CLB giải khát sau giờ làm việc.

• Thread starter tiger2774
  • Ngày gửi
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Chào các pác,

Túy tiên hội đã tuyên bố giải thể, nhưng những cựu thành viên vẫn còn và nay đã phát sinh thêm thành viên mới. Mình xin mạo muội thay mặt mở ra cái topic này để tuyên bố sáng lập. Tên gì kêu cho nó hay thì mình chưa nghĩ ra, các pác nghĩ giúp nhé.

To pác PAT: chuẩn bị một ít bàu đá ngâm mận để khai tiệc thôi pác ui.
TIGER2774​

Khóa học Quản trị dòng tiền
Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Ở đâu có ăn nhậu là có tớ, tớ xin một chân

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Cho em xin hai chân, đã chơi là chơi hết luôn chứ không chơi chân trong chân ngoài.​
@ bác TRUNG: bác còn thiếu em hai thùng đấy nhé heheheh

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Giải tán đêeeeeeeeeeeeeeê! Các chú, các bác, các anh, các em sau giờ làm việc về với vợ con đêeeeeeeeeeeê để vợ con còn có cơ hội chăm sóc, cho giải khát nữa chứ... các pác cứ giỏi trốn việc nhà... :angel: :angel: :angel:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Giải tán đêeeeeeeeeeeeeeê! Các chú, các bác, các anh, các em sau giờ làm việc về với vợ con đêeeeeeeeeeeê để vợ con còn có cơ hội chăm sóc, cho giải khát nữa chứ... các pác cứ giỏi trốn việc nhà... :angel: :angel: :angel:

Em có muốn anh xóa số điện thoại luôn không hử Let???:wall:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Eo ôi có mỗi cái số... má để làm ăn mà anh đòi xóa sổ thì... :(

Em xin chen một chân bám trụ một góc khuất nho nhỏ, rất nhỏ để ngồi câu mồi anh nhé! :dance2:

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Eo ôi có mỗi cái số... má để làm ăn mà anh đòi xóa sổ thì... :(

Em xin chen một chân bám trụ một góc khuất nho nhỏ, rất nhỏ để ngồi câu mồi anh nhé! :dance2:

Ko bit câu mồi hay phá mồi đây

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Dạ hôm qua đúng là em phá mồi thật! Hic hic từ hôm trước em chưa ăn thì làm sao dám uống nên phải tranh thủ phá mồi bỏ bụng trước khi uống chứ anh nhể! hì hì

Dạ, em hứa lần sau sẽ cố gắng, cố gắng chỉ câu mồi thôi chứ không phá mồi nữa. :dance2:

Ơ mà hôm qua bi da thế nào hả anh? Chắc là có các em cầm cơ còn các anh cầm tay... anh nhể!? :freddy:

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Ôi giời, do mấy cô gom bi mà mắt tớ lé lun, chả đánh đấm được gì mà vẫn phải trả tiền giờ. Thế mới đau

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Khà khà, hay đấy, cái món bida này là tớ hơi bị siêu đấy, heheh được đấy

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Hay nhân cái Topic này của Tiger mình xúm lại làm CLB Bida đê (chiếm không gian của anh Tiger lun)

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
ý kiến chuẩn đấy, trên cả tuyệt vời. Nhưng không biết ý kiến bác tiger thế nào nhỉ ???

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
ý kiến chuẩn đấy, trên cả tuyệt vời. Nhưng không biết ý kiến bác tiger thế nào nhỉ ???

Chắc cũng khoái, tay cơ trên cả tuyệt vời đấy

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Thế này thì lại bỏ phiếu trắng bầu chọn anh Tiger làm Hội trưởng nữa rồi! Cái ông anh này sao mà lắm tài lắm tật thế hỏng biết nữa, món nào cũng giành giật hết cái sự chiến thắng về mình hết áh! :(

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Thế này thì lại bỏ phiếu trắng bầu chọn anh Tiger làm Hội trưởng nữa rồi! Cái ông anh này sao mà lắm tài lắm tật thế hỏng biết nữa, món nào cũng giành giật hết cái sự chiến thắng về mình hết áh! :(

Ông ba mươi mờ, chúa sơn lâm đấy.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Dũng sĩ diệt mồi thì có......:wall:
Dạ em cũng đang mong sớm diệt được con mồi lơ-tơ-mơ nào đó lắm lắm rồi mà mãi vẫn phải làm dũng sĩ bất đắc dĩ từ xa ngắm nhìn thôi anh ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :( Có lẽ em chưa đủ tài hic hic chắc là hôm nào rỗi rài nhờ các huynh huấn luyện cho vài đường lả lơi quá!? :wall:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Doan Minh Trung nói:
Hay nhân cái Topic này của Tiger mình xúm lại làm CLB Bida đê (chiếm không gian của anh Tiger lun)

Nói chung thì nó cũng là 1 phần trong CLB thôi, bida xong giải khát hoặc giải khát xong rùi bida cũng đâu thành vấn đề chứ mấy bác. Nhưng điểm đi điểm lại thì mới có 3 mạng thôi (Tiger, Hong Truong, Doan Minh Trung) thì làm sao vui chứ, phải tăng thêm thành viên thôi. Hổng biết có nên đưa Let vào hay không nữa, thấy bác VAT cảnh cáo ghê quá " Dũng sĩ diệt mồi thì có......".

To HT: nếu muốn thử tay cơ thì em hãy kiếm cơ hội đi nha. Luôn luôn đón tiếp.:dance2:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chào các pác,

Túy tiên hội đã tuyên bố giải thể, nhưng những cựu thành viên vẫn còn và nay đã phát sinh thêm thành viên mới. Mình xin mạo muội thay mặt mở ra cái topic này để tuyên bố sáng lập. Tên gì kêu cho nó hay thì mình chưa nghĩ ra, các pác nghĩ giúp nhé.

To pác PAT: chuẩn bị một ít bàu đá ngâm mận để khai tiệc thôi pác ui.

TIGER2774​
=>ở nơi xa xôi này em gái luôn luôn ủng hộ những việc anh trai làm.Chúc topic của anh mở ra thành công và ngày càng phát triển mạnh.Từ sáng giờ đã gần 20 bài post rùi...hichic...chúc mừng ...chúc mừng...!

=>Chị Tú đâu rùi, chưa thấy lên tiếng nhẩy???

=>Let...chị spam nhiều quá.Hum nào ra HN phạt cái tội xó xỉnh nào cũng spam.Để cho anh em làm ăn chứ nhẩy???Ám thế thì anh hổ làm ăn sao được?heeeeeeeeeeeeee

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
=>Let...chị spam nhiều quá.Hum nào ra HN phạt cái tội xó xỉnh nào cũng spam.Để cho anh em làm ăn chứ nhẩy???Ám thế thì anh hổ làm ăn sao được?heeeeeeeeeeeeee
Spam bài là cả một nghệ thuật đấy em! Mà xem ra em cũng có tài trong cái gọi là nghệ thuật này ấy nhờ!?

@Tiger: Hờ hờ cứ vô tư đi anh. Anh em mình hiểu nhau quá rồi còn gì nữa mà phải để ý đến lời cảnh báo của anh VAT chi cho thiếu em Let trong mỗi cuộc vui phải không nào. Dù gì thì em Let cũng là một tay dự bị cũng hơi bị được đấy chứ nhờ! hìhì PR myself cái heeeee

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA