Thiệt hại của các bạn thời covid 19 là bao nhiêu?

• Thread starter cocomi
  • Ngày gửi
C

cocomi

Sơ cấp
13/7/21
15
2
1
Tình hình dịch bệnh khó khăn cả 2 năm nay, báo đài thì đưa thông tin thiệt hại nhiều nhưng chung chung thôi, không biết các cụ các mợ kế toán thiệt hại như thế nào? Các cụ mợ kể ra cùng chia sẻ nào?

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NXT146

True or fasle
13/7/21
17
2
1
Diêm Vương Phủ
Thiệt hại nhiều, bằng chứng là giờ chưa quay lại thời điểm trc khi đại dịch đây bạn. Bán hàng thì chậm, lương nợ cứ này thì toang.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Hình như các bạn kế toán không bị mất & giảm thu nhập hay sao ấy nhỉ! Hơn tuần nay mình cần kế toán không kinh nghiệm, tìm mãi chưa có

• Like
Reactions: phantuannam
Trương Lan

Trương Lan

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
21/10/15
826
315
63
Dịch đã đến và chưa đi, xác định sẽ sống chung với nó thêm 1-2 năm nữa.
Nên mình vẫn phải có kế hoạch để không bị tụt lại, nếu ko may bị giảm lương hay cắt việc thì mọi người cố gắng nâng cao năng lực, kỹ năng để tìm kiếm công việc tốt hơn trong thời gian tới nhé.

nguyenphuonghoai

nguyenphuonghoai

Sơ cấp
3/10/21
1
2
3
33
myphamnhat.info
Nên mình vẫn phải có kế hoạch để không bị tụt lại, nếu ko may bị giảm lương hay cắt việc thì mọi người cố gắng nâng cao năng lực, kỹ năng để tìm kiếm công việc tốt hơn trong thời gian tới nhé.
Mình đồng ý với bạn, nâng cao kỹ năng bản thân và tiếp cận xu hướng thay đổi linh hoạt các mảng kinh doanh.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Chúc mừng chị khi chị đã có nhiều năng lượng tích cực trong đại dịch Covid!

• Love
Reactions: Huyền Mia
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Mình đồng ý với bạn, nâng cao kỹ năng bản thân và tiếp cận xu hướng thay đổi linh hoạt các mảng kinh doanh.
Chúc mừng bạn! Mình thấy bạn cũng thật nhiều năng lượng tích cực. Mong nhiều thành viên kế toán nhà chúng ta cũng luôn tích cực tiến về phía trước!

Huyền Mia

Huyền Mia

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
20/10/17
1,259
566
113
31
Em cảm thấy bản thân vẫn còn rất may mắn. CTy e có chế độ khá tốt cho Nhân viên thời kỳ Covid mặc dù doanh thu cũng bị sụt giảm nhiều

• Like
Reactions: MINA

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA