Tuyển vợ, người yêu, bồ bịch hot hot hot !

• Thread starter Dinh Thai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
hic... hic em cũng thấy tủi thân giùm cho anh đó. Hôm nay em mới ghé thăm chuyên mục này ( vì đang k có việc gì giải khuây ấy mà) Thấy anh đăng tin đã gần 3 tháng rồi mà chưa có bóng hồng nào hả anh. Mà nè em thấy con trai miền trung thật thà và siêng năng lắm sao anh lại bị Ế hả? Hay tại cái tính trăng hoa quá nên giờ bị người ta bỏ chạy hết.:pepsi: Anh ơi cái gì chắc cũng có duyên nữa đó.biết đâu một ngày nào đó anh đi đường rồi gặp ý trung nhân thì sao nhỉ.hiiiii em cũng đang sigger nhưng cũng vẫn lạc quan anh à.Cuộc đời mà anh! nhiều khi muộn mà chắc chắn đó.
Hehe cảm ơn em nhé, tuy nhiên lý do ế của anh cũng "đa dạng và phong phú" lắm :pepsi: em nói cái gì cũng đúng 1 phần thôi nhưng em yên tâm tuy đang Ế nhưng anh vẫn luôn yêu đời và luôn hy vọng 1 ngày đẹp trời nào đó anh sẽ gặp được người mà thực sự là của anh. Em cũng đang chưa có ... hả ? :bigok:

.Thế mới biết ế cũng có cái giá của ế nhá! Không phải ai muốn cua thì cua nhá!
Bạn nói đúng chính vì thế nên giờ mình mới hiểu sao con gái trong wkt vẫn còn ... ế nhiều thế :dance2:

.Sau một hồi chít chát với anh, giờ em mới biết là DThái cũng đang tuyển tùm lum. Tội nghiệp anh quá, nhìêu cô thía mà vẫn ê sắc ... ế. Thân mời anh đến giành chức hội trưởng hội độc thân với em nè.
Em ko phải mời thì anh cũng xin tham gia thui nhưng mà làm hội trưởng thì hơi khó, tại anh sợ khi anh tham gia vào đó thì nhanh chóng anh sẽ ra khỏi hội và tất nhiên ko quên giúp đỡ 1 người nào đó trong hội thoát khỏi cảnh độc thân luôn :mrstraetz
Nếu muốn tìm người yêu làm kế toán thì một là mình phải rất giỏi kế toán hoặc là rất dốt ( nhiều khi là không biết gì thì càng tốt)
Bạn hãy tin rằng xã hội này còn nhiều em làm kế toán mà chưa có gì đâu ( tỷ lệ nam nữ làm kế toán là 70/30 đó )

Có những lúc trên đường đời tấp nập
Ta vô tình đi bước qua nhau

OK nhé!.
Cảm bạn lời khuyên của bạn nhé, thực ra mình ko phải là kế toán nòi nhưng do công việc nên bắt buộc phải biết, kế toán đối với mình chỉ là công cụ để phục vụ cho công việc thôi chứ đâu phải là nghề :wall: Mình biết là các em KT còn ế khá nhiều nhưng chắc có lẽ họ thích .... ế dài dài :cool2:
.Lấy chồng kế toán làm chi, đêm về nó đếm chi li từng đồng
Lấy vợ kế toán làm chi, tóc nó còn đếm huống chi là tiền.
Điều này anh biết, vì không phải là kế toán nòi nên anh hơi "thoáng" trong việc này, vì thế anh mới muốn tìm vợ làm kế toán để "quản lý" giúp anh, đơn giản vậy thôi :dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Mình biết là các em KT còn ế khá nhiều nhưng chắc có lẽ họ thích .... ế dài dài :cool2:

Điều này anh biết, vì không phải là kế toán nòi nên anh hơi "thoáng" trong việc này, vì thế anh mới muốn tìm vợ làm kế toán để "quản lý" giúp anh, đơn giản vậy thôi :dzo:

hà hà, anh Dinh Thai mâu thuẫn quá, hồi trước thì nói để từ từ công bố kết quả, làm ứng viên chờ mỏi mòn, hihi, giờ thì vô nói do các em kế toán kén chọn quá, thế là không đúng nhé. Hi hi, nhưng dù sao cũng chúc ông anh sớm tìm được 1 nửa của mình, dù để tìm được một nửa thật sự của mình thì hơi bị khó ông anh nhỉ?:bigok:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Nói chung, cái topic này vẫn còn hot hot cơ à?:wall:
Tuyển người yêu mà công khai thế vẫn còn ế, thì chắc phải xem lại mình roài. Mà làm sao có thể tuyển được em iu khi cả hai chỉ biết nhau qua mỗi câu chữ cơ chứ?:error:Hay thời nay hiện đại quá, người ta cũng iu..hiện đại nốt? Yêu nhau qua câu chữ à:freddy:...tin không nổi.
Anyway, chúc anh tìm được nửa kia chân thành..by words:rotfl:

H

hoàng hôn dốc

Guest
Mà làm sao có thể tuyển được em iu khi cả hai chỉ biết nhau qua mỗi câu chữ cơ chứ?:error:Hay thời nay hiện đại quá, người ta cũng iu..hiện đại nốt? Yêu nhau qua câu chữ à:freddy:...tin không nổi.
Tại sao lại ko thể nhỉ?? Qua câu chữ, thấy nói chuyện hợp nhau, tìm được nhìu điểm chung, thấy hơi hơi cảm nhau là chuyện bình thường mà. Sau đó nếu muốn tiến tới thì cứ gặp mặt, tiếp xúc trực tiếp, đâu có vấn đề gì đâu nè. Nhiều người vẫn thế mà, lúc đâu quen nhau là nhờ mạng, sau đó mới tìm hiểu nhau và thật sự quen nhau, thứ6 ah! Chuyện này chẳng lẽ thứ 6 lại ko biết??Khó tin nhỉ!!

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Anh Đình Thái là trùm của các ông trùm nói xạo. Nhưng con gái lại hay thích nói xạo mới chết chứ :error:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Anh Đình Thái là trùm của các ông trùm nói xạo. Nhưng con gái lại hay thích nói xạo mới chết chứ :error:

Xạo quá trời luôn ấy chứ. Tớ đính chính phát "Con gái thích nói xạo nhưng k thích bị người khác nói xạo" he he

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Xạo quá trời luôn ấy chứ. Tớ đính chính phát "Con gái thích nói xạo nhưng k thích bị người khác nói xạo" he he

Chả gì mình toàn bị con gái lừa mà chưa lừa được em nào, Tigon ạ.

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
- To VHung - Tigon ETC: phái nào (nam hay nữ) có biệt tài "lừa" thì thật ra chưa xác định được tỷ lệ cao nhất.
- To Dinh Thai: anh định rủ ai ra khỏi hội thì cũng phải đưa danh sách cho em duyệt trước à nha. (Quyền lớn nhất của hội giờ đang thuộc về em đó nha)

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Mai Trinh hết ý kiến rùi không tham gia vào cuộc tuyển chọn của anh hai nữa,còn anh hai là người tốt hay kẻ xấu Mai Trinh đã có câu trả lời cảm ơn Thiên Thanh luôn lo cho Mai Trinh bị kẻ xấu lợi dụng nhé.:mrstraetz

Các bác loại em Mai Trinh là đúng rồi,vì em Mai Trinh đã có người bảo KÊ rồi mà.người đó là AI thì em ko biết ,Nhưng nghe nói tên thường gọi la OKA:dzo:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Các bác loại em Mai Trinh là đúng rồi,vì em Mai Trinh đã có người bảo KÊ rồi mà.người đó là AI thì em ko biết ,Nhưng nghe nói tên thường gọi la OKA:dzo:

Hơ Hơ em nhớ ở mục tuyển người yêu của em chỉ có mỗi ứng cử viên duy nhất,làm gì có anh ở trong danh sách ứng cử viên, anh camau đâu rùi nhỉ? Anh vào phân xử giùm em.

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
Bạn lộn rồi, không phải OKA đâu mà là Ca mau mà :freddy:

Ơ ơ, a Ca mau, thế này là thế nào ạ?!
Maitrinh là ai?! Chiều về a fải nói rõ cho e biết không thì ko xong với em đâu!
:drummer::drummer::drummer::drummer:

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập

Ui trùi, Uh! để tối về anh giải thích cho ...:wall::wall:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Ui Da ai hỏi Mai Trinh gì thế nhỉ? Mai Trinh là Mai Trinh chứ là ai nữa mà hỏi vậy ta?:wall:

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
Hi hi, a Camau nói với mình rồi "a xem mai trinh như e gái". Thì ra Camau là a Hai - giống như a Dinh Thai phải ko maitrinh. Uh, vậy thì bé maitrinh cũng phải gọi mình là chị Hai đấy nhé.:freddy:

*****winer

*****winer

Bushido
Hơ Hơ em nhớ ở mục tuyển người yêu của em chỉ có mỗi ứng cử viên duy nhất,làm gì có anh ở trong danh sách ứng cử viên, anh camau đâu rùi nhỉ? Anh vào phân xử giùm em.

Hi hi, a Camau nói với mình rồi "a xem mai trinh như e gái". Thì ra Camau là a Hai - giống như a Dinh Thai phải ko maitrinh. Uh, vậy thì bé maitrinh cũng phải gọi mình là chị Hai đấy nhé.:freddy:

Ồh đắt sô quá, mấy em làm gì thì làm cũng phải thư thư cho anh Camau tí chứ gấp gáp thế làm sao anh ấy chịu được "cơn Sốc" này. Anh đang thư thả thì chả ma nào nhòm ngó tới, phí của giời

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
Ồh đắt sô quá, mấy em làm gì thì làm cũng phải thư thư cho anh Camau tí chứ gấp gáp thế làm sao anh ấy chịu được "cơn Sốc" này. Anh đang thư thả thì chả ma nào nhòm ngó tới, phí của giời
Chồng em áo rách em thương:1luvu:
Chồng người áo gấm sông hương mặc người.:freddy:

L

LE QUANG VU

Guest
25/5/05
29
0
1
Bình Dương
Nhà em này nghèo lắm các bác ơi ai có bạn em hay người yêu thì giới thiệu cho em nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA