Có nên tiếp tục học nâng cao không?

• Thread starter T-nguyên
  • Ngày gửi
T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
huhuuu..... tui đang chán quá không biết làm thế nào đây!.. chỉ cảm thấy mệt mỏi và muốn buông xuôi quá à! mún khóc quá!
chẳng có việc gì ra hồn cả!.... tui đã đi làm(văn phòng)tui chưa qua trường lớp gì cả mỗi khi ai đó hỏi tui bạn học trường nào ra tui khó trả lời quá! tui định học một cái trường gì đó nhưng khó quá à! bỏ học đã 5,6 năm rùi bây giời mà ôn thi lại thì....trời ơi! làm sao mà được...........
rùi tui tính học từ xa ấy nhưng mà học từ xa người ta bảo chỉ là để lấy cái bằng thui còn kiến thức có học hành gì đâu, với lại tui học từ xa ra đâu rễ xin việc tui thì 24 mùa lá rụng rùi, làm sao đây có ai cho tui lời khuyên không tui không muốn thế này đâuuuuuuuuuuuuu.... chẳng có tý định hướng cho tương lai gì cả..........thế này mà lập gia đình thì lấy gì sống........huhuuuuu

Khóa học Quản trị dòng tiền
vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
bãn có thể học trung cấp...theo vn999vn biết thì thi trung cấp đề không khó...ĐHTX ko thi đầu vào thì ắt hẳn chất lượng cũng ko có, chỉ học để đối phó....chúc bạn tìm ra định hướng....:friend:

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
tui bít vậy nhưng tui không muốn nghỉ làm, tui muốn mình vừa đi làm, vừa học vì như thế không phải phụ thuộc vào bố mẹ tui muốn tìm lớp gì đó vào buổi tối ấy....à! mà tui thấy mọi người bảo là khoa tại chức DHKTQD thi tận mấy đợt ư sao ấy? có phải không hả mọi người? tui mún tìm hiểu quá mà không biết hỏi ai?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
tui bít vậy nhưng tui không muốn nghỉ làm, tui muốn mình vừa đi làm, vừa học vì như thế không phải phụ thuộc vào bố mẹ tui muốn tìm lớp gì đó vào buổi tối ấy....à! mà tui thấy mọi người bảo là khoa tại chức DHKTQD thi tận mấy đợt ư sao ấy? có phải không hả mọi người? tui mún tìm hiểu quá mà không biết hỏi ai?

:mrstraetz lên thẳng trường mà hỏi chứ còn hỏi ai nữa bạn gái?

Bạn đang có cách nghĩ khá tích cực đấy, tiếp tục phát huy là sẽ vượt qua mọi khó khăn :dance2:

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê

-->Bạn suy nghĩ cho kỹ nhé, nếu còn trẻ thì nên học lấy bằng chính quy bạn àh. Mình cũng đang học ban đêm đấy thôi vì ban ngày cũng phải đi làm!

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
cảm ơn vn999vn nhé tui đã đọc rùi nhưng tiếc là trường đã qua thi tuyển còn đợt thi tháng 9 này là thi ở địa phương có nhu cầu mở lớp... không ổn chút nào... giả sử tui đăng ký đại ở một địa phương nào đó thì chắc chắn đi học là không ổn rồi ...có khả năng phải nghỉ làm thuii...

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
mọi người ơi tui đỗ rùi cảm ơn mọi ngừoi nha! hôm nay tui vừa biết mình đo tc ngoại thương tuy không có gì là to tát hay giỏi giang với mọi người cả nhưng mà tui vui lắm thanks I LOVE YOU

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA