Khi nào thì sinh nhật Webketoan lần V ở Miền Bắc?

• Thread starter Ocean 13
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Miền Nam đã khởi động chương trình offline sinh nhật lần V của Web rồi, còn Miền Bắc mình cũng tiến hành đi chứ nhỉ ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
5

555

Guest
7/2/07
47
0
0
Ha Noi
Hay đấy nhỉ?Năm nay ko ăn hết bánh gato ko về,hehee.....

N

namvan

Cao cấp
28/9/07
215
1
18
46
Xứ sở Hoa Ban trắng
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chương trình tổ chức chào mừng sinh nhật WKT lần V - Miền Bắc sẽ được BQT phụ trách Miền Bắc thông báo cụ thể khi có kế hoạch chính thức.

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
553
0
0
Đồ nhà quê!
hơ hơ...mong sao đc 555 san sẻ cho 1 miếng bánh! 555 thám quá!

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Không có BQT hat BTC gì ở MTrung cả à??? đâu... đâu... em chỉ với!!! Đà nẵng về đây!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
1,2,3 Ngôi sao...... lung linh tỏa sáng trên cao.... 1,2,3.......

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
hê hê, BTC quyết định nhanh đi, em nóng lòng muốn được "ăn chơi" rồi.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Bằng giờ này năm ngoái " oanh vàng" Miền Bắc đang tập văn nghệ sôi nổi lém đây...

huyenthanh80

huyenthanh80

Guest
8/3/06
118
0
0
Ha noi
Hồi hộp ghê, ko biết Wkt MB tổ chức SN lần V như thế nào nhỉ? Sao đến giờ vẫn trong vòng bí mật thế này???

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Hồi hộp ghê, ko biết Wkt MB tổ chức SN lần V như thế nào nhỉ? Sao đến giờ vẫn trong vòng bí mật thế này???

Bạn không thấy bác TAT đếm sao trên trời à ?

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Nguyen Le My

Nguyen Le My

Guest
28/6/07
90
1
0
Hà nội
Sắp đến SN Wkt rồi. Sao miền Bắc có vẻ im re nhỉ?! Mong mãi đến ngày này. Thế mừ, mình không tham gia được rùi. Tiếc wa cơ! hic hic. :xyxwave:

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
149
1
0
Ha Noi
sao năm nay BQT MB nhà mình lại im thế nhỉ ? MN thì rầm rộ rổi , chắc BTC MB định gây ấn tượng mạnh cho các thành viên trong web đây , năm nay em quyết định phải tham gia mới được , không ăn hết bánh ko về bác 555 nhỉ ? hiiiii
To Le My : sao LeMy lại ko tham gia vậy ? bận gì hả mà ko tham gia ? tham gia đi bận gì thì gác lại hiiii, năm ngoái mình đã bỏ cơ hội rồi tiếc nắm đó , cố gắng đi

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
553
0
0
Đồ nhà quê!
Cụ thể đi!...những ai đã được đông đảo mọi người uỷ thác làm NV tổ chức và thông báo cho mọi thành viên (cũ & mới) thì hãy làm tốt và đừng để anh em ngóng chờ như vậy nhé!..Buff 1 cái đưa ra e rằng sẽ ko bằng 1 sự chuẩn bị kỹ lưỡng và đông đảo người ủng hộ!...
Trân trọng!

Nguyen Le My

Nguyen Le My

Guest
28/6/07
90
1
0
Hà nội
To Le My : sao LeMy lại ko tham gia vậy ? bận gì hả mà ko tham gia ? tham gia đi bận gì thì gác lại hiiii, năm ngoái mình đã bỏ cơ hội rồi tiếc nắm đó , cố gắng đi
Hu hu, buồn quá, tiếc quá! :mad: Le My muốn tham gia lắm. Nhưng Le My phải về quê đúng ngày SN Web. Vì là ngày lên xe bông của chị gái nên không thể vắng mặt. Chúc SN WKt miền Bắc lần thứ V thành công hơn mong đợi. Chúc các thành viên có một ngày thật ý nghĩa.(không bít có ai đó nhớ đến mình để dành quà không nhờ?!)ihihih :bigok:

Sửa lần cuối:
T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Đến bây giờ chưa có kế hoạch gì về tổ chức offline miền Bắc thì mọi người huhu làm gì!!!
Nếu không ai đứng ra tổ chức thì Hải phòng tự tổ chức nhé.Tất cả mọi người đang trông chờ vào thông báo của các BÁC có thẩm quyền thế mà chẳng có thông tin gì cả.
Lâu lâu chưa ăn chơi nhảy múa (sau 20/10 thôi) , nhân tiện SN Web HP mình tổ chức một vụ hoành tráng nhé.

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Đến bây giờ chưa có kế hoạch gì về tổ chức offline miền Bắc thì mọi người huhu làm gì!!!
Nếu không ai đứng ra tổ chức thì Hải phòng tự tổ chức nhé.Tất cả mọi người đang trông chờ vào thông báo của các BÁC có thẩm quyền thế mà chẳng có thông tin gì cả.
Lâu lâu chưa ăn chơi nhảy múa (sau 20/10 thôi) , nhân tiện SN Web HP mình tổ chức một vụ hoành tráng nhé.

To bác Thanh252vn: Nếu WebHP tổ chức SN thì "đề nghị "bác post bài sang Cafe Club nhé :angel:
Đợt tới này anh em dưới Hp làm một vụ hoành tráng thế cơ à? Em đăng ký một suất .
Dân tình Hp sang bên kia cho ý kiến nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA