Thư Mời Wkt Miền Nam Xem Bóng đá Miễn Phí!

• Thread starter rk106
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Nvăn: Tiger2774
Thư mời
Kính mời toàn thể chị em trong wkt tham dự buổi họp mặt "Tiền SeaGame WKT".
Địa điểm: 03 Đào Duy Anh Q.PN (sân bóng nhân tạo)
Thời gian: 18h ngày 15/06/2007
Sự có mặt của chị em là niềm vinh hạnh của các chàng trai chúng ta và cũng là sự thiệt hại hơi đáng kể cho hầu bao anh em chúng ta.
Trân trọng kính mời.
TM.Đội bóng WKT
Tiger2774

Ghi chú! Trận đấu chính thức sẽ diễn ra vào ngày chủ nhật ( 17/06/2007).

Đặc biệt: Vé Vào Sân Tự Do, Trà Đá Miễn Phí!

Khi đi đặc biệt chú ý!
Nam phải mặc quần X....À......LÕN;

NỮ KHÔNG ĐƯỢC MẶC VÁY!​

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
Bác RK106 viết trong này có mấy ai coi đâu chứ !!!!! quảng cáo ko đúng chỗ rồi !!!!!!!!!!!!!!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Cuối tuần còn có mỗi cái dzáy để mặc mà... hỏng cho thì thui. Ở nhà ngủ đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeê!

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
Hic hic đá đấm gì các anh ơi! MN mà có đội bóng thành công em đi đầu xuống đất. Em đây định thành lập đội bóng đá nữ miền nam mà có mấy ai ủng hộ đâu...
Riêng cổ vũ cũng phải có tổ chứ mới hội tụ được, vui đc...

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Hic hic đá đấm gì các anh ơi! MN mà có đội bóng thành công em đi đầu xuống đất. Em đây định thành lập đội bóng đá nữ miền nam mà có mấy ai ủng hộ đâu...

Sao bi quan thế! lạc quan lên sẽ có mà! HÃY ĐỢI ĐẤY!

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
thế này thì đi cổ vũ mới được đó, nhưng cổ vũ cho bên nào đây vậy ta???????????/

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Bên nào có mai đá!

hơ hơ hơ hay vậy ta? à mình đã hiểu ra ý của Rk106 rồi , bên nào có bạn đá là mình cổ vũ chứ gì.

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh

Mà rk106 ơi đã nghe gái nhà quê nói chưa . Giải thích vụ này đi chứ làm sao bây giờ nếu đá bóng được thì em gái nhà quê nhà mình lại " đi đầu xuống đất à"

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước

Thông báo với tất cả thành viên WKT! gái nhà quê không biết làm sao với vấn đề trên bởi vì!
Hôm qua chủ nhật ngày 17/06/2007 tại sân vận động Dường Quảng Hàm - GV, đội bóng WKT TPHCM đã quần 1 trận tơi tả cùng sự cổ động viên của nhiểu thành viên WKT và người yêu....
Vì vậy chúng tôi đề nghị ai đó đã nói nên........đi đầu xuống đất!

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Thông báo với tất cả thành viên WKT! gái nhà quê không biết làm sao với vấn đề trên bởi vì!
Hôm qua chủ nhật ngày 17/06/2007 tại sân vận động Dường Quảng Hàm - GV, đội bóng WKT TPHCM đã quần 1 trận tơi tả cùng sự cổ động viên của nhiểu thành viên WKT và người yêu....
Vì vậy chúng tôi đề nghị ai đó đã nói nên........đi đầu xuống đất!

zdu này thì rk106 tính sao đây nhỉ ? hay là cho gái nhà quê không đi đầu xuống đất mà là phạt chiêu khác như đãi cafe cả đội bóng vậy...........

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
zdu này thì rk106 tính sao đây nhỉ ? hay là cho gái nhà quê không đi đầu xuống đất mà là phạt chiêu khác như đãi cafe cả đội bóng vậy...........

Với tinh thần: thể thao cao thượng và sự nhân ái cao độ, CLB bóng đá "tạm thôi" áp dụng "chiêu" đi đầu xuống đât cho ... gái nhà quê, bù lại đề nghị ban nên đãi gì..........như saomai nói!
Trân trọng!

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Với tinh thần: thể thao cao thượng và sự nhân ái cao độ, CLB bóng đá "tạm thôi" áp dụng "chiêu" đi đầu xuống đât cho ... gái nhà quê, bù lại đề nghị ban nên đãi gì..........như saomai nói!
Trân trọng!

Ông nì quăng lựu đạn thấy ớn luôn. Tự dưng ổng vô một cái CLB bóng đá xôm tụ lên hẳn, hình như ổng đi nghề kế toán là lộn nghề hay sao á!
Hi hi, tuy nhiên thấy chị Levy nhiệt tình quá, nếu có lần sau tui sẽ cố gắng ra cổ vũ cho bà con, tuy nhiên nếu vào sáng CN thì phải đến tận tháng 8 mới ra cổ vũ bà con được, vì giờ đang mắc đi học, T8 mới được nghỉ hè, bà con thông cảm!
Chúc đội bóng hoạt động ngày một lớn mạnh:drummer:

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Ông nì quăng lựu đạn thấy ớn luôn. Tự dưng ổng vô một cái CLB bóng đá xôm tụ lên hẳn, hình như ổng đi nghề kế toán là lộn nghề hay sao á!
Hi hi, tuy nhiên thấy chị Levy nhiệt tình quá, nếu có lần sau tui sẽ cố gắng ra cổ vũ cho bà con, tuy nhiên nếu vào sáng CN thì phải đến tận tháng 8 mới ra cổ vũ bà con được, vì giờ đang mắc đi học, T8 mới được nghỉ hè, bà con thông cảm!

Mừng qua levy ới! có Quynhmai tham gia nửa nè! Mừng hết sực luôn!
Quynhmai ứi! tui sẽ nói tiger ghi cho Quynhmai 1 bàn thắng!

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Mừng qua levy ới! có Quynhmai tham gia nửa nè! Mừng hết sực luôn!
Quynhmai ứi! tui sẽ nói tiger ghi cho Quynhmai 1 bàn thắng!

Ha ha, vì ông không biết đá banh chứ gì! Thôi, thế thì cũng chịu vậy, vì lỡ bị dụ dỗ vô đây làm cổ động viên rồi, biết làm sao hơn!:bigok:

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Ha ha, vì ông không biết đá banh chứ gì! Thôi, thế thì cũng chịu vậy, vì lỡ bị dụ dỗ vô đây làm cổ động viên rồi, biết làm sao hơn!:bigok:

Rk106 k biết đá nhưng sẽ cổ vũ hết mình! dù sao tôi vẫn yêu bóng đá! hi hi có nhiều cách thể hiện mà! ai cũng đòi đá thì sân đâu mà chơi!

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM

có lẽ rk106 làm kế toán công nợ rùi Quynh Mai ah, Với tài này đi đòi nợ khách hàng không trả mới tài nhỉ?

*****winer

*****winer

Bushido
Sao mà 8h mới ra cổ vũ???? Giờ ấy thì toàn đội đã đá xong từ lâu rùi, chắc tối thứ bảy nào cũng làm vài xị chứ gì???? chắc QM phải.....thôi chả giám nói nữa sợ bữa nào xui xui gặp chắc chết quá

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Toàn đội sẽ đá vì tất cả chị em trên khán đài thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA