Xin CV1489/LDTBXH-TL

• Thread starter tamnt07
  • Ngày gửi
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
619
113
The Capital
Mình có đọc trong danh sách văn bản pháp luật cập nhật của Tranvanhung thấy có CV này về nâng bậc lương trong công ty cổ phần năm 2007. Mình có tìm trên trang web molisa và một số trang web khác nhưng không thấy. Bạn nào có CV này thì share cho mình với. Mình rất cần để tham khảo, cảm ơn nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Mình có đọc trong danh sách văn bản pháp luật cập nhật của Tranvanhung thấy có CV này về nâng bậc lương trong công ty cổ phần năm 2007. Mình có tìm trên trang web molisa và một số trang web khác nhưng không thấy. Bạn nào có CV này thì share cho mình với. Mình rất cần để tham khảo, cảm ơn nhiều!

bạn xem thử nha! Không biết phải không nữa, hihi! Đang xem cái nì nên thấy bạn hỏi đưa cho bạn xem thử

http://www.tdkaco.com.vn/images/article/CV1489_040507.pdf

Hy vọng là đúng cái bạn muốn hỏi vì mình không rành lắm về mấy cái vụ công văn, văn bản này!

M

mingoan

Trung cấp
9/4/07
57
1
6
Trái đất

Dễ thôi! Bạn hỏi chị Google đi chắc chắn là được mà!

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
619
113
The Capital
bạn xem thử nha! Không biết phải không nữa, hihi! Đang xem cái nì nên thấy bạn hỏi đưa cho bạn xem thử

http://www.tdkaco.com.vn/images/article/CV1489_040507.pdf

Hy vọng là đúng cái bạn muốn hỏi vì mình không rành lắm về mấy cái vụ công văn, văn bản này!

Hì ...hì đúng là công văn mình muốn tìm nhưng khi xem nội dung thì thấy không phù hợp với công ty mình lắm. Dù sao cũng cảm ơn bạn rất nhiều.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA