Tui có chọn nhầm nghề

• Thread starter gemx_81
  • Ngày gửi
H

highland

Guest
To vualua!
Vậy đó là công việc gì mà hấp dẫn thế, phonuicao hơi tò mò đấy, bật mí đi!

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Các chị em nên thận trọng đấy, bởi nickname của tác giả cũng đã gây do dự rồi đấy. Vả lại, thường cái gì hấp dẫn, lợi nhuận cao thường đi kèm theo rủi ro cũng k nhỏ. Do vậy, phải sáng suốt khi đánh giá rủi ro trước khi accept nhé. Chúc chị em toại nguyện.

H

HoaGoTrang

Guest
23/3/05
113
0
0
Ho Chi Minh
Vualua nói:
Có một công việc khá hấp dẫn, tuy nhiên chỉ dành cho phái nữ : Công việc này rất nhẹ nhàng, lương bao nhiêu tuỳ ý lại còn làm sếp hẳn hoi. Ai có nhu cầu vualua giới thiệu cho, không phải bon chen cho nó khổ
Nghe hấp dẫn đấy. Anh Vualua giới thiệu thử xem. Anh chuẩn bị cưới vợ rồi chắc là không nỡ tàn nhẫn với chị em phụ nữ đâu nhỉ!
Thôi, em biết rồi.hihi.. A đang chuẩn bị tuyển sếp chính thức. Biết rồi... :banana:

Sửa lần cuối:
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Hoang Thu Chau nói:
Nghe hấp dẫn đấy. Anh Vualua giới thiệu thử xem. Anh chuẩn bị cưới vợ rồi chắc là không nỡ tàn nhẫn với chị em phụ nữ đâu nhỉ!
Thôi, em biết rồi.hihi.. A đang chuẩn bị tuyển sếp chính thức. Biết rồi... :banana:
A ha thế là Vualua bị có người đoán trúng rồi, có ai xung phong để Vualua biết còn xếp danh sách nào. Hình như chỉ xét tuyển thôi chứ không thi tuyển đâu Bác Vualua nhỉ.

H

HoaGoTrang

Guest
23/3/05
113
0
0
Ho Chi Minh
Anh Vualua mà dám tuyển nữa thì sẽ bị bay đầu đấy. hi.hi.. Bác VoVinhNam đừng xúi nhé!

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Hoang Thu Chau là ai mà cứ như ma xó nhà mình vậy nhỉ?

To Phonuicao: Đại khái ngày nấu đôi bữa cơm, hoặc quát ô sin gia chủ nấu... giặt đôi bộ đồ bằng máy giặt... hehe quan trọng nhất là ngày hai lần nhe răng cười xinh một cái( vào buổi sáng và chiều về). Lương tự mình quyết định, lại còn được làm sếp. Có mỗi chuyện không được hài lòng lắm là bạn anh (Nhà tuyển dụng) hơi kém khoản tóc tai (Bị hói nhưng mà chưa nhiều). Xem ra tốt chán vì xã hội còn khối giám đốc công ty nhà nước già lọm khọm, chân tay run lẩy bẩy trông phát khiếp!

Hấp dẫn chứ?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Vualua nói:
Hoang Thu Chau là ai mà cứ như ma xó nhà mình vậy nhỉ?

To Phonuicao: Đại khái ngày nấu đôi bữa cơm, hoặc quát ô sin gia chủ nấu... giặt đôi bộ đồ bằng máy giặt... hehe quan trọng nhất là ngày hai lần nhe răng cười xinh một cái( vào buổi sáng và chiều về). Lương tự mình quyết định, lại còn được làm sếp. Có mỗi chuyện không được hài lòng lắm là bạn anh (Nhà tuyển dụng) hơi kém khoản tóc tai (Bị hói nhưng mà chưa nhiều). Xem ra tốt chán vì xã hội còn khối giám đốc công ty nhà nước già lọm khọm, chân tay run lẩy bẩy trông phát khiếp!

Hấp dẫn chứ?
Anh ơi, có công việc nào giống vậy mà... tuyển nam không anh??? hahahaha....

H

highland

Guest
To Vualua!
Thế là lúc đầu em cũng đã đoán ra rồi đấy nhé, nhưng không nói ra thôi. Muốn bác nói thử nó "hấp dẫn" đến mức nào. hi hi hi

H

HoaGoTrang

Guest
23/3/05
113
0
0
Ho Chi Minh
H

HoaGoTrang

Guest
23/3/05
113
0
0
Ho Chi Minh
cothant nói:
Anh ơi, có công việc nào giống vậy mà... tuyển nam không anh??? hahahaha....
Cothant ơi, có đấy. Nhưng Cothant có làm đủ như anh Vualua nói không?
Đại khái ngày nấu đôi bữa cơm, hoặc quát ô sin gia chủ nấu... giặt đôi bộ đồ bằng máy giặt... hehe quan trọng nhất là ngày hai lần nhe răng cười xinh một cái( vào buổi sáng và chiều về).
Nếu làm được thì Hoang Thu Chau sẽ giới thiệu cho. Nhà tuyển dụng không bị kém khoản tóc tai đâu, mặc dù mọi người vẫn gọi là "Hàng dạt" nhưng trông vẫn xinh ra phết đấy. :biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA