XIn chao

Thảo luận trong 'Nghỉ ngơi thư giãn' bắt đầu bởi Babycat, 20 Tháng tám 2004.

1,148 lượt xem

1. Babycat

Babycat Thành viên hoạt động

E la thanh vien moi xin kinh chao cac Anh Chi. Co A C nao biet cho E hoi danh bai co dau ntn? E da thu cac cach roi phong chu van bi loi. Xin cam on!

2. cam_to_80

cam_to_80 Nghỉ mất sức !

Chao Babycat !
    Dao nay dang thay doi vi vay khong go duoc chu co dau ! chac la sap on roi !

3. songngu

songngu Thành viên hoạt động

Mình vẫn gõ được dấu đấy chứ. Nếu dùng Vietkey thì bạn chuyển sang bảng mã Unicode.
    Welcome, chúc vui vẻ

4. anhlaanh

anhlaanh Thành viên thân thiết

hay qua lai co them 1 nem moi roi, chuc babycat luon vui khi vao wkt.

5. gergely

gergely Guest

Chào mừng em babycat! Gâu gâu gâu!!! Sợ chưa? Anh là một con chó to và dữ tợn đó!

6. phuonghoanglua

phuonghoanglua Thành viên hoạt động

Con toi thi lai rat yeu meo, chao nhoc baby,( chang biet co hon tuoi khong nhung ma ai bao em la baby lam chi), em chac chan se vui khi vao trang web nay ma, chao mung em.

7. gergely

gergely Guest

Xin đính chính, chó gergely to và dữ tợn nhưng đâu phải là không yêu mèo! (nhất là thịt mèo... rất yêu!)

8. suongdemtv

suongdemtv Thành viên thân thiết

"Chào mừng em babycat! Gâu gâu gâu!!! Sợ chưa? Anh là một con chó to và dữ tợn đó!"
    that ha bac? : chuoi : chuoi : chuoi
    chao babycat nha, chac chan ban tim thay nhieu dieu tuyet voi trong wkt, khong tin a? cu thu tim hieu ngay tu gio di !!!!!!!!!!!!!

9. anhlaanh

to suongdemtv:Anh van chua hieu cho nhieu ma moi la cho nao do
    that la kho hieu.

10. gergely

gergely Guest

Thật chứ sao không hả chị "sướng đêm". Cứ nhìn em đang hú mặt trăng nè!...

11. gergely

gergely Guest

Anh viết mới là khó hiểu đó, anh anhlaanh ơi.

12. wildhair

wildhair Guest

Đừng làm em nó sợ chứ.
    Chào mừng em, baby!

13. gergely

gergely Guest

Ơ kìa, chị wild hair (hay chị gái Hải Phòng), em đâu có làm gì mà em baby cat phải sợ! (Chỉ ăn thịt thôi mà!!!). Thật ra, em rất mừng vì hôm nọ vào giao diện cũ thử thì thấy ở đây toàn mèo là mèo! (Thèm chảy nước miếng).

14. suongdemtv

to ANHLAANH: hihi...cai do em khong the noi ra duoc, co gi hom nao thu gang hoi co ban cung lop cua em thi ro thoi.
    to gergely: hic, ban sinh nam bao nhieu ma goi minh la chi vay, hi vong goi chi la dung, vi neu sai chac minh...gia qua !!!!!!!!!! a ma nay, ban tinh lam gi thi babycat moi du so vay????? : chuoi :chuoi....
    to wildhair: da, doc qua mot so bai viet cua bac thi em phai goi bac la bac that roi.

15. anhlaanh

to suongdemtv: em ko noi duoc sao, buon nhi, ban em ay a`, dang gian roi vi hom nay anh trot lo do bom y2k vao nick cua ban em.
    Sai sot nay that dang trach, phai ko em.

16. gergely

gergely Guest

To chị sướng đêm: em sinh năm con cầy tơ. Chị sinh năm nào vậy chị? (Hi vọng chị đúng là chị thật vì em thích có nhiều chị hơn nhiều em, phiền phức lắm.)
    Thật ra, con cầy như em mà thấy mèo thì mừng lắm, không phải em muốn dọa mấy chú mèo nhà ta đâu.

17. TungLam

TungLam Guest

baby cat a. Co ho hang gi voi con meo Corks... trong chuyen Hary Portter kg

18. suongdemtv

to gergely: woa, the nay thi neu duoc phep thi "chi day" xin phep duoc lam chi cua gergely, duoc cai suongdem cung thich duoc lam chi va rat ghet lam em cua nhieu nguoi. Duoc khong a?

19. gergely

gergely Guest

To chị sướng đêm: Ha ha ha, mừng quá! Cuối cùng em cũng có chị rồi! Khẳng định được dẳng cấp rồi! Cụng ly nha chị! Ủa, mà cái :bia đâu mất rồi?
    To babycat: Meo meo meo, ngoao ngoao ngoao, em bé mèo đâu rồi? Về ăn cơm nè!... Đi lạc hay là ra quán thịt mèo rồi?

20. wildhair

wildhair Guest

Kinh nhờ, nên chị nên em rồi mà không thèm khao làng ah?
    anhlaanh oiii...chị em mình cũng cụng ly cái cho bằng bạn bằng bè nào. Rượu nha', cho nó độc..hehe...