Mỗi tuần một chuyên đề

Trung thu 2007 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Thành phần còn lại:
1- Cothant
2- Phantuannam
.... ngồi xem :banana:
Theo lời cothant hứa thì tối hôm đó, 2 ku Than + Nam sẽ ngồi... xem, không được ăn nhậu!!! Nhớ nhé :angel:

Khóa học Quản trị dòng tiền
leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Nhìn vào thực đơn thấy "choáng" quá....đủ tất cả các món...! Hix nhóm 2 làm đến 2 món cơ à..hu.hu...
Cothant ơi, nhóm 2 có thể mượn nhà cothant để tập trung nhóm và thực hiện món ăn nhé ?

H

huynhhuong85

Guest
5/5/06
2
0
0
da lat
thế em đóng phí cho ai ạ?????cho trưởng nhóm of em hả?

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Giờ em đăng ký có muộn không hả Hải Ân?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Nhìn vào thực đơn thấy "choáng" quá....đủ tất cả các món...! Hix nhóm 2 làm đến 2 món cơ à..hu.hu...
Cothant ơi, nhóm 2 có thể mượn nhà cothant để tập trung nhóm và thực hiện món ăn nhé ?

:) nhóm của Loan tính qua lúc mấy giờ, coi chừng đụng với nhóm của chị Tú Anh đó, có gì 2 nhóm chia nhau sử dụng bếp thì được thôi.
Hai món của nhóm 2 cũng ko đến nỗi phức tạp, khó làm đâu, chỉ cần có Let và Loan là mọi chuyện sẽ ổn thôi, em nhở :freddy:

huynhhuong85 nói:
thế em đóng phí cho ai ạ?????cho trưởng nhóm of em hả?
Tới ngày tham gia thì đóng phí luôn em ạ.

Giờ em đăng ký có muộn không hả Hải Ân?

Được thôi em :) bổ sung em vào nhóm 2 với Let nhé, do Maitrinh mới hủy đó. Let ơi, Ân bổ sung số phone của Duyenkaty ở bài số 1 nhé.

@Phantuannam: maitrinh đăng ký tới 2 suất, nên phải xóa luôn cả 2 chứ.

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Được thôi em :) bổ sung em vào nhóm 2 với Let nhé, do Maitrinh mới hủy đó. Let ơi, Ân bổ sung số phone của Duyenkaty ở bài số 1 nhé.
Được thôi mà, em sẽ liên lệ với chị Mỹ Hà :1luvu:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Cò này, anh đi bằng TIGER thì có phải nộp phí không vậy?

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
anh Cò nè, anh phải hỏi kỹ lại Tiger của anh Tiger là gì nha :freddy:. kẻo hối nhận là muộn đó nha :angel:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
cothant bổ sung thêm một người mới nữa, cùng tham gia với nhóm chị nhé! Đó là bạn: banh mat.
Ai thuộc nhóm chị thì chị sẽ thu đủ tiền hộ em luôn.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
To Các bạn nam: Nếu thứ 7 các bạn sắp xếp được thì tới sớm 1 chút phụ Cothant và mình sắp xếp lại nhà cửa.

Bên nữ chắc đã có các bà vợ Cothant lo.

Chén bát thế nào đây? Cothant cho lập ban hậu cần be bé đi chứ... ai cũng lo thi thố rồi.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Theo lời cothant hứa thì tối hôm đó, 2 ku Than + Nam sẽ ngồi... xem, không được ăn nhậu!!! Nhớ nhé :angel:

Hơ hơ, sao dịp này em không thấy dzợ chồng anh Bang chủ nói nhảm đăng ký tham gia vậy ta :wall:

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Hôm T7 này Mai có việc bận đột xuất không tham gia được, hẹn mọi người lại dịp khác nhé. Chúc các anh chị ăn Trung thu vui vẻ nha. Thành thật Sory

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Tiger đăng ký đem theo bia

Đọc cả 16 pages của topic này thấy mỗi bài này được nhất hichic :alcon:

Tại sao mọi người lờ chuyện uống đi thế - Ăn mà không uống thì sao mà ăn. Không có beer hoặc ít beer quá thì ít nhất cũng phải có nước lọc uống chứ

VHĐ đâu rồi nhỉ - mang theo vài lit nước lọc đến dự trung thu nhé - So sánh xem nước lọc miền Bắc với nước lọc miền Nam loại nào trong hơn. Các mem nữ cũng không đến nỗi quá hốt hoảng vì phải uống rượu nhé :bigok:.

Còn beer của tiger thì để cho mấy cánh mày râu nhà mình

pat

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Let nghĩ, các nhóm trưởng nên nắm luôn danh sách thành viên của nhóm và thu hộ tiền cho BTC luôn, đến hôm tham gia chỉ cần nhóm trưởng điểm danh số thành viên đi rồi báo cáo cho BTC và nộp tiền lại cho BTC luôn 1 thể cho tiện. Cothant thấy thế nào???

Nhóm 2, buổi sáng chỉ dùng bếp 1 tí ti thời gian thôi, cái chính là cần không gian để tụ tập đập phá... nhà Cothant cùng nhóm 1 cho vui! :)

@Nhóm 2: Bạn nào buổi sáng (10h) không đi làm thì nhớ ghé nhà Cothant phụ Let... quết chả Cá Thác Lác hén! :thanx: Welcome các bạn Nam đẹp trai, vui tính, có sức khỏe, năng động.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hôm T7 này Mai có việc bận đột xuất không tham gia được, hẹn mọi người lại dịp khác nhé. Chúc các anh chị ăn Trung thu vui vẻ nha. Thành thật Sory
Cothant điều chỉnh lại danh sách nhóm 3 và nhóm 4 (bạn Võ Thị Phương Anh đi 2 người ở nhóm 4 hết), bạn vy tieumuoi vui lòng chỉnh lại giùm Cothant nhé, cám ơn bạn.

Let nghĩ, các nhóm trưởng nên nắm luôn danh sách thành viên của nhóm và thu hộ tiền cho BTC luôn, đến hôm tham gia chỉ cần nhóm trưởng điểm danh số thành viên đi rồi báo cáo cho BTC và nộp tiền lại cho BTC luôn 1 thể cho tiện. Cothant thấy thế nào???

Nhóm 2, buổi sáng chỉ dùng bếp 1 tí ti thời gian thôi, cái chính là cần không gian để tụ tập đập phá... nhà Cothant cùng nhóm 1 cho vui! :)

@Nhóm 2: Bạn nào buổi sáng (10h) không đi làm thì nhớ ghé nhà Cothant phụ Let... quết chả Cá Thác Lác hén! :thanx: Welcome các bạn Nam đẹp trai, vui tính, có sức khỏe, năng động.

:) Nhóm tự thu tiền cũng được , nhằm tạo điều kiện cho nhóm trưởng có đủ kinh phí để trang trải cho việc nấu ăn.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Đông vui quá, cho ké xuất đê...

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle

Lão Tiger sẽ mang "Cọp" đi theo, nhớ xem cho kỹ, nếu mang theo "Cọp" thì cho vào, còn "Sư tử" thì cho... về.

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
Đọc cả 16 pages của topic này thấy mỗi bài này được nhất hichic :alcon:

Tại sao mọi người lờ chuyện uống đi thế - Ăn mà không uống thì sao mà ăn. Không có beer hoặc ít beer quá thì ít nhất cũng phải có nước lọc uống chứ

VHĐ đâu rồi nhỉ - mang theo vài lit nước lọc đến dự trung thu nhé - So sánh xem nước lọc miền Bắc với nước lọc miền Nam loại nào trong hơn. Các mem nữ cũng không đến nỗi quá hốt hoảng vì phải uống rượu nhé :bigok:.

Còn beer của tiger thì để cho mấy cánh mày râu nhà mình

pat
Vâng, em nhất trí TO! Thảo lào cứ thấy thiếu thiếu...

P/S:
1) Nước lọc phải không bác PAT? Em cứ phởi hỏi lại cho chắc :dance2:

2) Cánh mày râu nhà mình => Có bác PAT => Bác chưa đăng ký...=>...

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Sau đây là danh sách chia nhóm:
Trước tiên là thành phần Ban Giám Khảo:
1 Tiger2774
2 Vợ anh Tiger2774
3 Vũ Hoài Đức
4 Thanh Nam
5 KhuatqThin
6 Vợ anh KhuatqThin

Hèn gì bác PAT ko tham gia Trung thu cùng wkt.

Hôm trc e hỏi thì thấy bác ấy cứ nhắc đến ban giám khảo, lại còn cứ ẩn ý bác có năng khiếu ẩm thực gì đó nữa chứ. :lol:

Người già hay tự ái lắm, a cothant xem lại va bổ sung danh sách đi nhé.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA