CHỨNG CHỈ BỒI DƯỠNG KẾ TOÁN TRƯỞNG

• Thread starter Hoàng Nguyễn Viết
  • Ngày gửi
H

Hoàng Nguyễn Viết

Guest
11/12/17
5
0
1
30
Các tiền bối vui lòng cho em hỏi?
e học ĐH Chuyên ngành quản trị kinh doanh, giờ muốn học chứng chỉ Kế toán trưởng ở ĐH Kinh tế TP.HCM thì chỉ được cấp Chứng chỉ do ĐH Kinh tế phát hành theo Quyết định của ĐH kinh Tế chứ ko phải do Bộ Tài Chính phát hành,
e xem trên các diễn đàn thì chỉ thấy nói Chứng chỉ do Bộ Tài Chính cấp có giá trị cao nhất, chứ cũng ko thấy nói chứng chỉ do Bộ tài chính cấp có giá trị hợp pháp duy nhất,

Vậy chứng chỉ do Chứng chỉ do ĐH Kinh tế phát hành theo Quyết định của ĐH kinh Tế có dùng được ko,và giá trị pháp lý như thế nào ạ,

em cám ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
hocviecchuaxong

hocviecchuaxong

Cao cấp
8/6/16
1,952
748
113
35
Các tiền bối vui lòng cho em hỏi?
e học ĐH Chuyên ngành quản trị kinh doanh, giờ muốn học chứng chỉ Kế toán trưởng ở ĐH Kinh tế TP.HCM thì chỉ được cấp Chứng chỉ do ĐH Kinh tế phát hành theo Quyết định của ĐH kinh Tế chứ ko phải do Bộ Tài Chính phát hành,
e xem trên các diễn đàn thì chỉ thấy nói Chứng chỉ do Bộ Tài Chính cấp có giá trị cao nhất, chứ cũng ko thấy nói chứng chỉ do Bộ tài chính cấp có giá trị hợp pháp duy nhất,

Vậy chứng chỉ do Chứng chỉ do ĐH Kinh tế phát hành theo Quyết định của ĐH kinh Tế có dùng được ko,và giá trị pháp lý như thế nào ạ
Cái đó là bằng màu đỏ hay màu xanh? Nếu bằng màu xanh thì có giá trị 1 năm để đổi thành bằng do bộ tài chính cấp thì phải, lâu quá ko học quên rồi. Chứng chỉ màu đỏ do trường Kinh tế cấp vẫn làm kế toán trưởng được.

H

Hoàng Nguyễn Viết

Guest
11/12/17
5
0
1
30
bìa đỏ do ĐH Kinh Tế TP.HCM cấp bạn ơi,

H

Hoàng Nguyễn Viết

Guest
11/12/17
5
0
1
30
Vậy sài bình thường trong 5 năm
mình cám ơn bạn nha, cho mình hỏi thêm chút xíu là trong 5 năm nếu mình đc Bổ nhiệm thì chứng chỉ bìa đỏ co DH Kinh tế cấp vẫn có giá trị đến lần bổ nhiệm tiếp theo đúng ko bạn?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA