Thi CPA 2017

• Thread starter ntngoc1232
  • Ngày gửi
N

ntngoc1232

Sơ cấp
28/5/12
34
3
8
34
hà nội
A/C cho em hỏi chút ạ. Em đang ôn thị CPA 2017 rồi. Nhưng giờ công ty cũ em làm họ không ký giấy xác nhận thời gian công tác cho em. Công ty mới thì mới thành lập gần 2 năm. Em nhờ công ty khác xác nhận thời gian công tác để em đủ điều kiện dự thi không ạ. Cả nhà tư vấn giúp em. Chả lẽ vì giấy này em bỏ công sức ôn mấy tháng qua ạ. huhu

Khóa học Quản trị dòng tiền
hocviecchuaxong

hocviecchuaxong

Cao cấp
8/6/16
1,952
748
113
35
A/C cho em hỏi chút ạ. Em đang ôn thị CPA 2017 rồi. Nhưng giờ công ty cũ em làm họ không ký giấy xác nhận thời gian công tác cho em. Công ty mới thì mới thành lập gần 2 năm. Em nhờ công ty khác xác nhận thời gian công tác để em đủ điều kiện dự thi không ạ. Cả nhà tư vấn giúp em. Chả lẽ vì giấy này em bỏ công sức ôn mấy tháng qua ạ. huhu
Nhờ công ty khác đi bạn, thủ tục thôi mà.

hocviecchuaxong

hocviecchuaxong

Cao cấp
8/6/16
1,952
748
113
35
Em chỉ sợ giờ thông tin online hết bên bộ họ check ra mình không phát sinh thu nhập ở công ty nhờ xác nhận lại bị trả hồ sơ thôi ạ.
Có check ko tôi ko biết chứ bạn tôi cũng nhờ cty khác ký dùm mà đến h 03 năm vẫn phây phây.

F

Fuji Mountain

Cao cấp
22/9/17
495
124
43
thủ tục thôi bạn ơi. họ có liên lạc kiểm tra thì cái cty kia bảo ko tiết lộ thông tin lương hay thu nhập nhân viên thì cũng chả làm gì duoc.

V

vungocnga

Sơ cấp
15/10/12
3
0
1
hanoi
Tài liệu cho các bạn đang ôn thi chứng chỉ kế toán viên, kiểm toán viên hành nghề CPA 2017 nhé:

Đây là file tóm tắt các dạng bài tập môn tài chính doanh nghiệp - phân tích qua đề thi các năm:

https://drive.google.com/open?id=1pGHWBRfwztPC3W70b5iviDVYu1mqDy4O

Khi nào có mock exam (đề thi thử) mình sẽ share tiếp.

PS: Bạn chủ pic cho mình share tài liệu nhờ qua pic nhé. Mình không tạo được topic mới - không hiểu sao.

T

TAXACCOUNTING

Trung cấp
5/6/17
54
20
8
38
Chả có ai check đâu, vì quy định chỉ nói là công tác kế toán ở đó chứ có yêu cầu là hợp đồng chính thức hay parttime đâu, nên có xác nhận thì chả ai xem cả trừ khi sau này bạn thăng tiến sếp to có người kiện cáo thì rủi ro

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA