CLB Bóng đá TPHCM!

• Thread starter rk106
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

levy

Guest
Tới đó chị Vy nhớ đi nha! và rũ thêm một số Fan hâm mộ nữa nha chị:bigok:

Alo, còn female nào mún tham gia ko? Tham gia có thưởng nè......tranh thủ nhé,:dance2: :dance2: :drummer: :drummer: :drummer: :dance2: :dance2:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Alo, còn female nào mún tham gia ko? Tham gia có thưởng nè......tranh thủ nhé,:dance2: :dance2: :drummer: :drummer: :drummer: :dance2: :dance2:

Khi nào chị Vy đi cổ vũ cho mấy anh alo cho em với nhé 0908899279.
em cảm ơn chị trước.

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh

quà gì vậy chị levy. tham gia có thưởng cơ à, hay quá ta, zdu này được đấy, phai tham gia mới được đó

tiếp tục đê.... có cu tèo ủng hộ nè, nhưng mà sau offline cơ

Chú hổng biết đá banh ah,chú tham gia cùng mấy anh cháu đi cổ vũ cho chú nhở?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
*****winer

*****winer

Bushido
Tường thuật lại trận đấu ngày 17/06/2007
Hôm qua ngày vào lúc 7h30" ngày 17/06/2007 tại sân vận động Quân Đội trên đường Dương Quảng Hàm, với sức chứa hơn 50.000 chỗ ngồi, đã diễn ra trận đấu giữa 02 đội WEB Ketoan Miền Nam và đội của cty Bất Bại (Đội bạn). Đúng 7h30 phút hai đội có mặt cùng trọng tài bước ra sân trong sự cổ vũ nồng nhiệt của khá giả (tới 99% là khá giả của Đội bạn), hai đội tiến hành làm thủ tục: chào cờ, hát quốc ca, chào khán giả và .... bước vào trận đấu. Hiệp 01 Wekt ở bên phía tay phải của ban tổ chức còn Đội bạn ở bên phía tay trái. Wekt ra sân với đội hình chiến thuật 3-3-4, một đội hình mà chỉ cần nhìn vào sơ đồ chiến thuật thôi cũng phần nào hình dung được sức mạnh tấn công của WE.
Bước vào trận đấu đội WE giao bóng trước, tiếng còi trọng tài cất lên hoét..hoe.t..h..oe..t.. và kìa Camau đang dẫn bóng đi như vũ bão về phía khung thành của Đội bạn, anh liên tiếp đảo người... qua trái...qua phải ....lại qua trái ....qua trái và.... VÀO..vào rồi! thưa các bạn. Thật tuyệt vời! mới chỉ bước vào GIÂY thứ 25 của trận đấu mà tỉ số đã là 1-0, quả là thần kỳ. Bàn thắng của Camau được ghi vào lưới của Đội bạn trước sự ngỡ ngàng của 10 cầu thủ Đội bạn và hầu hết mọi người có mặt trên khán đài hôm nay...đặc biệt là anh chàng thủ môn của Đội bạn, thậm chí anh ta còn chưa biết đội WEB ăn mừng vì lý do gì?????? thật buồn cười....hahhhhahahaah
Bản thân tôi cũng ko thể tin nổi - vào trước trận đấu toàn bộ anh em của đội WEB đều cảm thấy tâm lý bị đè nặng, trước hàng ngàn cổ động viên của đội Bất Bại, đặc biệt là những cô gái chân dài kiều diễm và khả ái....
Nhưng trước sự động viên của bác đội trưởng Tiger2774, rk106, kidmandang, camau, tôi và những anh em khác đã lấy lại sự tự tin và bản lĩnh của những chàng trai kế toán "chân yếu tay mềm" suất ngày lộc cộc với chiếc vi tính và những con số... thôi mình nghỉ đã hé ngày mai tường thuật tiếp...heheheh

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
rùi, ok. Thế nhà maitrinh ở quận nào nhỉ????

Dạ thưa chị Lê Vy nhà em ở quận Bình Thạnh gần cầu Kinh Thanh Đa đó chị.

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
quà gì vậy chị levy. tham gia có thưởng cơ à, hay quá ta, zdu này được đấy, phai tham gia mới được đó

Cám ơn levy và maitrinh, rất cảm ơn! Lần sau tui sẽ cố gắng ghi 2 bàn thắng để đáp lại tình cảm của 2 chị!
Rất mong sự cổ động nhiệt tình của toàn thể chị em và tất cả thành viên WKT!

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
pó tay pó chân với các bác, tường thuật cứ như worldcup !!!!!!!!!!!!
+ lần sau có chị em cổ vũ, đấm đá ko ra hồn thì chắc là ..........

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
vậy khi nào đi thì vy đứng giữa cầu kinh hét lớn nhé.Nhớ ra ngay nhé.

Nhân đây WKT xin được bầu Hội trưởng, hội phó hội cổ động viên:
1. Ai đồng ý chị levy làm HỘI TRƯỞNG HỘI CỔ ĐỘNG VIÊN CLB BÓNG ĐÁ thì biểu quyết :cool2: ...........vâng.......100% thành viên WKT đồng ý!

2. Ai đồng ý chị maitrinh làm HỘI PHÓ HỘI CỔ ĐỘNG VIÊN CLB BÓNG ĐÁ thì biểu quyết ::bigok: :cool2: :bigok: :cool2: :bigok: :cool2: có quá trời người biếu quyết, vâng! maitrinh được bầu vào hội phó.

Đề nghị tất cả thành viên WKT và levy, maitrinh tuân thủ nghiêm "trận" bầu cử hôm nay!

Chân thành cảm ơn!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
1. Ai đồng ý chị levy làm HỘI TRƯỞNG HỘI CỔ ĐỘNG VIÊN CLB BÓNG ĐÁ thì biểu quyết :cool2: ...........vâng.......100% thành viên WKT đồng ý!

2. Ai đồng ý chị maitrinh làm HỘI PHÓ HỘI CỔ ĐỘNG VIÊN CLB BÓNG ĐÁ thì biểu quyết ::bigok: :cool2: :bigok: :cool2: :bigok: :cool2: có quá trời người biếu quyết, vâng! maitrinh được bầu vào hội phó.

Đề nghị tất cả thành viên WKT và levy, maitrinh tuân thủ nghiêm "trận" bầu cử hôm nay!

Chân thành cảm ơn!

Thế thì phải nhờ đến Hội trưởng và Hội phó nhiều lắm đó, thanh-kìu-very-mút

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM

Chân thành cảm ơn!
anh chàng này hình như làm đạo diễn thì đúng hơn chứ không phải là kế toán

phuong168

phuong168

Guest

Còn mình nữa nè, mình tham gi 1 chân 1 tay luôn, khi nào bạn đi cổ vũ nhớ ới minh 1 tiếng nhé, số điện của mình là: 0936.943.183

Sửa lần cuối:
*****winer

*****winer

Bushido
co minh nua ne, minh tham gia 1 chan 1 tay voi nhe, khi nao di co vu nho nhan cho minh voi so dien cua minh la 0936.943.183

Ko được tham gia la phải hết mình chứ tham gia một chân một tay như thế làm sao mà cổ vũ được.... chán thật

phuong168

phuong168

Guest
Ko được tham gia la phải hết mình chứ tham gia một chân một tay như thế làm sao mà cổ vũ được.... chán thật

Thì không biết có ai chấp nhận không nên trước tiên cứ xin tham gia 1 chân 1 tay đã chứ.
Nếu mọi người đồng ý thì đi cổ vũ 2 mình luôn.

L

levy

Guest
Thì không biết có ai chấp nhận không nên trước tiên cứ xin tham gia 1 chân 1 tay đã chứ.
Nếu mọi người đồng ý thì đi cổ vũ 2 mình luôn.

1 chân thì 1 chân. xin j cho nấy.hihihi. Có òn hơn ko:dance2: :dance2:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA