Kết nối tình duyên Webketoan <3

• Thread starter Lặng Yên
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tranxuan_lx

Cao cấp
28/1/15
284
42
28
Ôi dân kế toán có khô khan đâu hề, tự tin lên, ế muôn năm kaka
hjhjh, mính thích câu nói của bạn lắm nhe " tự tin lên team ế muôn năm" hy vọng sang năm team tụi mình... thêm nhìu thành viên nữa hahaha, đồng hội đồng thuyền thống trị hết mấy ngành khác ở cái khoản ế nhệ :))

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
hjhjh, mính thích câu nói của bạn lắm nhe " tự tin lên team ế muôn năm" hy vọng sang năm team tụi mình... thêm nhìu thành viên nữa hahaha, đồng hội đồng thuyền thống trị hết mấy ngành khác ở cái khoản ế nhệ :))
Ôi mình thích bạn rồi đấy :p

• Like
Reactions: tranxuan_lx
nhim_xu

nhim_xu

Hạnh phúc nhất là quá trình ta tạo ra kết quả!
17/8/16
50
5
8
29
Nam Định
ko có ai ngoài Bắc giống e hư??? hic

T

tranxuan_lx

Cao cấp
28/1/15
284
42
28
đấng nam nhi nghe có vẻ hay nhưng e thông báo mấy bạn nữ mình ế 25 năm r
25 xuân sanh chưa có ế đâu em, vẫn còn cơ hội làm lại từ đầu trước khi qua hàng "U" nhé.

• Like
Reactions: Lặng Yên
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Tie

Tiếc là chúng ta cùng phái, chứ khác phái thì tui cũng giông thuyền đưa tui với bạn ra khỏi team ế lun rồi ;)
:)) VẬY LUN Á HỞ CHỊ, chắc chị xuân lớn tuổi hơn em?

• Like
Reactions: tranxuan_lx
T

tranxuan_lx

Cao cấp
28/1/15
284
42
28
:)) VẬY LUN Á HỞ CHỊ, chắc chị xuân lớn tuổi hơn em?
Cũng trên hàng 3 rùi á gái nên cũng chuẩn team ế luôn đúng ko? M cầm đầu team ế mình chưa than thở mà sao mấy đứa chưa qua U30 mà nó than nhiều thế nhỉ.

• Like
Reactions: Thủy BB
Q

Quẹo

Guest
23/9/16
52
3
8
32
Haha con trai 30 mới gọi là ế nha @Quẹo, để coi có bạn nào ở tp.hcm hông giới thiệu cho quẹo nào :p
huhu 25 năm chưa từng cầm tay con gái @Lặng Yên có bạn nào giới thiệu giúp mình đi. e muốn tết này có gấu

T

tranxuan_lx

Cao cấp
28/1/15
284
42
28
huhu 25 năm chưa từng cầm tay con gái @Lặng Yên có bạn nào giới thiệu giúp mình đi. e muốn tết này có gấu
Tiếc là em ở xa quá, ko cũng tính làm bà mai rùi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA