Thông Báo Số 03/TB-CLB

• Thread starter tiger2774
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
:) CLB bóng đá nên lập các topic riêng: 1 topic cho việc thông báo các tin tức các trận bóng trong tuần, 1 topic khác cho việc thông báo nội bộ đội bóng và cuối cùng là 1 topic để bình luận các trận bóng đã qua chuyên dùng để... 8, chứ các topic trong đây nhìn rối quá, nhiều lúc mình muốn đọc để biết thông tin trận đấu kế tiếp để tham gia mà tìm khó quá.

Mình hoàn toàn tán thành ý của Bác này. Nên như vậy sẽ chuyên nghiệp hơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
:) CLB bóng đá nên lập các topic riêng: 1 topic cho việc thông báo các tin tức các trận bóng trong tuần, 1 topic khác cho việc thông báo nội bộ đội bóng và cuối cùng là 1 topic để bình luận các trận bóng đã qua chuyên dùng để... 8, chứ các topic trong đây nhìn rối quá, nhiều lúc mình muốn đọc để biết thông tin trận đấu kế tiếp để tham gia mà tìm khó quá.

Em cũng ủng hộ ý kiến trên đó. Vì chỉ có thế thì những CĐV hụt như em mới được biết là anh em nhà mình chơi như thế nào, coi như được xem lại trận đấu qua lời kể vậy đó.

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
Tiện thể đề nghị các pác nhà mình chụp vài tấm hình đội bóng & cổ động viên đưa lên nhìn cho nó máu, như thế có tính chất tuyên truyền rất tốt.

Sửa lần cuối:
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước

Rất cám ơn bác.

To: Đội trưởng Tiger! Anh mở luôn 02 Topic như trên và nhờ MOD xóa tất cả các Topic anh em mình mở từ trước đến nay.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Naviah nói rất có lý. Mình sẽ nhờ MOD thu gọn lại, để thế này nhìn cũng nhức mắt thật.

To: toàn thể anh em
Chúng ta nên tập trung chuyên môn nhiều hơn, đừng nên 8 quá nhé. Bi giờ tạm thời muốn 8, chúng ta hãy qua tạm Topic "Cổ dzủ bóng đá" bên Levy nha.
http://webketoan.vn/forum/showthread.php?t=30671

Kidmandang nói:
Tiện thể đề nghị các pác nhà mình chụp vài tấm hình đội bóng & cổ động viên đưa lên nhìn cho nó máu, như thế có tính chất tuyên truyền rất tốt
Chủ nhật này chắc chưa đâu, đợi khi có quần áo đàng hoàng, anh sẽ chụp và đưa lên CLB chúng ta luôn.

To toàn thể anh em trong webketoan
CLB bóng đá luôn hoan nghênh và chào đón đối với tất cả ai yêu thích bóng đá anytime, anyway.

Thông báo mới nhất đây: nếu trận tới vào ngày chủ nhật này, chúng ta thắng thì sẽ có phần thưởng (hình ở dưới)

Sửa lần cuối:
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
hic hic
các bác hạn chế tám trong cái topic này, topic này dùng để thông báo các tin tức về đội bóng chứ không phải dùng để tám. mong các bác hạn thông cảm. các bác nếu muốn xin hãy tạo 1 topic riêng để bình luận và tám.
xin cảm ơn

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Ôi anh Tiger ơi!
Con cún dễ thương quá! hay là thắng thì thưởng cho đội CĐV vè em đại diện để em nuôi dùm cho nha!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Anh em xem và đóng góp nhanh nhé

Ôi anh Tiger ơi!
Con cún dễ thương quá! hay là thắng thì thưởng cho đội CĐV vè em đại diện để em nuôi dùm cho nha!

Anh còn cả bầy ở nhà luôn, em thích thì anh cho em chục con măm chơi hen:angel::dance2:

Các anh em trong CLB và hội CĐV thân mến

Theo Tiger nghĩ từ chiều đến giờ (dựa trên ý kiến các anh em trong topic này), chúng ta sẽ tập trung vào 03 topic thôi, tránh để chạy lộn xộn bài post và đồng thời các anh em nên chấp hành nghiêm túc, nghĩa là chúng ta chỉ nên post bài trong 03 topic và không tạo thêm topic khác nhen (chủ yếu để tập trung và dễ đọc).

1. Thông báo nội bộ CLB bóng đá

- Lịch thi đấu của CLB (giao hữu cũng như tập luyện)
- Kết nạp thành viên mới hay thành viên tự đăng ký
- Thông báo kế hoạch của đội

2. Bình luận các trận đấu đã qua và sắp tới - Ý kiến khác

Trong này chúng ta làm theo nội dung của topic. Ý kiến đóng góp cho đội.

3. Hội cổ động viên CLB

Tất nhiên là dành riêng cho các CDV rùi, new member cũng vào đây luôn nhé.
Topic này sẽ dành cho toàn thể anh em 8 luôn cho tưng bừng.

-------------------------------------​
Tạm thời mình chỉ mới nghĩ ra như vậy thui, mọi người hãy đóng góp thêm ý kiến vào nha. Sau khi kết thúc, mình sẽ nhờ MOD gom tất cả những bài chúng ta đã post trong CLB vào những topic mới.
TIGER2774​

*****winer

*****winer

Bushido
Trời
Hóa ra là tận Miền nam à, y học pó tay roài
Haha vậy chứ bác tưởng ở ngoài Hà Nội à, bác thấy ah em trong này "máu" ko? Nếu bác muốn thì cứ cuối tuần bay vào đây, đá xong lại bay ra, chả mấy mà bác thành chim,.....hahhhaahh

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
[/CENTER]Tạm thời mình chỉ mới nghĩ ra như vậy thui, mọi người hãy đóng góp thêm ý kiến vào nha. Sau khi kết thúc, mình sẽ nhờ MOD gom tất cả những bài chúng ta đã post trong CLB vào những topic mới.
TIGER2774​

ý kiến hay lắm anh Tiger!
Tách riêng 8 club và football club ra cho topic bóng đá đỡ bị loãng, nhưng khi tạo Topic em thấy nên ghi thêm chữ "Miền Nam" or "TP.HCM" vào cho mấy Pác Miền Bắc khỏi bị lầm :bigok:

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Mình có thể làm một trang khai báo thông tin hình ảnh của cá nhân cầu thủ. Như vậy sẽ hòa hứng hơn khi nghĩ đến Club. Nói chung ý tưởng thì nhiều lắm. Cứ từ từ làm tất

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA