GIẢI ĐÁP DÙM EM Ạ

• Thread starter vietdung811
  • Ngày gửi
vietdung811

vietdung811

Guest
31/8/17
3
0
1
24
em sắp theo học ngành kiểm toán ở đại học, nhưng ko biết khi tốt nghiệp thì e vẫn có thể làm kế toán được ko ạ??

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,197
988
113
sao phí vậy bạn :(( mình cũng muốn có thể làm cả hai :((
Không phí đâu,
Bố kia bố ấy tưởng kiểm toán cao siêu nên thấy phí.
Chứ có cái gì đâu. Hoang tưởng

Z

zungcoca

Cao cấp
20/1/11
488
169
43
47
05 Quang Trung, Đà Nẵng
Không phí đâu,
Bố kia bố ấy tưởng kiểm toán cao siêu nên thấy phí.
Chứ có cái gì đâu. Hoang tưởng

Sao em này nói chuyên vô duyên thế nhỉ .... chưa hiểu thì đừng phán như là Thánh (thánh dỏm).... nói chuyện nhạt như nước miếng....

Giải thích lại cho hiểu nè.... cái em thiếu muối:
Ý tôi nói phí ở đây là uổng phí thời gian học cái này (sắp học thôi) nhưng lại xác định ra trường làm cái khác. Sao ngay bây giờ không đăng ký học chuyên ngành kế toán luôn đi (thay vì học chuyên ngành kiểm toán) để ra trường làm đúng nghề mình muốn.

Bữa sau nhớ mang theo hủ muối (muối cô đặc cho nồng độ nó đậm) nha em trai....

• Like
Reactions: leshin
vietdung811

vietdung811

Guest
31/8/17
3
0
1
24
Sao em này nói chuyên vô duyên thế nhỉ .... chưa hiểu thì đừng phán như là Thánh (thánh dỏm).... nói chuyện nhạt như nước miếng....

Giải thích lại cho hiểu nè.... cái em thiếu muối:
Ý tôi nói phí ở đây là uổng phí thời gian học cái này (sắp học thôi) nhưng lại xác định ra trường làm cái khác. Sao ngay bây giờ không đăng ký học chuyên ngành kế toán luôn đi (thay vì học chuyên ngành kiểm toán) để ra trường làm đúng nghề mình muốn.

Bữa sau nhớ mang theo hủ muối (muối cô đặc cho nồng độ nó đậm) nha em trai....
dạ ko e vẫn muốn làm kiểm toán mà e chỉ hỏi v cho chắc thôi, sợ ra trường chưa kiếm đc công việc kiểm toán ấy mà:)) e cám ơn

Z

zungcoca

Cao cấp
20/1/11
488
169
43
47
05 Quang Trung, Đà Nẵng
dạ ko e vẫn muốn làm kiểm toán mà e chỉ hỏi v cho chắc thôi, sợ ra trường chưa kiếm đc công việc kiểm toán ấy mà:)) e cám ơn

OMG, thời thế thay đổi biết đâu mà lường hả em... đừng lo nghĩ gì cho bạc tóc em ah... cứ lo học cho giỏi vào... ra trường cách gì cũng có 1 công việc phù hợp... chúc em luôn gặp may mắn...

D

duongktkt

Trung cấp
26/5/15
168
30
28
cứ tìm đc việc rùi tính bạn à, tỉ lệ kế toán ra trường là 1 chọi 60 đó :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA