Mỗi tuần một chuyên đề

CLB Bóng đá TPHCM!

• Thread starter rk106
  • Ngày gửi
kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
+ Lần sau có hẹn thì các bác cho địa chỉ chính xác một chút, em đến số 3 đào duy anh có thấy sân bóng nào đâu, đó là quán coffee mà ...
+ chủ nhật này thế nào ..... các bác có đủ người ra sân ko?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Tập hợp kiểu này thì có tới tết...vẫn chưa đủ đội bóng nữa.....
Hôm nay chắc các bạn ấy nghỉ hết rùi nên không thầy ai lên tiếng hết.

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
Trùi, chỉ có 2 mem thui sao?????Kid này, đá sân nhỏ hay lớn vậy, sao cần tới 12 người lận. Vậy thì đến chủ nhật thế nào đây????:wall: :wall:

Chín người trên sân & 3 người dự bị, em tính cả trường hợp các bác đá được 15' là xin thay người :bigok: :alcon:

Tập hợp kiểu này thì có tới tết...vẫn chưa đủ đội bóng nữa.....
Hôm nay chắc các bạn ấy nghỉ hết rùi nên không thầy ai lên tiếng hết.

Chủ nhật này bác Camau, Winer ... có đá thì đến sân Dương Quàng Hàm, đi đường Nguyễn Thái Sơn, rẽ khoảng 300-400m có 1 doanh trại quân đội & cây xăng nằm kề nhau bên tay trái, mình sẽ đá trong sân quân đội từ 7->9h sáng. :alcon:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Chủ nhật này bác Camau, Winer ... có đá thì đến sân Dương Quàng Hàm, đi đường Nguyễn Thái Sơn, rẽ khoảng 300-400m có 1 doanh trại quân đội & cây xăng nằm kề nhau bên tay trái, mình sẽ đá trong sân quân đội từ 7->9h sáng. :alcon:

OK! Sáng mai mình tập hợp ở đó, nếu chưa đủ để đá thì mình bàn kế hoạch lâu dài. Bạn winer hôm nay không có lên mạng nhưng mình sẽ nhắn lại sau. Bạn tiger và bạn toannguyen nhớ đi nha.:dzo:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Chín người trên sân & 3 người dự bị, em tính cả trường hợp các bác đá được 15' là xin thay người :bigok: :alcon:

Sao lại 9 người trên sân chứ? Mình đá sân lớn hay sân nhỏ vậy? Sân nhân tạo ở Đào Duy Anh phải k?

OK! Sáng mai mình tập hợp ở đó, nếu chưa đủ để đá thì mình bàn kế hoạch lâu dài. Bạn winer hôm nay không có lên mạng nhưng mình sẽ nhắn lại sau. Bạn tiger và bạn toannguyen nhớ đi nha.:dzo:

Ca mau này,
Đá sân đó mang bata hay giày đinh vậy? Banh số 5 ah? Sân này dễ kiếm k?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Ca mau này,
Đá sân đó mang bata hay giày đinh vậy? Banh số 5 ah? Sân này dễ kiếm k?

Trời! mình ở đây hơn 2năm nhưng hôm qua mới xuống tới Sân bóng Phú Nhuận đó. Hỏi đường wá trời ha ha.... để chút về xem lại bản đồ nếu không lại đi lạc nửa. hôm qua chỉ có mình và winer nên:pepsi:
Mai các bạn xuống đi rồi mình bàn kế hoạch lâu dài. Mình cũng không biết mang giầy gì nữa....

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Trời! mình ở đây hơn 2năm nhưng hôm qua mới xuống tới Sân bóng Phú Nhuận đó. Hỏi đường wá trời ha ha.... để chút về xem lại bản đồ nếu không lại đi lạc nửa. hôm qua chỉ có mình và winer nên:pepsi:
Mai các bạn xuống đi rồi mình bàn kế hoạch lâu dài. Mình cũng không biết mang giầy gì nữa....

Ủa sao kêu đá sân Dương Quảng Hàm gì đó mà. Chứ sân Phú Nhuận thì quá biết rùi. Sân nằm ngay mặt tiền đường (đối diện công viên đó), chỉ mang giày bata (đá sân nhỏ) thôi. Ca-mau nhận được tin nhắn của mình chưa?

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
+ sân Dương Quảng Hàm các bác ạ, sáng mai anh em họp mặt và sẽ đá với đồng nghiệp của em, tiện thể mình họp mặt luôn, đá vui là chính thôi, các bác mang bata hay đinh cũng được.
+ Nếu đợi tập hợp đủ anh em trong webkt mới đá chắc hết tết 2010 quá, tạm thời ta đá chung với đội khác khi nào tập hợp được WKT FC rồi tính

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
+ sân Dương Quảng Hàm các bác ạ, sáng mai anh em họp mặt và sẽ đá với đồng nghiệp của em, tiện thể mình họp mặt luôn, đá vui là chính thôi, các bác mang bata hay đinh cũng được.
+ Nếu đợi tập hợp đủ anh em trong webkt mới đá chắc hết tết 2010 quá, tạm thời ta đá chung với đội khác khi nào tập hợp được WKT FC rồi tính

OKie, Kidmandang cho anh em số dt liên lạc chưa? Sáng mai thống nhất mấy h?

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Sáng nay đúng hẹn 7h
Anh em có mặt thật là đông ghê
kidman cùng với rk
ca_mau thì tới cùng giờ tiger
Cộng thêm cả chú winer
Với thêm vài chú, nick thì quên luôn
Cùng nhau hội hợp đá banh
Trải qua 1 trận mà ê ẩm giò
Lần đầu như thế ok
Lần sau hy vọng thật nhiều chú hơn.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Thế... không nhậu hả anh? Tuần nữa nữa, nếu em không bận thì sẽ ra cổ vũ cho các anh đá nhá! Nhưng nhìn quanh quất thì có mỗi... một mình là female. Híc híc híc... ứ đi đâu!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Thế... không nhậu hả anh? Tuần nữa nữa, nếu em không bận thì sẽ ra cổ vũ cho các anh đá nhá! Nhưng nhìn quanh quất thì có mỗi... một mình là female. Híc híc híc... ứ đi đâu!

Mới sáng sớm thế này mà đi nhậu chắc về nhà vợ cạo đầu cho xem. Nếu không muốn một mình là femail thì hãy kêu gọi thêm chị em nữa thôi, hôm nay có nghe winer nói sẽ có saomai ra nhưng chờ mõi cổ cũng không thấy sao nào hết đó

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Sáng hôm qua chủ nhật trận bóng đá giữa WKT thành công lớn! Cám ơn tất cả các Cổ động viên nhiệt tình cùng toàn thể các cầu thủ WKT. Mong lần sau các bạn cố gắng phát huy.
Nhân đây có 1 số đồng chí có thấy lên tiêng mà chưa đi thì lần sau nhớ ủng hộ nhé!

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Sáng hôm qua chủ nhật trận bóng đá giữa WKT thành công lớn! Cám ơn tất cả các Cổ động viên nhiệt tình cùng toàn thể các cầu thủ WKT. Mong lần sau các bạn cố gắng phát huy.
Nhân đây có 1 số đồng chí có thấy lên tiêng mà chưa đi thì lần sau nhớ ủng hộ nhé!
tiếp tục đê.... có cu tèo ủng hộ nè, nhưng mà sau offline cơ

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
tiếp tục đê.... có cu tèo ủng hộ nè, nhưng mà sau offline cơ

trời ơi xấu quá đi quang tèo ơi đá bóng không biết đá kìa, chuyển này đi cổ vũ cũng phái nữ đi, heeeeeeeeeeeeeeeeee

toannguyen

toannguyen

Guest
28/12/05
173
0
0
49
HCM
Cảm ơn TuAnh nhiều nha vì đã sửa bài giúp, lần sau rút kinh nghiệm
khi nao lap danh sach xong thong bao nhe

L

levy

Guest

còn levy nữa nè. Khi nào đá thì alo cho levy nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA