Tìm gia sư dạy cấp tốc một số nghiệp vụ kế toán cơ bản của giao dich viên

• Thread starter GiaoDichVien
  • Ngày gửi
G

GiaoDichVien

Guest
9/6/07
4
0
0
39
Ha Noi
Mình chuẩn bị thi ngân hàng vị trí giao dịch viên.Nhưng ngày xưa học đại học mình kô được học môn kế toán ngân hàng.17/6 này mình phải thi mà chưa nắm được các nghiệp vụ kế toán của 1 giao dịch viên ngân hàng.Mình cần tìm người kèm trong tuần tới.Bạn nào có khả năng làm ơn giúp đỡ mình.Tiền học mình có thể thỏa thuận.Cảm ơn bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
Maritime Bank - Ninh Bình
Trời đất còn có mấy ngày thì sao mà học được chứ, nói thực bạn học thuộc lòng tên các nghiệp vụ còn sợ không kịp nữa là...

Nhưng hiện giờ 1 số các NH khi thi tuyển ko chú trọng lắm về nghiệp vụ đâu (vì bây giờ NH sử dụng phần mềm nên chỉ cần chọn đúng phân hệ cần thao tác là được rồi), chủ yếu là kiểm tra IQ, kiến thức chung, ứng xử, phản xạ ...

Nếu NH bạn thi vào cũng áp dụng phương pháp này thì bạn cũng có cơ hội thôi . Chúc thành công !

V

Vanvanvan

Guest
5/11/04
25
0
1
The Earth
Tốt nhất là bạn mua một quyển vế kế toán ngân hàng mà học. Trước mình cũng không học kế toán ngân hàng ( Mình học Kế toán DN) nhưng cũng mất một tháng tự học để thi vào ngân hàng đấy. Nếu mà ngân hàng đó chú trọng nghiệp vụ thì bạn học mấy ngày liệu có nổi không? Muốn nhớ được hệ thống TK của ngân hàng cũng là một kỳ công rùi.Hehe

P

phongmlg

Trung cấp
12/6/07
123
2
18
HCMC
Trước tiên bạn phải thi IQ đấy, đây là bước quan trọng. Nếu bạn qua được bước này thì bạn mới phải thi nghiệp vụ. Bạn thi vào ngân hàng phải trải qua thời gian dài lắm đấy!!! Chúc bạn thành công!!!

B

buonban

Guest
13/9/04
10
0
1
40
ha noi
Nếu bạn thắc mắc điều gì thì có thể hỏi mình, mình sẽ hết lòng trong khả năng của mình. Hiện mình đang làm BIDV. summer_221283@yahoo.com

T

thanhphuongtc

Guest
3/8/07
4
0
0
39
Hà Nội
Tớ cũng thấy thi nghiệp vụ KTNH giờ không khó . Tớ cũng học kế toán doanh nghiệp và chỉ 1 tuần ôn KTNH thôi ( mà tớ học cũng bình thường nhé ) là qua vòng nghiệp vụ. Quan trong là lúc bạn phỏng vấn ấy . Ra học viện Ngân hàng mua sách về tự học là Ok

H

hp241112

Guest
25/4/08
2
0
0
Hai Phong
Mình sắp thi giao dịch viên tại BIDV, ai có kinh nghiệm cho mình hỏi chút: sẽ thi mấy môn, tin học thi tin học gì, Tiếng anh sẽ thi level mấy ...? Thanks

L
Mình sắp thi giao dịch viên tại BIDV, ai có kinh nghiệm cho mình hỏi chút: sẽ thi mấy môn, tin học thi tin học gì, Tiếng anh sẽ thi level mấy ...? Thanks

Tại sao bạn không liên lạch với bạn:

buonban

Nếu bạn thắc mắc điều gì thì có thể hỏi mình, mình sẽ hết lòng trong khả năng của mình. Hiện mình đang làm BIDV. summer_221283@yahoo.com

Chúc thành công!

F

fangqing

Guest
28/11/06
7
0
0
38
tphcm
hp241112 ơi BIDV ở đâu tuyển vậy ? Có ở SG ko? Mình cũng thix bên BIDV lắm. Hùi trước mình làm bên ShinhanVina, ko thix nữa nên xin nghi, giờ phải đi xin việc hehe.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA