Mỗi tuần một chuyên đề

Tuyển chồng cho chị Lê Vy - Mời các anh nhào zô

• Thread starter vitconlonton
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

levy

Guest
@pà thần cupic copy vitconlonton : MQ gửi nhời cảm ơn chân thành thật đến vitcon vì bao vất vả và cả vất vưởng (hic..... ra HN chắc không còn ai lo lắng cho rùi). Sẽ có ngày MQ và levy cùng mời chiên da đi măm măm để tỏ lòng thành.
Mà sao mới vắng có 2 ngày mà ồn ào thế nhỉ ? Levy ơi, em có chuyện gì thế?
Thông báo với mọi người ngày mai thứ 7 ngày 23/06 Levy sẽ cùng MQ đi tiệc party. Có ai mún nói gì thì chờ .......... vợ chồng (sau này cũng thế mà) tui về rùi nói nhé.

Levy cũng không biết sao nữa. Tụi nó làm quá , đông quá. Levy có tí tẹo thì làm được gì hở anh. Anh về rồi thì phụ giúp em 1 tay. Có anh rồi em ko sợ ai hít.Anh về nạn dza tụi nó dùm levy nhé.:mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz

Khóa học Quản trị dòng tiền
tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Levy cũng không biết sao nữa. Tụi nó làm quá , đông quá. Levy có tí tẹo thì làm được gì hở anh. Anh về rồi thì phụ giúp em 1 tay. Có anh rồi em ko sợ ai hít.Anh về nạn dza tụi nó dùm levy nhé.:mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz

hiii... tội nghiệp các " quân tử xếp hàng ", em nó gọi các anh là " nó " kìa:dance2:
:dzo:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Chẳng hiểu bà chị của em đã chọn ai trong các ứng cử viên roài nữa.

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
xin chúc mừng chị Levy sau một thời gian dài tìm kiếm đã chọn được một ứng cử viên sáng giá: Minh Quân! Hi hi, chúc 2 người sống với nhau đến đầu bạc răng long nhá! ^_^

L

levy

Guest
xin chúc mừng chị Levy sau một thời gian dài tìm kiếm đã chọn được một ứng cử viên sáng giá: Minh Quân! Hi hi, chúc 2 người sống với nhau đến đầu bạc răng long nhá! ^_^

cám ơn quỳnhmai nhiều nhiều nhé......

M

Minh Quân

User đã bị cấm truy cập
2/1/07
41
0
6
Earthly Paradise
.............................

Hi.... nếu thế thì em kiu mấy ứng cử dziên kia đừng ngu nữa, mình anh ngu được rùi. Mà em đang nganh tỵ với Levy đấy à? Sao nóng thế em? Không nên bắt chước chị Vy văn hóa lề đường nhé! Kẻo không còn ai ngu như anh nữa đâu

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
....................

Có cần nói nặng vậy không? Mọi người trong web vui vẻ nên mới có chủ đề này! Nếu bạn thấy bực thì đâu cần vô đây xem và post bài như vậy đâu! Chỉ là giải trí mà thấy bạn có nhiều câu có vẻ bức xúc quá! Hì hì! Mà chị Levy tuyển chồng chứ có phải bạn đâu, ai ngu thì không biết nhưng mà làm được kế toán thì chắc cũng chẳng ngu đâu nhỉ???:inlove:

Nguyet huong

Nguyet huong

Guest
N

nguyenthoa

Guest
4/5/07
65
0
0
41
TP HCM
Cả hai dzo chồng đều làm kế toán hết chắc mạnh ai người ấy tính phải không chị Levy và anh MinhQuan............hihihihhih

L

levy

Guest
Cả hai dzo chồng đều làm kế toán hết chắc mạnh ai người ấy tính phải không chị Levy và anh MinhQuan............hihihihhih

hichic, ko có à. Đó là công ziệc thui. Về nhà là ko còn công công ziệc ziệc đâu nhá.:pepsi:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Levy à !
Levy làm kế toán, HB làm lập trình.
He he... Có khi lại thành Công ty PM thì sao ???
Mơ ước !!!

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
á, chị Levy ơi, coi bộ anh Minh Quân có đối thủ rồi kìa, chuyến này chị chọn ai đây???

L

levy

Guest
Levy à !
Levy làm kế toán, HB làm lập trình.
He he... Có khi lại thành Công ty PM thì sao ???
Mơ ước !!!

hay nhỉ? nghe cũng được đấy....vậy hum nào cho levy gập mẹt nhé. Xem thử dung nhan Hieu- pờ ra vờ hỉ? Nhìn thấy mới tin:dance2::dance2:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
hichic, nói mà chẳng thấy đơn đâu hết. Tính nộp đơn bằng miệng ah????:wall::wall:
Cứ đi cỗ vũ đá banh rồi tiện thể xem mẹt mũi như thía nào luôn.lúc đó là thấy liền à

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
hichic, nói mà chẳng thấy đơn đâu hết. Tính nộp đơn bằng miệng ah????:wall::wall:
Chị Vy ui trước khi ứng cử viên nộp hồ sơ dự tuyển chị phải xem xét kỹ tình trạng độc thân nữa nhé, chứ bé thấy cái ảnh avatar của Bác tiger2774 như thế mà còn nộ đơn dự tuyển thì sao nhỉ? hiii

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA