Tháng 9 rồi đây, ai chuyện gì hãy kể đi nào

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Kí ức T9 - trời đang vào Thu. Cái se se lạnh vào buổi tối lại nhớ đến cảm giác có anh bên cạnh. Được lang thang trên những con đường đầy kỷ niệm của hai đứa. Được anh ôm chọn trong vòng tay ấy. Cảm giác..........ấm áp lạ thường.
T9 - năm nay: Em lại lang thang trên những con đường in dấu chân hai đứa, nhưng - một mình. A đã xa em, mãi mãi..........
Không có anh - em đã quen với cảm giác đó rồi anh ạh. Thích nghi để tồn tại.
T9 - các hàng quà vặt dường như đông hơn. Thỉnh thoảng lại ới nhau Nem chua Bà già, ốc Kim Liên, Nam Đồng, Nhân trần đá Lý Thái Tổ, chè Cát Linh....E vẫn cười, vẫn là đứa nói nhiều nhất - chỉ để che lấp đi một khoảng trống, nơi anh và em đã từng đến............Nhớ........Tháng 9

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bon chen tý

Tháng 9 một vài năm đó, mình chả bít tháng 9 hay tháng mấy nữa, bé tý mà hí hí

Tháng 9, hạnh phúc nhận ra rằng, bạn bè thật dễ thương

Tháng 9, nhớ những cái khôn nguôi

Tháng 9, lo lắng và bận rộn....

Tháng 9, mến thương ơi!

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Tháng 9 năm nào đó, thu6 còn háo hức:)
Tháng 9 năm tiếp theo nữa, thu6 bắt đầu với nhiều điều mới mẻ...
Nói chung, tháng 9 đối với thu6 có nhiều kỷ niệm vì tháng này thu6 có tới 7 cái sinh nhật rất to, toàn là không thể bỏ qua, không thể lơ là, hụ hụ:wall:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Tháng 9 năm nay... vừa vui xong lại thấy buồn! :(

C

Cu bi

Guest
28/8/07
108
0
0
38
hà nội
pcccvietnam.com
ôi tháng 9, đã vào thu rồi!trời se se lạnh, lúc này em cần có anh ở bên biết bao, ..............mùa thu đến, mùa thu qua, rồi lại 1 mùa đông nữa sắp đến, em lại phải một mình, thật cô độc, thật lẻ loi. Em rất muốn có anh ở bên, có anh để xua tan đi những mệt mỏi của 1ngày làm việc vất vả, có anh để xua tan đi cái se se lạnh vào mỗi sớm mai.......anh có biết rằng: em rất nhớ anh, rất cần có anh.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA