Mỗi tuần một chuyên đề

Chàng đòi......cưới kìa!

• Thread starter TRẦN TRANG
  • Ngày gửi
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Nếu chàng đủ khả năng tài chính, mình yêu chàng và ngược lại, được sự đồng thuận của 2 gia đình => OK

Mọi người cũng đang mong được ăn cỗ của Gái nhà quê đấy. Nhanh nhanh đi thui ko lại ế bi giờ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mummi1

Guest
30/5/07
18
0
0
ha noi
"Trai 30 tuổi còn xoan
Gái 30 tuổi đã toan về già"
bạn ơi có điều kiện xích cổ ai thì xích ngay đi, ko lúc cưới xong lai biểu biết vậy lấy chồng từ thủa 13 . heeeee.....

C

cavoixanh

Guest
18/5/07
25
0
0
41
hanoi
Các bác nhà mình bàn chuyện cưới xin vui quá.hihi Tuổi ăn tuổi chơi cứ phải chơi đã các bác ah. Lấy chồng sớm làm chi, anh em còn không lo lấy vợ thì các chị em lo j không lấy được chồng phải không nào ...

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
thôi lấy vợ đi thôi không có ế cả bây giờ. kén chọn gì nữa

Hix. Em còn bé, chưa bít gì, lấy vợ về lại không biết làm gì thì chít.

penguinvn

penguinvn

Guest
Chắc là vì chị ấy cảm thấy chưa vững chắc thôi, như em bây giờ ai cưới là đồng ý, vì già mất rồi, công việc đã ổn định thì nên cưới cho rồi, để sinh con nữa.

C

caheoo123

Guest
8/8/07
5
0
0
Hà Nội
cưới đê... em cũng muốn cưới :D

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Giờ thì đằng nào lấy chồng, đằng nào lấy vợ thế? lộn xộn hết rồi.

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
cưới bây giờ để có mà ăn cháo,ngắm nhau ah?Từ Từ đi em,anh sẽ cưới em mà,đừng sốt ruột...kẻo già nhanh,anh chê anh hổng có cưới đâu...

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
cưới bây giờ để có mà ăn cháo,ngắm nhau ah?Từ Từ đi em,anh sẽ cưới em mà,đừng sốt ruột...kẻo già nhanh,anh chê anh hổng có cưới đâu...
Tự xưng mình là anh mà để ảnh người con gái mặc áo kimônô kìa :wall:

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Chắc là vì chị ấy cảm thấy chưa vững chắc thôi, như em bây giờ ai cưới là đồng ý, vì già mất rồi, công việc đã ổn định thì nên cưới cho rồi, để sinh con nữa.

Ah, em hiểu rùi. Cưới là để sinh con. Hihi. Thế mà em ko bít. :wall:

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Tự xưng mình là anh mà để ảnh người con gái mặc áo kimônô kìa :wall:

dạ nếu chị nghĩ em xưng hô như vậy với chị thì em xin lỗi ah.Đây là em xưng với các bạn nữ chưa chồng con thôi ah,mà em có it tuổi thì khi em chọn vợ(hay tán tỉnh em nào) em cũng sẽ xưng là anh.còn ảnh của em thì hổng có liên quan j đến em cả,chỉ vì em thích thì em up lên mà thui.chị thấy xấu quá cảm phiền chị thông cảm cho em nhé.:mrstraetz

T

^Tien^

Guest
27/7/07
20
0
0
TP.HCM
"Trai 30 tuổi còn xoan
Gái 30 tuổi đã toan về già"
bạn ơi có điều kiện xích cổ ai thì xích ngay đi, ko lúc cưới xong lai biểu biết vậy lấy chồng từ thủa 13 . heeeee.....

Bạn ơi con gái dù 30 tuổi đã già nhưng còn có giá lắm đấy, chứ lấy chồng sớm làm gì? mắc công hối hận thì thà ở vậy ...:dance2:

T

TRẦN TRANG

Guest
Nhà mình lúc nào cũng chúi mũi vào sổ sách, mặt mũi lúc nào cũng nhăn nhó, vậy mà buông sổ sách ra thì 8 thấy ớn lun.. heheeheh.:welcome_2

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA