Thông báo chính thức buổi gặp mặt tháng 9!!!

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Thành phần ban tổ chức:

Tiếp theo đây là thông báo thành phần chính ban tổ chức buổi lễ - à không buổi họp mặt.

Vualua - Đinh quang Thanh,

Suf (of Sunflower) - Anh Hoà.

Nhungpt59 - Chị Nhung

Anh Chuot - Lan Phương

HaiAu - Anh Lượng - Nhà phát ngôn bộ WKT.

PnPhuong - Phạm Phương - Nhà hoạch định chiến lược nhậu + văn nghệ.

HyperVN - Việt Hà

Conan3931 - Hà Trung

Đây là thành phần chính của ban tổ chức, ngoài ra sau lần họp thứ 3, khá nhiều members WKT đã quen biết và thân thiện, xin các bạn giúp đỡ trong khâu tổ chức.

Xin thông báo, lần họp tới đây việc giao lưu giới thiệu sẽ kéo dài do vậy cần thiết phải được chuẩn bị kỹ càng, Bác Vualua yêu cầu bố trí một mi cờ loa để anh em giới thiệu cho rõ ràng, chứ không mấy em gái nhút nhát giới thiệu cứ lý nha lý nhí.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tieuhodovn

Guest
Cho Tieuhodovn đăng ký thêm 2 suất nũa nhé!

Thanks

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
oki hẹn mọi ngưởi ngày mai nhé, chắc chắn sẽ hoàng tráng lắm đây . Có điều hôm qua anh VL và BQT họp o cafe Ban mai thế nào, em ra mà chẳng thấy ai cả, nghĩ phải ít nhất cũng có 4 người, nhưng đến 5h 04 rồi mà qua đó chỉ thấy bàn 2 người thôi.
Túm lại mai 8h mọi người nha, ngày mai đến làm quen vậy, giới thiệu trên này cũng khó, tui là thành viên mới mà.

T

ttn

Guest
ttn xin dang ky.
Xin hoi khong biet doan duong den do co can mu bao hiem khong nhi? Minh von la nguoi cua cong ty sx xe may nen phai quan tam den an toan giao thong.

T

thuygetle

Guest
1/3/04
44
0
0
Hic chẳng có ai ở bên Gia Lâm cả, vậy đành thui thủi một mình vậy. Háo hức quá vì lần đầu tiên được gặp mặt mọi thành viên.

P

pensee

Guest
28/4/04
1
0
0
AC oi to dang ky 1 suat nhe! Co viec gi khong to tham gia voi?

P

pensee

Guest
28/4/04
1
0
0
Pham Thuy Linh oi, ban co tham gia khong vay? Ban dau rui, to nt may lan ma khong duoc.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
vannamnh nói:
oki hẹn mọi ngưởi ngày mai nhé, chắc chắn sẽ hoàng tráng lắm đây . Có điều hôm qua anh VL và BQT họp o cafe Ban mai thế nào, em ra mà chẳng thấy ai cả, nghĩ phải ít nhất cũng có 4 người, nhưng đến 5h 04 rồi mà qua đó chỉ thấy bàn 2 người thôi.

Hôm qua BTC vẫn họp theo dự kiến mà, tận 7h30 mới xong được, chắc là cái bàn 2 người đó...

Chị AC chọn được địa điểm quá lý tưởng để xuất phát, vừa dễ tìm, vừa rộng và thoải mái. Các bạn thành viên mới cứ mạnh dạn tham gia nhé, sẽ có cả một ban lễ tân đón tiếp mà...

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
oái trời anh(chị) XIANHQIANH tâm lí ghê, nhưng mà chắc chỉ có các em mới ra trường hay còn là sinh viên có thể có chút e ngại thôi , chứ em mà còn có cái tính e ngại thì thì chít mất, chắc bị bắt nạt thg xuyên mất thui.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Kitten da chuan bi song pha`n qu`a cho ca'c cuoc thi, moi nguoi co' ga'ng len nhe' de rinh pha`n thuong hihi

T

ttn

Guest
Babycat nói:
E cũng đăng ký một suất. Ai ở gần Tôn đức Thắng E cho đi nhờ.

To co the giup ban duoc day. Nhung to lai dinh di som de giup Giang. Neu muon di som cung thi goi cho to la Nhung so 091320 4774.

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Tôi cũng muốn đi chơi với mọi người , xin được đăng ký 1 xuất

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Hehe, hôm nay BTC đã cắt một cái font rất đẹp, có cả Slogan: CỘNG ĐỒNG LÀM NÊN SỨC MẠNH. Đề nghị các member ngày mai ăn mặc đẹp, chị em đánh má hồng để chúng ta đưa vào...máy ảnh!

Có ai đến đó câu cá sớm và dãn font cùng thì báo lại em Giang nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
maco nói:
không biết xuống đó có phải mang theo cái nồi cơm điện không nhỉ????
Không, nếu như SUNF không nhầm. Chỗ đó đường hẹp, dân cư đông như trong phố, mà lại chưa xa Diễn là mấy. Chắc không cần đâu.

T

thanhadmacc

Guest
10/9/04
2
0
0
42
ha noi
em dang ky roi, nhung ma hinh nhu dang ky nham phong thi phai! hihihi! em xin loi nhe! tre nguoi non da nen no the day a! cac bac dung trach nhe! em dang ky lai nhe! cho em xin mot cho cho em va mot cho cho chi gai em nhe! chi gai em chua la thanh vien cua webketoan dau, vi chi ay khong co thoi gian len mang. nhung ma em da loi keo duoc chi ay di de co xe....heheeh. em hoi xau tinh lua chi mot chut, cac bac thong cam!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA