Tham gia offline

• Thread starter chuyengiaketoan
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

chuyengiaketoan

lãng tử vô tình
21/7/07
258
2
0
Hà nội, TP HCM
Hi Mr Administrator
Bạn ơi cho mình hỏi, mình thấy ảnh chụp của các thành viên của WKT rất vui. Vậy bạn cho mình hỏi muốn tham gia câu lạc bộ WKT thì điều kiện cần những gì? Mình rất muốn tham gia để học hỏi kinh nghiệm của các đồng nghiệp.
Kính thư!

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Bạn theo dõi thông tin và tham gia offline hoặc sinh hoạt của các CLB.
Các CLB hầu hết tham gia tự do không cần điều kiện gì.

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Hi Mr Administrator
Bạn ơi cho mình hỏi, mình thấy ảnh chụp của các thành viên của WKT rất vui. Vậy bạn cho mình hỏi muốn tham gia câu lạc bộ WKT thì điều kiện cần những gì? Mình rất muốn tham gia để học hỏi kinh nghiệm của các đồng nghiệp.
Kính thư!

Nếu bạn có mặt ở TPHCM thì chủ nhật hàng tuần mời bạn đến tham gia CLB Bóng Đá. Bạn đến số 03- Hoàng Minh Giám - Phú Nhuận vào 9g sáng chủ nhật hàng tuần.
Chào mừng bạn...!

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Có chứ, thứ nhất phải đóng đủ lệ phí ăn chơi :dance2:
Tham gia Túy Tiên phải học thuộc nội quy ăn nhậu (muốn biết nội quy cứ Google theo mấy chữ trên).

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hi Mr Administrator
Kính thư!

Điều kiện đầu tiên là phải tóm đươc thông tin
Điều kiện thứ hai là phải liều: có thông tin tu tập ở đâu thì ban cứ đến đó, sau khi xác định đúng "hôi" rồi thì tự giới thiêu và tự hoà mình vào thôi. Mỗi khi họp mặt đều rất náo nhiệt, ai cũng nói chuyện như lâu lắm rồi không gặp. nếu bạn e dè thì "rớt mạng" ráng chịu!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Hi Mr Administrator
Kính thư!
Hân hạnh đón tiếp mem!!!
Nếu bạn ở Hn thì tham gia cà-phê Láng===>mới chuyển bản doanh về quán DI-MO(Lương Đình Của).,tối thứ 4 hàng tuần...sắp thứ 4 ròi..có gì liên lạc cho taoxanh==>taoxanh chỉ đường cho==>đi vui lắm,ko ngại gì đâu.
Chuẩn bị ôp-lai Miền Bắc,bạn muốn được chụp ảnh vui vẻ như bạn đã xem thì nhanh chóng đăng ký tham gia ôp ĐỒ -SƠN - HP nhé.11 và 12/8 tới là đi roài...Đóng phí 300K...cứ đi tối thứ 4 này sẽ bít...hehhee/
thân mến.
van_kttc@yahoo.com.vn

K

Khanh Dung

Guest
15/6/07
3
0
0
38
Hà Nội
cho tui tham gia vơi nhé