Bảng Giá thành sản xuất khai thác mỏ đá

• Thread starter 1504hienphuong
  • Ngày gửi
1

1504hienphuong

Sơ cấp
31/10/22
4
2
3
39
Chào các anh chị trong group! em có vấn đề xin dc giúp đỡ. Hiện nay bên e đang mở khai thác đá xây dựng ở mỏ, anh/chị có bảng tính giá thành excel cho e xin với ạ, e mới bắt đầu lên chuyển sang mảng này nên k biết làm như nào ạ. Em cảm ơn ạ!

• Like
Reactions: phantuannam
Khóa học Quản trị dòng tiền
Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,127
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Chào các anh chị trong group! em có vấn đề xin dc giúp đỡ. Hiện nay bên e đang mở khai thác đá xây dựng ở mỏ, anh/chị có bảng tính giá thành excel cho e xin với ạ, e mới bắt đầu lên chuyển sang mảng này nên k biết làm như nào ạ. Em cảm ơn ạ!
Cái này chắc khó ai chia sẻ cho bạn được. Một là các tập đoàn lớn thì bảo mật thông tin yêu cầu rất cao nên không ai dám chia sẻ. Hai là mấy đơn vị tư nhân thì gần như bảng tính này không khả thi do nhiều vấn đề nhạy cảm. Cách tốt nhất bạn dựa vào thực tế phát sinh và kinh nghiệm đã làm việc, học hỏi về giá thành để tập hợp chi phí thôi.

• Like
Reactions: phantuannam
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Bạn tham khảo topic này:

• Like
Reactions: Truong Nguyen

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA