Đăng ký tham gia cổ zủ bóng đá nào

• Thread starter levy
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

levy

Guest
tại thời điểm này lịch thi đấu của FIFA đã được thay đổi, bên cạnh những cổ động ziên đã đăng ký, còn mem nào nữa mún tgia thì nhanh chân lên nhé. Đội nhà sẽ thắng...Kố lên gà nhà nhé.Để xem nào, hum đó levy sẽ ăn diên bộ woa'y chẹp thật là chẹp.:dance2::dance2::drummer::drummer::drummer::dance2:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
thân mời các men tham gia đội hình cổ động viên cho đội bóng đá miền nam, nhất là mí em xin xin ý, như Quynhmai, maitrinh, levy .....
một lần nữa thân mời mọi người

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
tại thời điểm này lịch thi đấu của FIFA đã được thay đổi, bên cạnh những cổ động ziên đã đăng ký, còn mem nào nữa mún tgia thì nhanh chân lên nhé. Đội nhà sẽ thắng...Kố lên gà nhà nhé.Để xem nào, hum đó levy sẽ ăn diên bộ woa'y chẹp thật là chẹp.:dance2::dance2::drummer::drummer::drummer::dance2:
Váy phải hở vai, hở lưng, xẻ cao đến eo, phải thế nhé:drummer:

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Hoan hô tinh thần chị em ! Sẽ cố gắng đá hết sức mình để không phụ lòng mong mỏi và cỗ vũ của mọi người. Tuy vậy, đội bóng mới ra đời sẽ đấu với một đội đã có thâm niên mấy năm quả là một nhiệm vụ nặng nề. Cố lên anh chị em !

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan

đừng mặc zì hít roài đứng đằng sau khung thành đội nhà. Bảo đảm đội kia hổng dzám đá zô :angel:

L

levy

Guest
đừng mặc zì hít roài đứng đằng sau khung thành đội nhà. Bảo đảm đội kia hổng dzám đá zô :angel:

cũng pải có 1 tí j j để che chứ zịt. hở hở kín kín mơi hấp zẩn.:dance2::dance2:

Z

zodiac

Guest
23/12/05
37
0
0
43
Tp. HCM
Đăng ký chân "phóng viên" đội bóng

SẼ cập nhật hình ảnh trước, trong, và sau trận đấu... sẽ có tường thuật nếu còn nhớ cái gì diễn ra còn quên thì ... pó hand :wall:

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Đăng ký chân "phóng viên" đội bóng

SẼ cập nhật hình ảnh trước, trong, và sau trận đấu... sẽ có tường thuật nếu còn nhớ cái gì diễn ra còn quên thì ... pó hand :wall:

Hoan hô tinh thần bạn Zodiac! Được như thế thì đội bóng của chúng ta sẽ thi đấu tưng bừng. Tường thuật thì casa sẽ chung một tay vào với bạn.

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
ái chà, coi bộ từng bừng gớm nhỉ! Hi hi, đội trưởng ơi, mặc 1 nửa đi, hihi (vừa hở vừa kín, còn muốn chọn nửa nào thì tùy đội trưởng, hihi)

Chị vịt ơi, đi cổ vũ luôn đi, hihi, bởi vì cái phần chính là đi cổ vũ xong có hậu đá bóng ( hihi, đội bóng khao chị em mình), vậy nên nhớ tham gia nha chị!

To đội bóng: cúp học đi cổ vũ mà đá thua là coi chừng đấy nhá!

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
To đội bóng: cúp học đi cổ vũ mà đá thua là coi chừng đấy nhá![/QUOTE]

Một đội bóng vừa lên chơi ở giải ngoại hạng lại gặp ngay một đội có bề day thành tích thì... các cổ động viên hãy chờ đợi bất ngờ nha! Anh em hứa sẽ cố gắng hết mình vì màu cờ sắc áo của web mình hi hi....:freddy:

*****winer

*****winer

Bushido
ái chà, coi bộ từng bừng gớm nhỉ! Hi hi, đội trưởng ơi, mặc 1 nửa đi, hihi (vừa hở vừa kín, còn muốn chọn nửa nào thì tùy đội trưởng, hihi)

Chị vịt ơi, đi cổ vũ luôn đi, hihi, bởi vì cái phần chính là đi cổ vũ xong có hậu đá bóng ( hihi, đội bóng khao chị em mình), vậy nên nhớ tham gia nha chị!

To đội bóng: cúp học đi cổ vũ mà đá thua là coi chừng đấy nhá!
Chưa ra trận mà em đã làm tâm lý anh em nặng nề thế này cơ đấy, em đúng là ..... chả biết nói sao nữa

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Chưa ra trận mà em đã làm tâm lý anh em nặng nề thế này cơ đấy, em đúng là ..... chả biết nói sao nữa

Người ta cổ vũ mà la, coi chừng em đổi ý không đi cổ vũ bây giờ đấy! Lúc đấy kiếm cổ động viên không ra đừng có la nha!:cool2:

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Người ta cổ vũ mà la, coi chừng em đổi ý không đi cổ vũ bây giờ đấy! Lúc đấy kiếm cổ động viên không ra đừng có la nha!:cool2:

Theo thông tin mà rk106 mới cập nhật được từ FIFA:
1. Đối thủ của chúng ta là 1 đội tầm cở lớn (em đã nhắc trước là tầm MU) họ đã hiếu ý trận mạc. Nhưng với tinh thần của các cổ động viên tuy nghỉ chúng ta sẽ chiến thắng.
To: chị Levy! chị xem lại vấn đề trang phục CĐV chứ k mặc gì, hoặc mặc tí...để che thì xem chừn : dao 2 lưỡi đó! anh em tui mà k đá được thì đừng có trách!

T

THỊ NỞ

Guest
Cho Phép Thị Nở Em Cổ Vũ Cho Mấy Anh Giai, Mặc Dù Em ở Xa, Nhưng Tấm Lòng Em Luôn Cổ Vũ Mọi Người

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Kính mời các chị em trong wkt có mặt ở sân bóng Phú Nhuận vào lúc 9h ngày 01/07/2007 để cổ vủ đội bóng non trẻ. Sự có mặt của chị em tất nhiên sẽ là niềm vui rất lớn đối với tập thể đội bóng. Và đương nhiên sau trận đấu, chị em cổ vũ sẽ có phần ăn nhậu, đập phá, vui chơi cùng đội bóng rùi, kinh phí tham dự của chị em = 0 đồng

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Kính mời các chị em trong wkt có mặt ở sân bóng Phú Nhuận vào lúc 9h ngày 01/07/2007 để cổ vủ đội bóng non trẻ. Sự có mặt của chị em tất nhiên sẽ là niềm vui rất lớn đối với tập thể đội bóng. Và đương nhiên sau trận đấu, chị em cổ vũ sẽ có phần ăn nhậu, đập phá, vui chơi cùng đội bóng rùi, kinh phí tham dự của chị em = 0 đồng
Khoái nhất vẫn là cái dzụ này. Tham gia một chân cho màn trình diễn thứ 2 của đội bóng đêeeeeeeeeeeeeeeeeê :dance2:

@Đội nữ cổ vũ đấm đá cho đội nhà: Hôm đi cổ vụ mặc bikini cho nó máu! hoặc là mặc xà rông đi cho dễ bề..... :angel:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
@Đội nữ cổ vũ đấm đá cho đội nhà: Hôm đi cổ vụ mặc bikini cho nó máu! hoặc là mặc xà rông đi cho dễ bề..... :angel:
hê hê
thía thì càng tốt, chơi mĩ nhân kế luôn, đội kia thua là chắc

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
hê hê
thía thì càng tốt, chơi mĩ nhân kế luôn, đội kia thua là chắc
Ờ ờ được được... nhưng mà... a ha... chỉ sợ đội nhà lo gìn, lo giữ, lo ngắm, lo nghía hỏng chịu đá thì...... thua!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA