XIn chao

• Thread starter Babycat
  • Ngày gửi
B

Babycat

Guest
13/8/04
9
0
1
E la thanh vien moi xin kinh chao cac Anh Chi. Co A C nao biet cho E hoi danh bai co dau ntn? E da thu cac cach roi phong chu van bi loi. Xin cam on!

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chao Babycat !
Dao nay dang thay doi vi vay khong go duoc chu co dau ! chac la sap on roi !

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Mình vẫn gõ được dấu đấy chứ. Nếu dùng Vietkey thì bạn chuyển sang bảng mã Unicode.
Welcome, chúc vui vẻ

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
hay qua lai co them 1 nem moi roi, chuc babycat luon vui khi vao wkt.

G

gergely

Guest
Chào mừng em babycat! Gâu gâu gâu!!! Sợ chưa? Anh là một con chó to và dữ tợn đó!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Con toi thi lai rat yeu meo, chao nhoc baby,( chang biet co hon tuoi khong nhung ma ai bao em la baby lam chi), em chac chan se vui khi vao trang web nay ma, chao mung em.

G

gergely

Guest
Xin đính chính, chó gergely to và dữ tợn nhưng đâu phải là không yêu mèo! (nhất là thịt mèo... rất yêu!)

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
"Chào mừng em babycat! Gâu gâu gâu!!! Sợ chưa? Anh là một con chó to và dữ tợn đó!"
that ha bac? : chuoi : chuoi : chuoi
chao babycat nha, chac chan ban tim thay nhieu dieu tuyet voi trong wkt, khong tin a? cu thu tim hieu ngay tu gio di !!!!!!!!!!!!!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
to suongdemtv:Anh van chua hieu cho nhieu ma moi la cho nao do
that la kho hieu.

G

gergely

Guest
Chào mừng em babycat! Gâu gâu gâu!!! Sợ chưa? Anh là một con chó to và dữ tợn đó!"
that ha bac?
Thật chứ sao không hả chị "sướng đêm". Cứ nhìn em đang hú mặt trăng nè!...

W

wildhair

Guest
gergely nói:
chó gergely to và dữ tợn nhưng đâu phải là không yêu mèo! (nhất là thịt mèo... rất yêu!)
Đừng làm em nó sợ chứ.
Chào mừng em, baby!

G

gergely

Guest
Ơ kìa, chị wild hair (hay chị gái Hải Phòng), em đâu có làm gì mà em baby cat phải sợ! (Chỉ ăn thịt thôi mà!!!). Thật ra, em rất mừng vì hôm nọ vào giao diện cũ thử thì thấy ở đây toàn mèo là mèo! (Thèm chảy nước miếng).

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
to ANHLAANH: hihi...cai do em khong the noi ra duoc, co gi hom nao thu gang hoi co ban cung lop cua em thi ro thoi.
to gergely: hic, ban sinh nam bao nhieu ma goi minh la chi vay, hi vong goi chi la dung, vi neu sai chac minh...gia qua !!!!!!!!!! a ma nay, ban tinh lam gi thi babycat moi du so vay????? : chuoi :chuoi....
to wildhair: da, doc qua mot so bai viet cua bac thi em phai goi bac la bac that roi.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
to suongdemtv: em ko noi duoc sao, buon nhi, ban em ay a`, dang gian roi vi hom nay anh trot lo do bom y2k vao nick cua ban em.
Sai sot nay that dang trach, phai ko em.

G

gergely

Guest
To chị sướng đêm: em sinh năm con cầy tơ. Chị sinh năm nào vậy chị? (Hi vọng chị đúng là chị thật vì em thích có nhiều chị hơn nhiều em, phiền phức lắm.)
Thật ra, con cầy như em mà thấy mèo thì mừng lắm, không phải em muốn dọa mấy chú mèo nhà ta đâu.

T

TungLam

Guest
baby cat a. Co ho hang gi voi con meo Corks... trong chuyen Hary Portter kg

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
to gergely: woa, the nay thi neu duoc phep thi "chi day" xin phep duoc lam chi cua gergely, duoc cai suongdem cung thich duoc lam chi va rat ghet lam em cua nhieu nguoi. Duoc khong a?

G

gergely

Guest
To chị sướng đêm: Ha ha ha, mừng quá! Cuối cùng em cũng có chị rồi! Khẳng định được dẳng cấp rồi! Cụng ly nha chị! Ủa, mà cái :bia đâu mất rồi?
To babycat: Meo meo meo, ngoao ngoao ngoao, em bé mèo đâu rồi? Về ăn cơm nè!... Đi lạc hay là ra quán thịt mèo rồi?

W

wildhair

Guest
Kinh nhờ, nên chị nên em rồi mà không thèm khao làng ah?
anhlaanh oiii...chị em mình cũng cụng ly cái cho bằng bạn bằng bè nào. Rượu nha', cho nó độc..hehe...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA