Tình bạn và tình yêu nhỉ?khó hiểu?

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Cuộc sông luôn có những điều khó sử, nhiều lúc ko thể hiểu nổi, nên những ngưòi nhỏ tuổi luôn cần kinh nghiệm của những người đi trước.
:thank

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Gió cuốn đi tháng năm dài đằng đẵng
Tình vẫn còn mà người chẳng thấy đâu
Hận trời xanh vô tình nhắm mắt
Chẳng chịu nghe, chịu hỏi, chịu trông
Mặc giông tố cuốn đi tình yêu chân thật
Khiến ta cuồng si, khiến nàng đau khổ
Mang trên vai ghánh nặng tương tư.
Người anh hùng vương vấn bởi nặng chữ tình
Nếu suốt đời bôn bao lặn lội
Mà không giữ được người tri kỉ hồng nhan
Thì dù cho có nắm được cả giang sang
Vẫn cảm thấy xót xa ân hận
lòng muốn khóc mắt cũng không vơi lệ
Rượu cạn rồi lại ngập nỗi nhớ thương
Điều khó nhất trên đời là một trang nam tử
Ý trí vững vàng mà tình cảm mênh mang.
:error :bye

nang

nang

Guest
Điều khó nhất trên đời là một trang nam tử
Ý trí vững vàng mà tình cảm mênh mang

Không quá khó với anhlaanh đâu, phải không? :cool

T

thuytienxanh

Guest
Anhlaanh Đúng là chả có cái gì để nói hay sao vậy ? Câu bài hơi nhiều đấy :chuoi

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To thuy tien xanh sao lại nói tôi thế nhỉ, tôi chưa học câu mà, :sorry

T

thuytienxanh

Guest
Dạo này hình như anhlaanh đang có chuyện gì buồn lắm thì phải ?

T

tao_meoht

Guest
26/5/04
12
0
0
Truy cập trang
Người ta khổ vì yêu không đúng cách
Yêu sai duyên, mến chẳng nhằm người
Có kho vàng tặng chẳng tùy nơi :wall :ak

C

chuon_chuon_ot

Guest
Mình mới vào nên gần như đọc gần hết những bài viết mới của mọi người, thực sự người mình ấn tượng nhất là anhlaanh đấy. Mình thấy bạn đang buồn, thật buồn, những bài viết của bạn như để giải tỏa...Sao thế hả anhlaanh????

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Những nỗi buồn rồi cũng qua đi.
Thực ra ai mà không có những chuyện buồn riêng của mình. Mong là anh sẽ sớm qua thời gian này.
Anway: hình như ở trên là bài hát trong phim người tình Tần Thủy Hoàng? :cool

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chuồn chuồn ớt ơi?
Bạn là ai đấy nhỉ, sao ạbn có vẻ quan tâm đến mình quá vậy, đưng thế mà.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Dạ thưa bạn tamkt tôi chẳng giám tinh vi hay tinh tướng gì đâu ạ.
Anh camto đâu rồi ko bảo vệ em để họ lùa em thế này à. :help :help :help :help :help :help

M

maituan

Guest
26/7/04
14
1
1
anhlanh oi ! Ban buon gi thế ? Ban có buồn bằng mình không ? chiều thứ bảy làm về ngồi co ro trong góc xó , buồn ơi là buồn cũng phải ráng cười để mà làm việc tiếp tục nữa ?Mình bị thất tình nữa đấy nhưng mình vẫn phải cố ngằng đứng lên mà, khôn gngã thì làm sao biết mình đứng vững như thế nào ? Bạn có nghe chuyện quá trình hình thành của hòn sỏi không ?

Mình chúc bạn co nhiều niềm tin trong cuộc sống nhé !
hihihihi

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Làm sao mà có thể so sánh được ai buồn hơn ai cơ chứ, mình mới từ Hà Nội về quảng ninh, tuy ở đây điều kiện sống cũng tốt lắm, nhưng thực sự mình cũng rất buồn, vì phải xa bạn bè mà, bạn bè mình ở hà nội cả mà.
A` này nếu bạn buồn thì nên tham gia hội cà phê đó, ở đó mọi người rất vui và luôn quan tâm chia sẻ mọi người đấy, biết đâu bạ sẽ vui hơn và ko phải ngồi xó nhà 1 mình nữa.
Chúc vui vẻ.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thôi mà, buồn làm quái gì cho mệt người và hại người khác phải lo lắng nào, hãy cười lên cho đời nó tươi.
To Maituan: làm sao phải co ro trong góc xó chứ, muỗi cắn chết, ra hẳn giữa nhà mà ngồi cho nó hoành tráng nhé, chắc bạn là con trai? phải ra dáng nam nhi chứ. Vui lên đi xem nào, hôm nào không muốn ngồi ở nhà thì Let's dance với tớ nhé.OK?
To anhlaanh: Thỉnh thoảng lên đây chơi nhé, còn bạn bè thì từ từ rồi có mà, hic, chỉ sợ lại không muốn lên HN nữa thì PHL không có ai để ăn vạ rồi, phí lắm.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To phuonghoanglua: Cứ ăn vạ thoải mái nhé.

congbang

congbang

Trung cấp
6/2/04
111
11
18
đồng tháp
nỗi buồn nào rồi cũng phải qua đi theo thời gian, thời gian giúp cho người ta dần dần vơi đi tất cả, rồi mọi chuyện sẽ qua đi, hãy nghĩ rằng còn có những chuyện, những người còn buồn hơn mình nữa. Đúng là có những chuyện không thể nào hiểu được dù lý giải bằng bao nhiêu cách đi chăng nữa, và đúng là những người nhỏ tuổi bao giờ cũng cần kinh nghiệm của những người đi trước vì dù sao họ đã gặp phải những gì khó khăn buồn phiền trước rồi, thế bạn đang thế nào đấy nhỉ, buồn và không hiểu nổi tại sao lại phải như thế. phải không, dù gì cũng chúc bạn sẽ vượt qua được tất cả. Chào

M

my ngoc

Guest
31/8/04
7
0
1
41
TPHCM
nguoi di buoc nhe khong nghe tieng
ma nang long ai suot mot doi
co phai khong anhlaanh