Làm hết ẩn các dòng trong excel

• Thread starter Vàng phai
  • Ngày gửi
nhjmxu

nhjmxu

Trung cấp
30/8/11
170
0
0
HP
có 1 số fiel trong ex, bị ẩn dòng, mà k thể unhide để xem, nhưng khi view lên thì lại thấy được dòng bị ẩn đó, làm như thế nào được như vậy? các bác chỉ cho cách làm với , cách hiện dòng bị ẩn như vậy zới!
huhu cấp cứu , hnay e mở excel 2003 cũng tự nhiên 1 sheet bị thế này, mất 7 dòng đầu tiên. Em loay hoay mãi ko hiện ra. view để in thì có hiện. Em thấy mọi ng chỉ mấy cách nhưng e làm ko đc. Tóm lại là làm thế nào ạ??????

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

makio123

Sơ cấp
14/2/11
5
0
0
36
Bac Giang
Ðề: Làm hết ẩn các dòng trong excel

huhu cấp cứu , hnay e mở excel 2003 cũng tự nhiên 1 sheet bị thế này, mất 7 dòng đầu tiên. Em loay hoay mãi ko hiện ra. view để in thì có hiện. Em thấy mọi ng chỉ mấy cách nhưng e làm ko đc. Tóm lại là làm thế nào ạ??????

Cái của mình vừa dùng Auto Filter vừa dùng window\ unhide sau khi mở ra cũng bị ẩn như thế. Sau khi mình tắt hết các chức năng trên thì nó hiện ra hết. Bạn thử xem sao.

D

daohuuchi

Guest
31/8/12
1
0
0
33
hà nội

chuẩn luôn bạn à. cám ơn vi đã chia sẻ mẹo hay này

cuncon88nd

cuncon88nd

Trung cấp
14/6/11
170
4
0
35
nam Định

có 1 số fiel trong ex, bị ẩn dòng, mà k thể unhide để xem, nhưng khi view lên thì lại thấy được dòng bị ẩn đó, làm như thế nào được như vậy? các bác chỉ cho cách làm với cách hiện dòng bị ẩn như vậy zới!
Bác view lên thi nhìn thấy, nhưng đến lúc in ra all thì k in được những dòng ẩn.
Vậy thì bác cứ view đi, rùi kích chuột vào góc phải của trang cuối cùng bạn đang view đó, kéo xuống, kéo vượt hết chỗ ẩn đấy là lại trở lại bình thường thui.

H

hien8386

Guest
1/3/14
2
1
0
37
Vinh

Cảm ơn bạn makio nhé,trên mạng có nhiều bạn thật tốt cái gì biết cũng chia sẻ cho mọi người ,thật là những người bạn đáng quý nhưng ko biết về nhau hi

T

thaoledinhgiatuyenquan

Sơ cấp
30/6/14
5
0
0
35
phan thiết

Tại sao làm theo cách của các anh chị sao em không thể mở các dòng bị ẩn được,mà làm ẩn dòng thi được
Mong moi người giúp đỡ

K

kengia

Sơ cấp
11/5/14
7
0
0
38
tp HCM

Mình nghĩ bạn đang dùng ở chế độ ” freeze panel” bạn vào tăt nó đi là hiện ra à

Dam Hoang

Dam Hoang

Trung cấp
19/5/13
76
0
6
phúc yên- vĩnh phúc

Cho minh hoi minh làm bảng tính nhưng khi in ra chữ rất nhỏ các bạn giúp mình với

T

thaoledinhgiatuyenquan

Sơ cấp
30/6/14
5
0
0
35
phan thiết

Truoc khi in ban vao zom,roi co cot phan tram ban chinh cho phu hop thi no se dung thoi.
Chuc ban thanh cong

L

luatcongdong

Trung cấp
2/7/14
81
1
6
43
535 Kim Mã

Đúng là phải học lại rồi, nhiều thư bị quên quá:ladiesman

H

hoang011961

Guest
11/11/10
5
1
3
63
Can Tho
Lau lam roi minh khong vao van de nay cua cac ban co 01 nguyen nhan nua coi chung tap tin bi chan bang cong cu freeze panes cac ban bo chan freeze panes di thi keo len la gap lai dong dau bi chan ngay

N

namconuong

Guest
15/3/15
2
0
1
35
Cảm ơn bạn nhiều nhiều nha

khoinguyen9942

khoinguyen9942

Guest
19/3/15
5
9
3
32
Vậy chèn công thức đọc từ trang này có thể sang trang đọc được ko ak..từ tab này qua tab khác.

D

dothuly

Guest
13/8/15
3
1
3
38
bôi đen 2 bên dòng được ẩn sau đó nhấp chuột pgải chon Unhihe

H

hienphan259

Guest
9/9/15
1
0
1
33
có 1 số fiel trong ex, bị ẩn dòng, mà k thể unhide để xem, nhưng khi view lên thì lại thấy được dòng bị ẩn đó, làm như thế nào được như vậy?

Bạn làm như sau:

Ví dụ: Mình muốn ẩn 3 dòng đầu tiên trong bảng tính Excel. Đặt con trỏ chuột ở tại đầu dòng số 4, kéo thanh cuộn dọc xuống sao cho ẩn 3 dòng đầu. Chọn tiếp view / preeze panes / keep preeze panes top row. Như vậy 3 dòng đầu đã bị ẩn nhưng khi review vẫn hiện ra.

H

ha9389

Guest
3/3/15
2
0
1
35
ui e xin đc file kế toán trên xel để tham khảo mà bị ẩn dòng, không làm thế nào để hiện các dòng ẩn đc, bác nào giúp e với. bôi đen ấn unhide ko đc, mà khi view lên cũng ko thấy luôn

H

ha9389

Guest
3/3/15
2
0
1
35
Lau lam roi minh khong vao van de nay cua cac ban co 01 nguyen nhan nua coi chung tap tin bi chan bang cong cu freeze panes cac ban bo chan freeze panes di thi keo len la gap lai dong dau bi chan ngay
bỏ chặn kiểu gì ạ

P

Phan Minh Thai

Guest
15/9/15
27
5
3
32
upfile lên đi là xong ngay

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA