Mỗi tuần một chuyên đề

Góc dành riêng cho hội cổ động viên - CLB Bóng đá TP. HCM

• Thread starter tiger2774
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
haha em thấy dangkhoaquan hướng dẫn cầu thủ né bóng là tuyệt chiêu đấy! Hic, hôm qua anh em cầu thủ khai trương mặc đồ mới mà chưa kịp chụp ảnh lưu niệm nên chẳng thấy ai hăng hái, xông xáo như mọi khi vì sợ... bóng trúng người dơ đồ hay sao áh! Nên anh em thấy bóng bay đến người là né như... dangkhoaquan,...

Khóa học Quản trị dòng tiền
dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Đã bảo là quả đó định bỏ bóng cho người phía sau nên mới cúi đầu xuống rồi mà.Đúng là không biết gì về điện mà cứ đòi sửa ống nước

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Hong biết các anh em trong hội đá bóng và các cổ động viên có ai biết "Đá cầu" không...Lên tiếng đi... Mình thấy ở Công viên Gia Định rộng rãi và thoáng mát lắm. Khoảng 7h30 mình ra đá cầu hay tập thể dục khoảng 45phút vào uống cafe :pepsi: và 9h ra sân đá bóng là OK!

Có em nè anh, cứ mỗi sáng anh chịu khó chạy bộ từ Q8 lên Bình Thạnh rùi anh em mình cùng đi ha, đảm bảo qua 1 tháng anh hết muốn đá luôn hiiii:wall:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
:) Cothant thích đá cầu lắm nè Ca mau ơi, chỉ mỗi tội... dậy sớm ko nổi thôi HI HI

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
:) Cothant thích đá cầu lắm nè Ca mau ơi, chỉ mỗi tội... dậy sớm ko nổi thôi HI HI

ha ha...Mê đá cầu mà ngủ trể a! Mình thì bóng đá là số 1, kế đến là đá cầu đó (đá lưới, nghệ thuật, sát phạt) làm được hết ha ha...cothan tranh thủ dậy sớm đi, cn ra CV Gia định đá chút xíu rồi vào đá bóng.

*****winer

*****winer

Bushido
Camau máu quá hỷ, uh chủ nhật này đi sớm nhớ pranksphone cho mình cái nhé,mấy lần trước thức khuya coi film nên sáng hay đi tập trung CLUB trễ.
À mà mình ko dành vị trí thủ môn của Camau đâu nhé ehheheheheheheh
ha ha...Mê đá cầu mà ngủ trể a! Mình thì bóng đá là số 1, kế đến là đá cầu đó (đá lưới, nghệ thuật, sát phạt) làm được hết ha ha...cothan tranh thủ dậy sớm đi, cn ra CV Gia định đá chút xíu rồi vào đá bóng.

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Camau máu quá hỷ, uh chủ nhật này đi sớm nhớ pranksphone cho mình cái nhé,mấy lần trước thức khuya coi film nên sáng hay đi tập trung CLUB trễ.
À mà mình ko dành vị trí thủ môn của Camau đâu nhé ehheheheheheheh

OK! nhưng vị trí thủ môn là mình bị loại ngay từ đầu rùi (cổ động viên còn phản đối nửa mà).

*****winer

*****winer

Bushido
Camau nhầm đấy, cổ động viên đang cổ vũ thì có, hôm bữa ah Cọp đã nhờ mình mang cái áo + đôi găng về giặt giúp Camau rùi, CN này mình mang cho nhé-đừng phụ lòng mọi người nhớ hoàn thành nhiệm vụ đấy
Trai miền tây dễ thương thiệt thà mà eheheheheheheheheh, chít với ông rùi nhé
OK! nhưng vị trí thủ môn là mình bị loại ngay từ đầu rùi (cổ động viên còn phản đối nửa mà).
:sleep:

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Camau nhầm đấy, cổ động viên đang cổ vũ thì có, hôm bữa ah Cọp đã nhờ mình mang cái áo + đôi găng về giặt giúp Camau rùi, CN này mình mang cho nhé-đừng phụ lòng mọi người nhớ hoàn thành nhiệm vụ đấy
Trai miền tây dễ thương thiệt thà mà eheheheheheheheheh, chít với ông rùi nhé
:sleep:

hahahhahah....vậy mà cậu cũng nói được...:wall::wall:, hôm đá xong đi uống nước mía...chị vy nói...anh kia (camau) không được bắt thủ môn nữa...ha ha....

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Trời ơi! toàn nói chuyện gì đâu không hà, bi giờ có muốn coi hình không thì bảo??... Vậy thôi nhé, không post hình nữa. :dog3:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Trời ơi! toàn nói chuyện gì đâu không hà, bi giờ có muốn coi hình không thì bảo??... Vậy thôi nhé, không post hình nữa. :dog3:
Em post lên bình thường đi, còn cái dzụ slideshow gì đó thì anh pó tay. Em hỏi thử anh em khác xem???:wall::wall:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Hơ hơ, bóng đá rầm rộ nhỉ.Cho TTđăng ký một suất cổ động viên nghiệp dư nếu đá ở sân GV or PN nhé.

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Hơ hơ, bóng đá rầm rộ nhỉ.Cho TTđăng ký một suất cổ động viên nghiệp dư nếu đá ở sân GV or PN nhé.

Chào mừng Thien Thanh đến với CLB bóng đá!
Sáng chủ nhật hàng tuần (đúng 09g sáng) bóng sẽ lăn trên sân vận động cỏ Nhân Tạo - Công Viên Gia Định ( 03 Hoàng Minh Giám - Phú Nhuận).
Bạn liên lạc với chị Levy để tiện cho việc đi lại,

L

levy

Guest
Chào mừng Thien Thanh đến với CLB bóng đá!
Sáng chủ nhật hàng tuần (đúng 09g sáng) bóng sẽ lăn trên sân vận động cỏ Nhân Tạo - Công Viên Gia Định ( 03 Hoàng Minh Giám - Phú Nhuận).
Bạn liên lạc với chị Levy để tiện cho việc đi lại,

hichic, liên lạc với levy à. Trong giai đoạn nưosc sôi lửa bỏng này Thuê Bao của levy bị nằm cạnh Thuê Bao của người khác rùi.

@ Thiênthanh, Chủ nhật này có tham gia cổ cổ zủ zủ thì TT liên lạc với letmyha nhé. Nếu không biết đường thì đứng một chỗ nào đó la lớn lên Quang tèo sẽ đến rưosc. Nhiệm zụ này giao cho quan tèo nhé.

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
hichic, liên lạc với levy à. Trong giai đoạn nưosc sôi lửa bỏng này Thuê Bao của levy bị nằm cạnh Thuê Bao của người khác rùi.

@ Thiênthanh, Chủ nhật này có tham gia cổ cổ zủ zủ thì TT liên lạc với letmyha nhé. Nếu không biết đường thì đứng một chỗ nào đó la lớn lên Quang tèo sẽ đến rưosc. Nhiệm zụ này giao cho quan tèo nhé.

Haha... hội trưởng cổ động viên đá bóng còn hay hơn anh em WKF nữa :cool2:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Haha... hội trưởng cổ động viên đá bóng còn hay hơn anh em WKF nữa :cool2:

Trùi mới có 1 ngày chủ nhật Mai Trinh ko tham gia cổ vũ đc mà có nhiều thay đổi quá, chị gái Lê Vy biết đá banh từ lúc nào vậy kìa.:wall:

L

levy

Guest

alo HTP ui, tranh thủ pót mí cái hình lên nhé. Levy đang mún xem cái hìn của anh nào đó đó khoe hàng hè.

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Hình CLB Bóng đá

Gửi tượng trưng nhé, nhiều quá nên không tiện post lên đây.

Xin mời vào đường link này để xem tất cả http://s177.photobucket.com/albums/w221/vaxilisa/CLB bong da/?start=all :drummer:

nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
Hên wá, không có mình trên hình. Mình chụp hình không ăn ảnh lắm, ở ngoài đẹp trai nhưng lên hình xấu hoắc hà.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA