Chia sẻ tâm trạng: - Bạn sẽ làm gì nếu bị ... “nhìn đểu”

• Thread starter ao2day
  • Ngày gửi
T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Thu6 từng bị nhìn đểu và bị người khác cho nhìn đểu...Lúc trước còn nhỏ thì thấy thế, chạy mất dép. Bây giờ lớn hơn 1 tý, xấu hơn 1 tý nên bớt bị nhìn đểu, hihi..:inlove:
Nhưng nếu thu6 mà là con giai, thu6 sẽ quay sang hỏi nó: Chú nhìn gì tôi? Mà nó còn láo láo, nghênh nghênh là coi như đời nó và thu6 cùng tàn...:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Bác Hung123 cứ giả vờ...cánh đàn ông toàn thế cả mà.Này nhé, đôi khi chẳng kiếm được bức tường các bác còn ra ôm ngay cái cây bên vệ đường cơ....Hiếm có bác nào còn "câu lệ" như anh hung123.
Đối diện cơ quan em có 1 góc nhỏ, chốc chốc lại có bác dừng xe....ghé vào đó. Hôm nào buồn buồn (hết việc) chẳng có chỗ nào nhìn em lại ngó qua đó....hehe. Chẳng nhìn thấy gì đâu, nhưng chẳng có chỗ nào khác để nhìn cả...hehe.
Oái! Pó tay em Phương! Em có biết ở Sài Gòn có dịch vụ cho thuê lỗ không? Hehe,,,chỗ em làm dịch vụ được đấy :D

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Oái! Pó tay em Phương! Em có biết ở Sài Gòn có dịch vụ cho thuê lỗ không? Hehe,,,chỗ em làm dịch vụ được đấy :D

Hihi, nói thật em cũng từng có "suy nghĩ đó", nhưng khổ nỗi là đất đó ko thuộc địa phận cty em quản lý, hehe, chỗ công cộng cho mọi người thui à! Khi nào có dịp ra Bắc này, nếu anh có nhu cầu....hehe, thì cứ thoải mái nhé, yên tâm được free mà....hiếm à nha!
Còn chuyện trong Nam có dịch vụ cho thuê lỗ thì em "chưa được biết" thật!:wall: Hì hì, dịch vụ đấy chắc chuyên cho đàn ông thuê hả anh???:freddy:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Từ chuyện bị nhìn đểu nhảy qua chuyện "văn minh đô thị"...

Chỉ tội các cô đi ra đường nhiều khi phải đỏ mặt, với mấy chị xồn xồn thì phớt lờ như không, các cô chưa chồng nhiều khi nhắm mắt lại mà chạy (không khéo lại tai nạn giao thông như chơi!)

Thà bị nhìn đểu còn hơn phải "tận mục sở thị" cái khoản "giải tỏa tâm sự" của quý ông :wall:

Vài ảnh để mọi người thư giãn bớt căng thẳng nhỡ đâu các anh vô tình tìm lại chính cũng nên :mrstraetz

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Còn chuyện trong Nam có dịch vụ cho thuê lỗ thì em "chưa được biết" thật!:wall: Hì hì, dịch vụ đấy chắc chuyên cho đàn ông thuê hả anh???:freddy:
Anh chưa thử qua dịch vụ này, nhưng nghe bảo cả đàn ông đàn bà đều dùng. Mà hình như đàn bà thuê nhiều hơn thì phải,..:wall:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Anh chưa thử qua dịch vụ này, nhưng nghe bảo cả đàn ông đàn bà đều dùng. Mà hình như đàn bà thuê nhiều hơn thì phải,..:wall:

Chưa dùng mà mạnh miệng ghê! Nghe là 1 chuyện còn thật hay ko là 1 chuyện khác, khi nào "tận mắt" thấy hãy nói anh nhé! ^_^
@ phantuannam: hihi, mấy ảnh đó độc nhỉ, không biết anh đứng ở đâu nhỉ? hehe

M

Minh Quân

User đã bị cấm truy cập
2/1/07
41
0
6
Earthly Paradise
Có gì mà tranh cải đâu, tùy cách ứng xử của từng người thôi. Nhưng mà có câu "Khi mình còn có thái độ với ai đó thì với mình người đó vẫn còn giá trị" . Đối với tớ thì tớ chả cần phản ứng, cứ coi như lâu lâu đi gặp vài chú .... cẩu lạc đàn, mà cuộc sống nó lâu lâu vẫn thế mà.
Còn văn hóa nên nhìn lại mình nhé. Kẻo người khác cũng nghĩ thế với mình thì .... khổ

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA