Chuyển file PDF thành Word

• Thread starter khongten11
  • Ngày gửi
K

khongten11

Guest
25/8/07
7
0
0
fef
Chuyển đổi File PDF sang Word

Bạn có một tài liệu định dạng PDF nhưng không biết làm cách nào chuyển sang dạng Word để có thể sử dụng làm tài liệu cho riêng mình. Điều này có thể được thực hiện dễ dàng với Solid Converter PDF.

Đặc điểm nổi bật của Solid Converter PDF so với các phần mềm khác cùng loại là khả năng giữ nguyên được được định dạng chữ, bảng biểu và hình ảnh khi chuyển đổi. Chương trình cho phép người dùng lựa chọn các kiểu định dạng văn bản, số trang chuyển đổi và cách lưu file ở dạng .doc hay .rtf. Biểu tượng của chương trình được gắn kèm vào Microsoft Word, Acrobat Reader giúp thao tác chuyển đổi một cách dễ dàng

download phần mềm tại đây

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

langdu117726

Guest
26/8/07
9
0
0
HUE
Oh, thông tin của bạn rất hay, cho mình được download về thử nghiệm nhé :)

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Không biết phần mềm bạn là bản Demo hay bản chính thức nhỉ? nếu bản demo thì hình như sau khi chuyển đổi không thể lưu dưới dạng word được thì phải...nếu bạn có key thì post lên luôn cho mọi người sử dụng nhé...thanks!

K

khongten11

Guest
25/8/07
7
0
0
fef
đấy là bản chính thức, chuyển sang lưu hoàn toàn bình thường

N

namvan

Cao cấp
28/9/07
215
1
18
46
Xứ sở Hoa Ban trắng
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
ah, còn fần mềm pdf2everything thì co thể chuyển file PDF thành các file bất kì khác

T

thanhnhanpro

Guest
12/10/07
10
0
0
Hải phòng
Ai co phan mem chuyen file .pdf sang file khac thi chi gium minh voi nha

Cam on ca nha

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
pdf@koolwire.com, gửi mail ddến dchi nay = cách attach 1 file bat kì sẽ dc reply lại 1 file đã convert sang PDF, ko cần ddiền Subject, rat nhanh chong khi trên may ko co fan mem

T

thuyquang

Guest
23/11/07
5
0
1
41
Tĩnh gia, Thanh hóa
thanhks ! đây là một phần mềm rất tốt, ứng dụng thường xuyên

H

hoangtantan

Guest
12/6/10
4
0
0
44
Khanh hoa
chào bạn!làm quen nha

hình như hiện giờ không có phần mềm nào chuyển từ file PDF sang file Word được đâu các bạn ơi!không biết các phần mềm không free thì sao nửa nhưng các phần mềm free thì chuyển PDF sang .Doc nếu là tiếng việt thì fron chử nhảy loạn xạ không đọc được đâu.Ai có phần mềm nào khác không cho mình thử với.

C

caoductra

Guest
7/6/08
7
0
1
pho nui
Lỗi font thì dùng thử phần mềm sửa lỗi font đc ko nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA