Thủ tục đóng tài khoản ngân hàng

• Thread starter camthithi
  • Ngày gửi
T

Thanh1212

Sơ cấp
1/8/18
10
0
1
19
Bạn ơi bạn gửi mail cho mình xin form kèm Giấy xác nhận kết của anh Đỗ Phương Anh cho mình tham khảo vào mail : theminhdang23@gmail.com với.
Mình cũng đang gặp vấn đề tương tự như bạn.
Cảm ơn bạn nhé .
Anh ơi, Anh cho em xin mẫu đã viết, bên em cũng đang đóng 1 tài khoản ngân hàng mà không biết làm sao, Anh gửi cho em tham khảo với ạ. Em cảm ơn Anh.
Email của em: nguyenthikimthanhcd.12c1@gmail.com

T

Thanh1212

Sơ cấp
1/8/18
10
0
1
19
Bạn ơi bạn gửi mail cho mình xin form kèm Giấy xác nhận kết của anh Đỗ Phương Anh cho mình tham khảo vào mail : theminhdang23@gmail.com với.
Cảm ơn bạn nhé .
Anh ơi, Anh cho em xin mẫu đã viết, bên em cũng đang đóng 1 tài khoản ngân hàng mà không biết làm sao, Anh gửi cho em tham khảo với ạ. Em cảm ơn Anh.
Email của em: nguyenthikimthanhcd.12c1@gmail.com
Cảm ơn bạn nhé .
Bạn ơi bạn gửi mail cho mình xin form kèm Giấy xác nhận kết của anh Đỗ Phương Anh cho mình tham khảo vào mail : nguyenthikimthanhcd.12c1@gmail.com với.
Em cũng đang gặp vấn đề tương tự như bạn.
Cảm ơn bạn nhé .

huyenhhhhhhhhh

huyenhhhhhhhhh

Sơ cấp
15/8/18
1
0
1
24
Anh ơi, Anh cho em xin mẫu đã viết, bên em cũng đang cần đóng 1 tài khoản ngân hàng mà em chưa biết gì, Anh gửi cho em tham khảo với ạ. Em cảm ơn Anh.
Email của em : thuhuyen27081994@gmail.com
Em cám ơn.

bingo83

bingo83

Thành viên thân thiết
24/10/18
16
6
3
Hà Nội
Mình thấy cứ ra ngân hàng, là nó hướng dẫn và cho hết các biểu mẫu mà

hoabingan

hoabingan

Thành viên thân thiết
27/10/18
10
3
3
Các anh chị cho em hỏi tài khoản ngân hàng mở ra đã đăng ký với thuế nhưng không dùng thì có phải hạch toán gì không ạ, bây giờ muốn đóng lại thì phải làm thủ tục gì ạ? Em cảm ơn!

Thành viên trực tuyến

• daongocnam0603
  • TuyensinhDT
  • Thuỷ Tiên ntd
  • xuantham
  • homeclassic3
  • quynhchi10
  • thanhsu0612
  • chucsoho
  • nguyenthaovi122017
  • kimanh2792
  • xediengiatot