Hi, everybody!

• Thread starter gaihaiphong
  • Ngày gửi
G

gaihaiphong

Guest
iEm, con gái Hải Phòng với mong muốn được giao lưu và học hỏi, xin gia nhập gia đình webketoan cái ạ. Mong các anh chị em đi trước tạo điều kiện giúp đỡ ạ. Thankso*`!

Hix, iem hì hục cả chiều nay mới post được lên đấy ạ. Chắc tại cái computer của em, hix...

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gaihaiphong

Guest
iEm, con gái Hải Phòng với mong muốn được giao lưu và học hỏi, xin gia nhập gia đình webketoan cái ạ. Mong các anh chị em đi trước tạo điều kiện giúp đỡ ạ. Thankso*`!

Hix, iem hì hục cả chiều nay mới post được lên đấy ạ. Chắc tại cái computer của em, hix...

nang

nang

Guest
Chào mừng em!! Đồng hương của bác min :bia :a3 :a3

nang

nang

Guest
Chào mừng em!! Đồng hương của bác min :bia :a3 :a3

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chào girl hải phòng nhé, vui mừng khi bạn gia nhập wêbktoan.com
Chúc bạn luôn vui và tìm được những điều bổ ích. :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :bye

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chào girl hải phòng nhé, vui mừng khi bạn gia nhập wêbktoan.com
Chúc bạn luôn vui và tìm được những điều bổ ích. :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :bye

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
:welcome: :welcome: :welcome: :welcome:
Mình rất vui được làm quen với bạn gaihaiphong, bởi những người bạn ở Hải Phòng mà mình quen biết đều rất cá tình và thú vị. Cụng ly cái nhé :bia

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
:welcome: :welcome: :welcome: :welcome:
Mình rất vui được làm quen với bạn gaihaiphong, bởi những người bạn ở Hải Phòng mà mình quen biết đều rất cá tình và thú vị. Cụng ly cái nhé :bia

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
suongdemtv quê ở đâu vậy nhỉ?
Mình hỏi thật đó. Làm quen nhé.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
suongdemtv quê ở đâu vậy nhỉ?
Mình hỏi thật đó. Làm quen nhé.

G

gaihaiphong

Guest
iEm cảm ơn các bác! Em xin cụng ly với tất cả mọi người nhân buổi đầu ra mắt. Bottom up nhe' :bia :wacko:

To suongdemtv: Cảm ơn bạn,mình hay nghe mọi người nói là con gái HP đanh đá, nhưng không hẳn vậy đâu, cũng đáng yêu lắm đấy chứ, bạn nhỉ. Cứ thử đi, bạn sẽ biết ngay í mà. :il

G

gaihaiphong

Guest
iEm cảm ơn các bác! Em xin cụng ly với tất cả mọi người nhân buổi đầu ra mắt. Bottom up nhe' :bia :wacko:

To suongdemtv: Cảm ơn bạn,mình hay nghe mọi người nói là con gái HP đanh đá, nhưng không hẳn vậy đâu, cũng đáng yêu lắm đấy chứ, bạn nhỉ. Cứ thử đi, bạn sẽ biết ngay í mà. :il

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
gaihaiphong có nick ở yahoo.là gì vậy, mình muốn giao lưu quá.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
to bac anhlaanh: anh muon biet em que o dau thi den khi gap noi chuyen se ro thoi ma.
to gaihaiphong: Uh, con gai hai phong ...gan giong voi con gai que minh ma. hihi...

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
to suongdemtv " den bao gio minh moi duoc gap ban day". Thoi cu noi di ma dung ngai.
To gaihaiphong: dao nay chi van khoe chu, tay chi da khoi chua a, chuc chi som binh phuc.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Tên gì nghe ghê quá GaiHaiphong, chào bạn nhé.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To hypervn nhin thi ghe the thoi nhung ma hien lam anh dai a.Anh dai thu noi chuyen ma xem,hihi.

W

wildhair

Guest
phu`phu`... Chào cả nhà!!! Bi giờ em mới login được...hix..
To anhlaanh: Chị đây em trai, chẳng hiểu có chuyện gì xảy ra với cái nick gaihaiphong của chị, đành dùng tạm nick này. Vẫn phải mổ cò 1 tay em a, chắc phải hết tháng này cơ, cảm ơn em nhe' ;)
To suongdemtv: hihi...vậy à, rất vui được làm quen với bạn :))
To HyperVN: hix... có phải bác thấy nick em ghê quá nên bác khoá của em vào không?? Em cũng xin chào bác ạ!

Sao em chẳng thấy đồng hwơng của em đâu hết nhi???!!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Đúng là Gái hải phòng có khác !
Không có bia để chúc mừng cái nhỉ ! nhân tiện đây đề nghị bác Hyper làm mấy cái hình bia bọt để anh em cạch cái cho rôm rả nhỉ !

W

wildhair

Guest
To cam_to_80: Haha...chào bằng hữu. Cụng ly nhé. Cheer..
Nhân tiện cho tớ hỏi, làm thế nào để tạo được cái chữ ký đầy đủ dấu như cậu đấy nhỉ? Tớ làm mãi mà không được, chẳng nhẽ lại để chữ chẳng có dấu má gì à?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA