko có :)))

Thảo Thanh 992

Thảo Thanh 992

Sơ cấp
10/2/17
13
0
1
31
Em ko ủng hộ lắm, nhưng nếu có anh chị nào muốn làm bạn và chia sẻ kinh nghiệm thì em rất sẵn lòng á.... :))))))) Em muốn bỏ nghề, cần người cổ vũ em....

T

Thân Chu

Trung cấp
18/10/16
107
26
28
Em ko ủng hộ lắm, nhưng nếu có anh chị nào muốn làm bạn và chia sẻ kinh nghiệm thì em rất sẵn lòng á.... :))))))) Em muốn bỏ nghề, cần người cổ vũ em....

Giống mình, mình cũng muốn đổi nghề đây :))))) Thảo Thanh 992

Mà từ bữa tới giờ mình thấy hầu như các chị em ế ẩm nói chuyện với nhau không ah :)))) đã có sự kết nối mối nào chưa nhỉ?

• Like
Reactions: Thảo Thanh 992
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Giống mình, mình cũng muốn đổi nghề đây :))))) Thảo Thanh 992

Mà từ bữa tới giờ mình thấy hầu như các chị em ế ẩm nói chuyện với nhau không ah :)))) đã có sự kết nối mối nào chưa nhỉ?
Hình như vẫn chưa thấy chị à :p

• Like
Reactions: Thân Chu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA