XIn chao

• Thread starter Babycat
  • Ngày gửi
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
gergely nói:
Chào mừng em babycat! Gâu gâu gâu!!! Sợ chưa? Anh là một con chó to và dữ tợn đó!
Nếu mắt tớ và kiến thức về tự nhiên của tớ không kém thì cậu không dùng "Gâu gâu gâu" thì phải. Tiếng gọi nơi hoang giã :p

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
ua, gegely cung de tinh phet nhi, khong ngo minh van duoc lam chi day. Ok, the em da chuan bi gi ra mat chi chua vay? It ra cung phai co le ra mat chu nhi !!!!!!!!!!!!1

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
The vao wkt cung phai co le ra mat aa`, suongdemtv hoi truoc vao bi ai lua mang le vat den a`.Dung la con gai de tin nguoi qua.

V

Viet Ha

Guest
Em gia nhap lang minh da lau roi nhung ko biet su dung ntn suyt chut nua thi bi out. The bi gio em co duoc chao don ko

G

gergely

Guest
To chị sướng đêm: Em là gergely, có "rờ" ở giữa đó chị (đừng hiểu lầm câu này nha!). Chị muốn em ra mắt chị bằng cái gì đây?
To anh hà mã béo: Em nghĩ là chị sướng đêm chắc không bị lừa đâu anh. Chẳng qua con gái hay đòi hỏi đó mà...
To chị Viết Hả: Dĩ nhiên là mọi người đều rất vui mừng chào đón chị!
To anh dại khờ: Nếu xem hình anh và hình em thì cũng chưa chắc ai đã hoang dã hơn, anh nhỉ!

B

Babycat

Guest
13/8/04
9
0
1
Xin cam on cac A va C da chao mung E cho E duoc kinh can cui chao va xi cac A, C chi giao nhe. Cac A, C co chuong trinh gi cho E tham gia voi.

B

Babycat

Guest
13/8/04
9
0
1
oi E so qua cac A C toan doa an thit E thoi. Nhung can than nhe k lai nhu tom va jelly day A jerjely a. Cam on moi nguoi E co ho voi Jelly co.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
gergely nói:
To chị sướng đêm: Em là gergely, có "rờ" ở giữa đó chị (đừng hiểu lầm câu này nha!). Chị muốn em ra mắt chị bằng cái gì đây?
To anh hà mã béo: Em nghĩ là chị sướng đêm chắc không bị lừa đâu anh. Chẳng qua con gái hay đòi hỏi đó mà...
To chị Viết Hả: Dĩ nhiên là mọi người đều rất vui mừng chào đón chị!
To anh dại khờ: Nếu xem hình anh và hình em thì cũng chưa chắc ai đã hoang dã hơn, anh nhỉ!
to gergely: sorry hom truoc "chi" danh thieu mot chu "ro". Mien em co tam long thanh de ra mat la duoc chu chi cung khong doi hoi cao dau....
to anhlaanh: hoi truoc em cha bi ai lua phai mang le ra mat ca, so di em doi la chuyen "rieng" cua hai chi em bon em, em trai phai co cai gi ra mat chi gai chu?
a cho hoi chut gergely "tuyen ban gai" ket qua den dau roi vay?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Wellcome Viet ha vao wkt, chuc vui ve nhe.
To suongdemtv: Anh ko biet day la chuyen rieng cua em, xin loi nhe,ai doi lai mang chuyen rieng ra dien dan noi the.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
to anhlaanh: da khong sao dau anh a. anh khong thay chuyen "rieng" trong nhay sao ? Rieng nhung khong phai la bi mat gi het ca a.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
to suongdemtv: Uh nhi the ma anh ko nhan ra.the ma minh da nhanh mom xin loi roi, dai qua,,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA