Thông Báo Số 03/TB-CLB

• Thread starter tiger2774
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thấy mấy Bác quan tâm tới áo số mấy sao không thấy các bac đề cập tới quần số mấy ta.

Khóa học Quản trị dòng tiền
casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Mình nghĩ từ giờ cho đến cuối tuần sẽ kiếm được đội đá. Ko thì giao lưu với đội của bác Cọp cũng được.

Cho dù sao đi nữa thì chúng ta vẫn ra sân. Dù ngày hôm đó ko có đội đá thì chúng ta tập chiến thuật, thể lực và xác định vị trí trong đội hình. Không có gì phải lo lắng cả.

dangkhoaquan chưa đi đá lần nào lại đem thông tin không chắc chắn làm hoang mang anh em. Nên hạn chế là để anh em tin tưởng. Đừng đọc chuyện cậu bé chăn cừu ở đây nhé!

Thân ái!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Mình nghĩ từ giờ cho đến cuối tuần sẽ kiếm được đội đá. Ko thì giao lưu với đội của bác Cọp cũng được.

Cho dù sao đi nữa thì chúng ta vẫn ra sân. Dù ngày hôm đó ko có đội đá thì chúng ta tập chiến thuật, thể lực và xác định vị trí trong đội hình. Không có gì phải lo lắng cả.

dangkhoaquan chưa đi đá lần nào lại đem thông tin không chắc chắn làm hoang mang anh em. Nên hạn chế là để anh em tin tưởng. Đừng đọc chuyện cậu bé chăn cừu ở đây nhé!

Thân ái!

Tập chiến thuật, thể lực và xác định vị trí trong đội hình=>giao casa và quangteo lo chuyện này nha. DangKhoaQuan đá cũng tốt lắm đó, nếu ổn thì giao luôn cho Quắn nữa.
Từ đây đến cuối tuần đừng lo đến vấn đề đá với ai, có thể là bên cơ quan mình, còn không thì sẽ là 1 công ty khác (Cothant có hỏi qua mình rồi, họ cũng rất sẵn sàng) => đừng lo lắng gì nữa nhé
:two::rocker:
Maitrinh nói:
Thấy mấy Bác quan tâm tới áo số mấy sao không thấy các bac đề cập tới quần số mấy ta
Hội phó có vẽ quan tâm đến quần của anh em quá nha:wall::cool2::a_ok_u:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Thấy mấy Bác quan tâm tới áo số mấy sao không thấy các bac đề cập tới quần số mấy ta.

Tiger sau một thời gian suy nghĩ, cũng có ý kiến thế này: hội CDV cũng phải có trang phục chứ, phải không các anh em, dưới đây là 2 mẫu, anh chị em cứ lựa chọn nha

Cổ động viên 1

Cổ động viên 2

Mình sẽ post lên tiếp tục nha

Sửa lần cuối:
L

levy

Guest
Tiger sau một thời gian suy nghĩ, cũng có ý kiến thế này: hội CDV cũng phải có trang phục chứ, phải không các anh em, dưới đây là 2 mẫu, anh chị em cứ lựa chọn nha

Cổ động viên 1

Cổ động viên 2

Mình sẽ post lên tiếp tục nha

còn bộ nào tươi mát hơn thì Bác vui lòng post lên luôn nhé. Cho chị em có sự lựa chọn nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Còthánt chọn số đẹp thật, quả không hổ danh ông chủ CLB càfe

Ha ha, lúc chọn em cũng có suy nghĩ tới chuyện này, nhưng vấn đề là : đó là ngày sinh của em (năm sinh bị thằng quỹ kia nó giành mất rồi) nên đành chịu, ai có ý nghĩ xấu thì em ko biết nghen, Mục tiêu của em: vào mặc áo, ra chạy khởi động 1 vòng... ra nghỉ (đuối.... :wall:)

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Ha ha, lúc chọn em cũng có suy nghĩ tới chuyện này, nhưng vấn đề là : đó là ngày sinh của em (năm sinh bị thằng quỹ kia nó giành mất rồi) nên đành chịu, ai có ý nghĩ xấu thì em ko biết nghen, Mục tiêu của em: vào mặc áo, ra chạy khởi động 1 vòng... ra nghỉ (đuối.... :wall:)

Ui da anh Cothan mà ra sân đội kia thua là cái chắc, vì nhìn thấy anh ai nỡ lòng nào dành bóng ,nhưng lần này anh nói là phải thực hiện đó nha.:dance2:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Hội phó có vẽ quan tâm đến quần của anh em quá nha:wall::cool2::a_ok_u:

Tại em nghe hàng xóm đồn là trận ra mắt tiếp theo các tuyển thủ của chúng ta chỉ bận áo và bận váy, để thu hút cổ động viện.:wall:

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Mấy bộ này kín quá anh Beo ơi! Kiếm bộ khác đi!

Tối hôm qua giao lưu với anh Beo một cơ Bida mới thấy đẳng cấp sư phụ. Anh Beo có gợi ý thành lập Club Bida cafe chiều thứ 7, không biết anh em có hứng thú không!!
Hề hề. Ăn chơi quá!

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
To: Quang Tèo! anh có thể mời cơ quan anh chủ nhật này được không?
xin lỗi mọi người là chủ nhật này mình không thể tham gia được, nhưng mình sẽ cố gắng mời đội bóng bên cty kia đá với mọi người
chúc mọi người đá tốt nhá

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Cái này nên hỏi chị HTP nhé!

Này này! dzụ dzề nữa đây???!!! không có liên quan đến bộ bkini nhé - bộ này chỉ mặt khi đi biển, còn cổ động dziên bóng đá hử? Mặc bộ váy trên gối đi (váy chữa A í, đừng có quá ngắn ngủn là được rồi). Chị em phụ nữ mặc dù phấn khích cổ động đi nữa cũng không thể... mát mẻ dữ vậy đâu (không tin thì thăm dò đi). Nếu không nghe lời tui á, không có em nào đi cổ động, lúc đó đừng có tủi thân mà chóc huhuuuu nhé!... :dance2:

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập

Tối hôm qua giao lưu với anh Beo một cơ Bida mới thấy đẳng cấp sư phụ. Anh Beo có gợi ý thành lập Club Bida cafe chiều thứ 7, không biết anh em có hứng thú không!!
Hề hề. Ăn chơi quá!

Chà chà.... Anh Beo này ghê nhỉ... hôm nào cho em thọ giáo vài cơ nha! Cũng lâu lắm lắm rùi không cầm tới nó nữa :wall::wall: hà hà....

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Này này! dzụ dzề nữa đây???!!! không có liên quan đến bộ bkini nhé - bộ này chỉ mặt khi đi biển, còn cổ động dziên bóng đá hử? Mặc bộ váy trên gối đi (váy chữa A í, đừng có quá ngắn ngủn là được rồi). Chị em phụ nữ mặc dù phấn khích cổ động đi nữa cũng không thể... mát mẻ dữ vậy đâu (không tin thì thăm dò đi). Nếu không nghe lời tui á, không có em nào đi cổ động, lúc đó đừng có tủi thân mà chóc huhuuuu nhé!... :dance2:

Cái này cổ đông viên muốn đó chị

*****winer

*****winer

Bushido
Chà chà.... Anh Beo này ghê nhỉ... hôm nào cho em thọ giáo vài cơ nha! Cũng lâu lắm lắm rùi không cầm tới nó nữa :wall::wall: hà hà....

Kinh thế sao bữa giờ ko nói, mình thì chỉ cơ Bida lỗ thơi, còn fan thỉ dở ẹt, bữa nào rành làm vài cơ hỉ. Coi bộ WE mình ăn chơi ác đấy

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Ái chà coi bộ câu lạc bộ bóng đá sắp sửa thành câu lạc bộ bida rùi.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Hề hề. Ăn chơi quá!
Nói chung thì ăn chơi ác thì k đúng đâu, giải trí lành mạnh mà.
Thông báo cùng anh em, Casa là bại tướng thứ 2 rùi, người thứ 1 là darkmoon. Ai muốn vô thử sức thì Tiger mời 2 tay luôn, môn gì cũng chiều hết đó.
Sau đây là 1 số đồng phục dành cho CDV, chị em lựa chọn thoải mái, anh em góp ý nha. Trời, mạng chậm quá, không vào photobucket được rùi, hẹn mọi người tối nay nha

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Nói chung thì ăn chơi ác thì k đúng đâu, giải trí lành mạnh mà.
Thông báo cùng anh em, Casa là bại tướng thứ 2 rùi, người thứ 1 là darkmoon. Ai muốn vô thử sức thì Tiger mời 2 tay luôn, môn gì cũng chiều hết đó.
Sau đây là 1 số đồng phục dành cho CDV, chị em lựa chọn thoải mái, anh em góp ý nha. Trời, mạng chậm quá, không vào photobucket được rùi, hẹn mọi người tối nay nha

Bác Cọp chấp em mấy % để anh em phấn đấu cái nhỉ? 50 Bác Beo nhỉ?

Hôm nào anh em ta so cơ rồi bắt cặp đánh đê! Bida lỗ ban đầu mỗi con 2000VNĐ đê!

Số tiền dành được sung quỹ đội bóng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA