Chính sách lương, thưởng và quy chế Công ty

T

Trinhnguyen2113

Sơ cấp
17/4/15
39
0
6
35
Em chào Anh/Chị,
Anh/Chị trong group mình có ai có chính sách lương, thưởng và quy chế công ty cho em xin tham khảo với ạ. Công ty em về lĩnh vực Công nghệ thông tin. Sếp đang yêu cầu em nghiên cứu lại chính lương thưởng cho nhân viên kinh doanh và quy chế Công ty. Mong Anh/ Chị giúp đỡ ạ.
Có thể gửi vào mail : trinhnguyen2113@yahoo.com giúp em ạ.

Em cám ơn Anh/Chị!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
Mỗi cty điều có chính sách lương thưởng & quy chế khác nhau. Nó phụ thuộc vào tình hình kinh doanh của cty nữa em, vì vậy e nên tham khảo nội quy lao động + quy chế lương thưởng mẫu (trên google) sau đó điều chỉnh lại cho phù hợp với cty là đc.

hongnhungnt247

hongnhungnt247

Thu đi để lại lá vàng...
25/11/17
7
0
3
32
Thái Bình
www.abay.vn
Em chào Anh/Chị,
Anh/Chị trong group mình có ai có chính sách lương, thưởng và quy chế công ty cho em xin tham khảo với ạ. Công ty em về lĩnh vực Công nghệ thông tin. Sếp đang yêu cầu em nghiên cứu lại chính lương thưởng cho nhân viên kinh doanh và quy chế Công ty. Mong Anh/ Chị giúp đỡ ạ.
Có thể gửi vào mail : trinhnguyen2113@yahoo.com giúp em ạ.

Em cám ơn Anh/Chị!
Em có gửi bản quy chế công ty qua mail cho chị, chị có thể tham khảo nhé ạ, tuy nhiên cần điều chỉnh lại cho phù hợp với cty chị vì mỗi cty lại có những quy chế khác nhau

T

Trinhnguyen2113

Sơ cấp
17/4/15
39
0
6
35
Em có gửi bản quy chế công ty qua mail cho chị, chị có thể tham khảo nhé ạ, tuy nhiên cần điều chỉnh lại cho phù hợp với cty chị vì mỗi cty lại có những quy chế khác nhau
Bạn gửi lại giúp mình với, mình check mail không thấy mail bạn gửi, :(.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA