Không kết chuyển dữ liệu sang năm 2018 trong pm Augges8E được

D

daiduongvnus

Sơ cấp
6/6/13
1
0
1
HN
Chào các bạn,
Doanh nghiệp mình mới mở nên hiện đang dùng phần mềm miễn phí của Augges, phiên bản 8E
Nhưng hiện tại mình cần kết chuyển dữ liệu sang năm 2018 để sử dụng mà cứ bị treo, không biết nguyên nhân do gì. Nó hiện bảng "đang chuyển dữ liệu" và cứ treo ở đó, mình để qua đêm mà vẫn chưa xong
Ai đang dùng phần mềm này có kinh nghiệm thì chỉ giúp mình với.
Thank

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Trần Đức Nguyên

Sơ cấp
3/12/14
13
1
3
30
Gọi điện hỏi nhà cung cấp thử. chắc bản free chưa chuyển dữ liệu được

P

pham thanh thanh vi

Sơ cấp
9/8/16
0
0
0
42
sorry em mới vào và muốn đăng bài thì phải làm thế nào ạ?
rất mong anh chị hướng dẫn và giúp đỡ.
em cảm ơn!

D

daiduongvnus

Sơ cấp
6/6/13
1
0
1
HN
sorry em mới vào và muốn đăng bài thì phải làm thế nào ạ?
rất mong anh chị hướng dẫn và giúp đỡ.
em cảm ơn!

Chỉ cần đăng ký là bạn đã được cấp permission để đăng bài trong các diễn đàn cơ bản rồi. Còn với diễn đàn nâng cao thì bạn cần trở thành thành viên chính thức. Để thành thành viên chính thức thì bạn xem trong hướng dẫn của diễn đàn nhé
P/S : Hiện vẫn chưa tìm ra cách, gọi lên công ty thì với phiên bản miễn phí không ai hướng dẫn cả. Có ai giúp được m không nhỉ

H

hunghabay

Sơ cấp
2/1/18
6
0
1
38
ok Ai đang dùng phần mềm này có kinh nghiệm thì chỉ giúp mình với.

T

Trần Đức Nguyên

Sơ cấp
3/12/14
13
1
3
30
Chỉ cần đăng ký là bạn đã được cấp permission để đăng bài trong các diễn đàn cơ bản rồi. Còn với diễn đàn nâng cao thì bạn cần trở thành thành viên chính thức. Để thành thành viên chính thức thì bạn xem trong hướng dẫn của diễn đàn nhé
P/S : Hiện vẫn chưa tìm ra cách, gọi lên công ty thì với phiên bản miễn phí không ai hướng dẫn cả. Có ai giúp được m không nhỉ
Người ta thường phát hành phiên bản miễn phí là để dùng thử, sau 1 thời gian người dùng thấy ổn thì sẽ chuyển sang bản Pro hoặc có phí, chứ bạn muốn dùng miễn phí mà đầy đủ tính năng thì rất là khó. Mình nghĩ giờ gọi lên, hỏi bản có phí giá cả thế nào.

D

daiduongvnus

Sơ cấp
6/6/13
1
0
1
HN
Người ta thường phát hành phiên bản miễn phí là để dùng thử, sau 1 thời gian người dùng thấy ổn thì sẽ chuyển sang bản Pro hoặc có phí, chứ bạn muốn dùng miễn phí mà đầy đủ tính năng thì rất là khó. Mình nghĩ giờ gọi lên, hỏi bản có phí giá cả thế nào.

Bạn ơi, tùy từng hãng phần mềm mà có phiên bản dùng thử khác nhau, ví dụ : Misa dùng thử thoải mái thời gian, nhưng bị hạn chế tính năng. Fast thì cho dùng thử đầy đủ tính năng, nhưng hạn chế thời gian (30 ngày). Tương tự, pm Augges mình dùng thì nhà cung cấp đã tuyên bố là bị hạn chế về mặt tính năng, nhưng thời gian thoải mái. Với các đơn vị cung cấp lớn, uy tín thì việc họ giữ đúng cam kết của mình là hết sức quan trọng bạn ạ, chứ không phải nói 1 đằng làm 1 nẻo đâu. Còn do mình dùng phiên bản miễn phí nên họ từ chối hỗ trợ là việc đúng rồi, mình cần phải tự khắc phục - do vậy mới đăng lên đây hỏi mọi người.
Thân

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA