Tuyển chồng cho chị Lê Vy - Mời các anh nhào zô

• Thread starter vitconlonton
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

levy

Guest
Chị Vy ui trước khi ứng cử viên nộp hồ sơ dự tuyển chị phải xem xét kỹ tình trạng độc thân nữa nhé, chứ bé thấy cái ảnh avatar của Bác tiger2774 như thế mà còn nộ đơn dự tuyển thì sao nhỉ? hiii

Ai mún nộp thì cứ cho nộp, diệt sau em ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hì, chọn 100 yêu 10 lấy 1 mà chị nhỉ?

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Mấy hôm trước, chứng kiến đám cưới 7 đôi, chú rể người Hàn Quốc lấy vợ Việt Nam mà ...Ông nào cũng già (trừ 1 tên chú rể nghe trẻ nhất và cũng đẹp trai), xấu, có ông chân còn tập tễnh nữa.
Hỏi ra thì một chị kể, cái ông đi chân tập tễnh đấy hôm đầu còn chống gậy cơ, thế mà có 2 cô chọn mà ông ấy ko thèm...hix.
Có nhìn thấy mặt nhau đâu, chỉ qua ảnh thui.Mà gặp thì cũng đâu có hiểu nhau nói gì, có phiên dịch thì chỉ hỏi xem có đồng ý lấy hay ko thôi...nhìn thấy thu nhập hàng tháng của chú rể 1 tháng mấy nghìn đô thì các cô chọn ngay....
Nghĩ vậy mà buồn.....

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Ai mún nộp thì cứ cho nộp, diệt sau em ạ.

Levy này, anh nộp đơn thì có dính dáng gì đến avatar đâu nào, nếu không được xét thì xem như xong. Vitcon này hại người khác quá.
levy nói:
hichic, nói mà chẳng thấy đơn đâu hết. Tính nộp đơn bằng miệng ah????
Nộp đơn thì thế nào là hợp lệ em nhỉ? Em đã gặp anh ở ngoài rùi mà, thôi khỏi nộp đơn được k?

Sửa lần cuối:
L

levy

Guest
Levy này, anh nộp đơn thì có dính dáng gì đến avatar đâu nào, nếu không được xét thì xem như xong. Vitcon này hại người khác quá.

Nộp đơn thì thế nào là hợp lệ em nhỉ? Em đã gặp anh ở ngoài rùi mà, thôi khỏi nộp đơn được k?

haha, hình và thực tế khác .................nhau ................quá....................:bigok:

*****winer

*****winer

Bushido
Chị levy có giận em ko? hôm bữa lẫn đầu tiên gặp chị em muốn tạo ko khí thân thiện nên chọc chị một câu "......" chả giám nhắc lại. Nhưng thật sự là em nói chơi thôi ko có ý gì đâu, nếu có giận thì bỏ quá nhé, bữa nào em đá banh chị đi cổ vũ tiếp em đá hay hơn cho chị coi, hậu vệ cừ lém đấy, nhưng kỳ này hơi yếu .. do yêu nhiều nên ko còn sung sức nữa. Chị Vy chắc không giạn hỷ

L

levy

Guest
Chị levy có giận em ko? hôm bữa lẫn đầu tiên gặp chị em muốn tạo ko khí thân thiện nên chọc chị một câu "......" chả giám nhắc lại. Nhưng thật sự là em nói chơi thôi ko có ý gì đâu, nếu có giận thì bỏ quá nhé, bữa nào em đá banh chị đi cổ vũ tiếp em đá hay hơn cho chị coi, hậu vệ cừ lém đấy, nhưng kỳ này hơi yếu .. do yêu nhiều nên ko còn sung sức nữa. Chị Vy chắc không giạn hỷ

Ủa winer nói j vậy............:freddy: có dám nói lại không ta????????tui nhớ được là chít liền đó.:dzo::dzo::pepsi:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM

Kỳ này hơi yếu hay cứ lo canh chừng em họ nhỉ? Hơi bị nghi ngờ đấy nhé.

*****winer

*****winer

Bushido
Canh chừng cái khỉ khô, dụ tụi nó lê chơi có mấy chị lớn đi cổ vũ vui lắm, ai dè lên bắt chúng ngồi co ro một mình nắg lôi, về bị chúg chửi một trận còn đang bực đây, 02 đứa nói ; vừa nắg lại mất toi 10.000 tiền nước uống nữa chứ

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Canh chừng cái khỉ khô, dụ tụi nó lê chơi có mấy chị lớn đi cổ vũ vui lắm, ai dè lên bắt chúng ngồi co ro một mình nắg lôi, về bị chúg chửi một trận còn đang bực đây, 02 đứa nói ; vừa nắg lại mất toi 10.000 tiền nước uống nữa chứ

Ai biểu không giới thiệu với ai cả, ai mà biết là em họ chứ! Mà chúng bé thế, bắt chúng ra sân đứng nắng, bị la là phải, đi chơi thì anh đi 1 mình đi, lôi em út theo làm gì!:cool2:Đáng đời

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA