Tuyển vợ, người yêu, bồ bịch hot hot hot !

• Thread starter Dinh Thai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Con gái ghê thật người ta đứng núi này trôg núi nọ đã là cao thủ, bây giờ có cô đứng ở một đỉnh mà trông qua nhiều đỉnh mới ghê chứ, tính tham gia ứng cứ mà thôi, ta cứ ở chân núi cho chắc cú chừng nào các cô đứg chán mỏi chân trượt xuống ta sẽ hốt trọn kekekekkekk....ta bái phục ta....hehehehe

Đúng là cao thủ có khác...pái phục pái phục :wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mai trinh đường nghe chị Tú Anh dụ dỗ nhé. Chị ấy là gián điệp của Hvung đấy. Hehe.

Định tác động cho maitrinh và Dinh Thai à? Dinh Thai bảo con gái Việt Nam rất xinh, nên các ấy đừng sợ chỉ có điều Dinh Thai... ơ à, tớ k bít gì hí hí

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chả hiểu cái ông này tuyển được chưa nữa....
Toàn thấy người ngoài lộn xộn chen vào thôi.
Đúng là ....

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Chả hiểu cái ông này tuyển được chưa nữa....
Toàn thấy người ngoài lộn xộn chen vào thôi.
Đúng là ....

E HÈM, LÂU RỒI KO VÀO TOPIC GIỜ VÀO THẤY CÁC BÁC 8 TRONG NÀY NHIỀU QUÁ, CŨNG XIN THÔNG BÁO CHO CÁC BÁC BIẾT LUÔN LÀ EM ĐÃ TÌM ĐỦ BỘ RỒI. HIỆN TẠI VỢ EM ĐÃ CÓ "ẤY" ĐƯỢC GẦN 2 THÁNG RỒI :wall:, CÒN EM THÌ ĐANG SỐNG VỚI BỒ BỊCH :1luvu:, NGƯỜI YÊU THÌ Ở XA NÊN CHẮC DÀNH THỜI GIAN VÀO LÚC KHÁC :bigok:. VÌ THẾ CÁC BÁC CHO EM XIN STOP CÁI TOPIC NÀY Ở ĐÂY NHÉ

CHOÁNG CHƯA :dance2::dzo:

Nguyen Le My

Nguyen Le My

Guest
28/6/07
90
1
0
Hà nội
Hôm nay, lần đầu tiên lướt wa topic này cũng thấy bun cười ý nhỉ! heeeeeeeeeeeee. :angel::angel::angel:Thấy mọi người nói chuyện dzui wa, mình cũng dzui lây! Mình thì không đủ tiu chuẩn ứng cử rùi, vì thấy đồng hương với tui đăng tuyển ngươi iu, nên chen chúc vào chút thui, tạm biệt topic này nha!

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Mai trinh đường nghe chị Tú Anh dụ dỗ nhé. Chị ấy là gián điệp của Hvung đấy. Hehe.

Em chưa xử đẹp anh đó ngồi đó mà la cho lớn vào, đợi anh hai về em cho anh biết thế nào là bản lĩnh con gái Nghi Xuân.:dance2:

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
@ Ca mau,

E có thể chia sẻ những chuyện khác nhưng trong chuyện tình cảm thì ko.

E không chấp nhận chế độ đa thê đa thiếp. Trong tình yêu đôi lứa chỉ có thể hoặc có tất cả hoặc không gì cả.

Có lẽ chúng ta dừng lại từ đây. Chúc a sống vui.

M

myssg

Guest
22/11/05
6
0
0
TPHCM
Các bác vui wé

chài oiii, các bác vui wé, đọc tâm sự tìm ngưu lang chức nữ mã nẫu cả dzuột, tim thiếu điều muốn thót ra ngoài may là còn miếng da còn keo 502 dính lại, hĩ, tuyển tiếp đi các bác, mình làm giám khảo :pepsi: zooooooo....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA