HAPPY BIRTHDAY ANH hungh123

• Thread starter letmyha
  • Ngày gửi
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hihi nghe bảo hôm nay lại được đi en sinh nhật anh hungh123 nữa nên... lập cho anh cái Topic góp phần en chơi nè! Hihi Chúc anh Sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc và... sớm có... !

Hihi định tự tay làm cho anh cái bánh kem to ơi là to, bự ơi là bự nhưng... xem lại thì đồ nghề em quăng hết rùi nên... thui để chiều ni dzìa em tẹng cho cái bông bụp anh hén! Hihì..... :dogrun:

Khóa học Quản trị dòng tiền
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:1luvu::1luvu::1luvu::angel::angel::angel:

Anh Hưng ơi! Sinh nhật vui nhé! Không biết tặng anh cái chi đây? A nghỉ ra rùi:"Em sẽ cố gắng ghi 1 bàn thắng vào lưới( chưa biết đội nào) để mừng sinh nhật anh trong trận đấu sắp tới!"

Nói thi xong anh em ta lai rai mà chưa rãnh được! thông cảm nhé hi hi

CHÚC MỪNG ANH CÓ SINH NHẬT VUI VẺ! NỢ ANH 1 CHẦU LAI RAI....!

:mrstraetz:mrstraetz :bigok::bigok::bigok: :drummer::drummer::drummer: :mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Bé Trinh chúc anh sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc, thành công trông cuộc sống và sớm có ....Nhé anh.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
hôm nay lại là sinh nhật của ông Hưng
chúc mừng ông Hưng nhá

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Chúc Sn lần 2 trong tháng anh nhé! ^_^

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Chúc anh sinh nhật vui vẻ và thật nhiều may mắn nhé Anh Giang còi. Hiiiiii

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Chủ nhà đâu rùi? Ra nhận quà chứ nhỉ?
Háp pì bớt đây Ku Hưng

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Hihi nghe bảo hôm nay lại được đi en sinh nhật anh hungh123 nữa nên... lập cho anh cái Topic góp phần en chơi nè! Hihi Chúc anh Sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc và... sớm có... !

Hihi định tự tay làm cho anh cái bánh kem to ơi là to, bự ơi là bự nhưng... xem lại thì đồ nghề em quăng hết rùi nên... thui để chiều ni dzìa em tẹng cho cái bông bụp anh hén! Hihì..... :dogrun:
Cám ơn letmyha! Cám ơn tất cả mọi người! Chúc mọi người có những giây phút thật thoải mái và bổ ích trên 4r wkt và trong cuộc sống,..

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA