Tháng 9 rồi đây, ai chuyện gì hãy kể đi nào

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hom nay la ngay mong 2 thang 9 day, moi nguoi di choi vui ko nhi.Con toi thi ...........
Chuyen la the nay:
Toi hom qua em gai nuoi goi dien luc do toi ban qua , ko noi chuyen duoc the la em ay hen toi sang nay len mang chat.Hom nay co nhieu thoi gian de chat voi em, voi toi nhu the la vui lam roi.
Hom nay toi hen voi 1 nguoi ban di hat, roi lai ko di duoc vi may nguoi khac tre hen ma, nhung bu lai toi duoc ngoi noi chuyen voi nguoi ay ve webketoan.com,ve nhung du dinh cua co ay cho wkt.
Chieu toi ngu cho den bay gio mot ngay that dai,co luc buon va vui the moi goi la cuoc song chu, phai ko cac ban.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huuchien2401

Guest
5/9/04
0
0
0
44
sai gon
chan qua

các bác sao mà chẳng có chuyện gì hay hết trơn vậy kà!!!!!!!!

C

chuon_chuon_ot

Guest
thì bác cũng có chuyện gì đâu nhỉ?chưa được mấy ngày của tháng 9 thì làm gì có chuyện để kể chứ!

T

thuytienxanh

Guest
Gui 1 nguoi ban cua toi!
Hom nay la 1 ngay that buon trong cuoc doi minh. Minh cung ko the hieu noi tai sao lai nhu the? Chang nhe minh da thay doi den the sao? Tu truoc den nay minh luon cho rang nhung viec minh lam la dung, ko bao gio hoi han.Vay ma trong mat 1 nguoi toi lai la 1 ke thuc dung, lanh lung. Co nam mo toi cung ko bao gio tuong tuong ra duoc nhung tu ngu do co lien quan gi den minh. Co the tu sau nhung bien co toi co tram lang hon, it noi hon va song cung co muc dich hon nhung ko phai vi the ma toi tho o , lanh nhat voi ban be. Tu truoc den nay toi co it ban be nhung nhung nguoi da tro thanh ban cua toi la nhung nguoi toi that su tran trong. Hay hieu cho toi, toi ko phai la ke xau sa nhu the!

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
3/9
Sáng vừa kể cho lũ bạn nghe mọi chuyện
Tối tất cả những chuyện đó trở thành dĩ vãng
Tôi thật chẳng hiểu lúc đó mình như thế nào nữa. Sau tất cả những chuyện đó tâm trạng của tôi trong vài ngày sau đó ko bình thường chút nào dù rằng chuyện xảy ra nằm trong dự tính của bản thân mình.
Tối nay, vô tình cầm lấy quyển lưu bút của những ngày cấp III, giở ra đọc lại và tìm thấy 1 câu nói khiến mình suy nghĩ và biết rằng mình sẽ lại đứng dậy như thế nào sau tất cả những gì đã xảy ra. Câu nói như thế này:
" Hãy cứ ước mơ đi để sống có mục đích, hãy cố đạt được mục đích để tận hưởng niềm vui trong cuộc sống nhưng nếu ko như đạt được thì cũng đừng vì thế mà oán giận cuộc đời này, nó chẳng có lỗi gì cả, tất cả chỉ vì ta chưa hết mình với nó mà thôi"
Tất cả rồi sẽ qua đi thôi, thời gian là phương thuốc hữu hiệu cho mọi nỗi đau mà và ta biết rằng ta sẽ vượt qua được.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Tháng 9 bắt đầu bằng những kỷ niệm đã xa và không bao giờ quay trở lại. Thật buồn nhưng tiếc thay đó lại là sự thật. Tháng 9 cũng là lúc mà sự xui xẻo deo bám mình, mưa rất to , ngồi dưới mái hiên văn phòng luật đợi mưa tạnh, mưa tạnh không khí trong lành và con người cũng cảm thấy thư thái hơn. Nặng nề tiến về công an phường đợi người ta làm thủ tục mà lòng nghẹn đắng vì oan ức vì mình thật nhỏ bé và bất lực với mọi việc quanh mình.

T

thelatoi

Guest
Thang 9 minh mong doi lau lam roi, day la ngay hen gap lai cua minh voi mot nguoi ban. ca ngay 2/9 di choi voi ban be ma van long thi van nghi toi loi hen voi nguoi ban do. Chi so thoi gian co the lam ban quen ta, khong lien lac gi nua. ca ngay chi nham nham bam dien thoai xem dien thoai cua ban da co tin hieu chua, chi thay nhung am thanh dang ghet dap lai. Cuoi ngay that vong tran tre` chang thay gi ca. 6h Tu bao minh lien lac not lan nay thu xem sao! Owo co tin hieu roi. That la may, va vui qua cuoi cung minh voi ban da gap lai. lai duoc noi chuyen voi nhau roi. Co le tu bay gio minh phai biet dat niem tin cho moi nguoi

T

thelatoi

Guest
Tháng 9 bắt đầu bằng những kỷ niệm đã xa và không bao giờ quay trở lại. Thật buồn nhưng tiếc thay đó lại là sự thật. Tháng 9 cũng là lúc mà sự xui xẻo deo bám mình, mưa rất to , ngồi dưới mái hiên văn phòng luật đợi mưa tạnh, mưa tạnh không khí trong lành và con người cũng cảm thấy thư thái hơn. Nặng nề tiến về công an phường đợi người ta làm thủ tục mà lòng nghẹn đắng vì oan ức vì mình thật nhỏ bé và bất lực với mọi việc quanh mình.

Co khoi dau thang 9 hoi buon the thoi, chac den cuoi thang se khac day Retngot a`! co len nhe :1luvu:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Cha` cha`dda~ bu+o+'c sang nga`y 12 /9 ro^`i se~ co' nhie^`u chuye^.n dde? no'i dda^y.

T

thuytienxanh

Guest
Tháng chín ơi sao mà bất công thế, mọi người được đi họp WKT còn ta thì dù trong mơ cũng không thể nào đi được. Sao con đường mà ta đi nó lại ko hề bằng phẳng như ta vẫn nghĩ. Vẫn cho rằng cuộc sống của ta sẽ thật thanh bình nhưng số phận muốn thử thách ta biến ta thành 1 con người khác. Ta ơi ta luôn là người dũng cảm mà, đây là lúc để ta thành người lớn đó, cố lên nhé!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To thuytiênxanh: Sao em lại ko đi họp mặt wkt thế, hôm đó anh có nhìn quanh mà ko thấy em đi, đến hôm nay lại thấy em than thở là ko đi được, tại sao vây?

T

thuytienxanh

Guest
Cám ơn anhlaanh đã có nhời hỏi thăm, lần họp mặt sau TTX sẽ cố gắng đi để còn chiêm ngưỡng dung nhan anhlaanh chứ.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Tháng 9 là thời điểm Kitten đã lấy lại sự quen thuộc trên diễn đàn. Thú thực khi WKT thay đổi giao diện mới Kitten có bị hẫng 1 chút, nhưng không sao bây giờ sẽ lại tiếp tục!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Hôm họp mặt vừa rồi là một ngày vui - Thậm chí rất vui của mình nếu không có thêm cái buổi tối đáng ghét ! đúng là niềm vui không trọn vẹn. Hôm đó đi chơi mấy anh em nhóm G5 uống nhiều thật nhưng may là vẫn tỉnh : Bằng chứng vẫn có thể ra trêu khỉ mà lại đá cho nó 1 phát vào đít vì nó dám bướng với mình... đã lâu rồi mình coi diễn đàn này là một nơi để mình học tập và tìm lại cảm giác vui vẻ.... như bạn Vọng phúc đã có một câu đại loại như WKT là người yêu vậy vì thế tôi cũng cảm thấy nó thực sự gắn bó với mình. Ngoài những thời gian danh cho công việc những lúc vào mạng thì trang đầu tiên mà tôi ghé qua đó là WKT này..... có lẽ chắc là mê cô nàng này rồi.....

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To cam to 80: anh co cai avarta ngo nghinh that/ nhìn mà buồn cười quá.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Tháng 9 nhanh that, Người ta bảo làm nghề này chỉ có nhăn nhó, kêu ca suốt ngày chẳng lẽ đó lại là sự thật sao? Một ngày đầu tuần thật là buồn bực và khó chịu

nang

nang

Guest
Sáng hôm qua thì bị bác trông xe phản ánh về cái yếm xe vỡ "Đấy! Kiểu này là chúng mày cứ cho bạn trai mượn xe đây mà..." Híc, oan uổng thế!! Bạn trai ở đâu??? Oan! Trông cháu không giống rây xờ à?!!
Sáng nay thì làm vụ lấy xe hổng nổi. Ông chú ra vẻ làm phước nhưng khó tính quá trời, lại kêu ca này nọ. Bực!! Xin lỗi tôi tự manage được!!! (không hiểu tối nay còn phóng xe vù vù về nhà không?)

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Có quá nhiều việc phải làm mà tệ nhất là việc nào cũng muốn làm trước. Hic, giá như...

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Tháng 9, em có tới hơn 20 Sinh nhật trong một tháng, sao nhiều người chọn tháng 9 để ra đời thế nhỉ? Hay là tại ta có duyên với những người tháng 9 không biết chừng?
Đi làm về lại đi SN, bao nhiêu ngày như thế rồi? còn hơn 10 Sn nữa chờ ta cơ, vui thì vui nhưng mà...cũng tốn quá. Ta chưa có lương, chắc tháng này lại đói meo.
Nhưng không sao, chẳng mấy khi đâu, tự nhủ trong lòng là mỗi năm chỉ có một tháng 9 thôi mà. Qua tháng này phải chờ đến tận năm sau mới có tháng 9 cơ.
Tháng 9 có offline, một ngày cực kì vui.
Tháng 9 ơi, mùa của tựu trường, mình đã không còn là SV cho nên chẳng đi học nữa, nhưng mà nhớ bạn cũ quá, cảm thấy thèm đi học, thèm được vô tư như ngày thơ bé.
Mọi người của K9KT2 ơi, đã đi làm hết chưa, chuẩn bị chờ đến ngày tái ngộ nhé, tôi nhớ các bạn.
Mong rằng tháng 9 cũng như các tháng khác, lúc nào ta cũng có việc gì để làm, có ai đó để yêu, điều gì đó để hy vọng.
Chúc các bạn 1 tháng 9 tốt lành.

T

tao_meoht

Guest
26/5/04
12
0
0
Truy cập trang
Tháng 9 tưởng được gặp bạn nhưng lại càng xa bạn. Buồn thật :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA