Xin giúp!!!

• Thread starter Hà Vi - An Dương
  • Ngày gửi
H

Hà Vi - An Dương

Guest
12/5/17
5
0
1
34
Em chào các a/c!
E nhờ các a/c giúp đỡ e với ạ. Em chuẩn bị bắt đầu làm kế toán tại trường mầm non. Nhưng e mới vào nghề ạ, lại hoàn toàn không có ai giúp đỡ. Vì vậy e rất lo lắng và không biết bắt đầu từ đâu. Em rất mong nhận được sự giúp đỡ từ phía các a/c ạ. Nếu được thì e xin mang sách vở tới học cũng được. Thanks các a/c. Help me. Giúp e

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Lam Minh Quan

Guest
2/12/15
58
11
8
29
không gi phức tạp đâu bạn,cư vào bạn sẽ biết phài làm gì, vì bạn chỉ làm ở trường học mà

H

Hà Vi - An Dương

Guest
12/5/17
5
0
1
34
@Lam Minh Quan vì e mới vào, chưa biết bắt đầu từ đâu, cũng chưa rõ quy định ntn nên hoang mang ạ. Có thể giúp e đc ko?

quynhanh2516

quynhanh2516

Trung cấp
4/2/13
124
13
18
33
Hải Dương
Bình tĩnh tự tin thôi e.Vào gặp vấn đề cụ thể thì hỏi mọi người chứ e hỏi chung chung thế này ko ai tư vấn gì giúp e được đâu

L

Lam Minh Quan

Guest
2/12/15
58
11
8
29
@Hà Vi - An Dương CHƯ BAN VAO LAM CHƯA, CÓ MỘT MÌNH BAN LÀM KE TOAN TRONG DO HA\

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Kinh nghiệm phụ thuộc vào bản thân mà ra, bạn va chạm cái gì thì mới đi lên đây hỏi, như thế sẽ nhận được nhiều sự phản hồi hơn.

H

Hà Vi - An Dương

Guest
12/5/17
5
0
1
34
Bình tĩnh tự tin thôi e.Vào gặp vấn đề cụ thể thì hỏi mọi người chứ e hỏi chung chung thế này ko ai tư vấn gì giúp e được đâu
Vâng. Em cam on a. Co gi cac a/c giup e voi.

H

Hà Vi - An Dương

Guest
12/5/17
5
0
1
34
Kinh nghiệm phụ thuộc vào bản thân mà ra, bạn va chạm cái gì thì mới đi lên đây hỏi, như thế sẽ nhận được nhiều sự phản hồi hơn.
Vang. Em cam on a. Cac a/c co biet o dau cua Hai Phong nhan day kem ke toan hcsn ko a.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA