Mỗi tuần một chuyên đề

Luckyluc866 xin thông báo đến các bạn nữ!

• Thread starter ngocluyen12
  • Ngày gửi
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Có chuyện gì mà đông vui thế này...!!! "HỘI THI TUYỂN VỢ CHO ANH LUCK" Ôi!! Lạy chúa, con đã tìm đến đúng địa chỉ đây rồi., Pà kon cho đăng ký 1 vé.To luckyluck866: Anh Luck ơi tham gia muộn có được ưu tiên gì ko nhể !!

Hihi, cuộc thi này không giới hạn thành viên nữa, miễn như bạn đáp ứng được các yêu cầu thi cử (3 vòng), xem lại những bài dưới hen. Ngày mai là ending rùi đó. Nhanh chân lên nếu muốn "chống lầy":bigok::bigok:

BGK​

Khóa học Quản trị dòng tiền
morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Kính thưa Ban giám khảo, cùng toàn thể các mem nam, mem nữ có mặt tại cuộc thi này.
Sau 3 ngày suy nghĩ, em xin phép được trả lời câu hỏi như sau:
1. Em cảm nhận thế nào nếu trượt vỏ chuối trong cuộc thi này?

Thưa BGK, em nghĩ là câu trả hỏi của BGK rất khó trả lời. Vì em nghĩ, nếu em bị trượt vỏ chuối, em sẽ bị ngã rất đau, và vì bị đau nên lúc đó em không còn đủ tỉnh táo để cảm nhận được điều gì........ :wall:. Khi nào hết đau, và đầu óc minh mẫn hơn em sẽ nói cảm nhận của riêng em với anh Luck ....... :freddy:

2. Nếu em chiến thắng trong cuộc thi này em sẽ lên kế hoạch gì với anh Luck?

:angel:, nếu em chiến thắng trong cuộc thi này, em sẽ lập một bản yêu sách với anh Luck. Trong đó em sẽ ghi đầy đủ các điều kiện, nội quy để anh Luck thực hiện. Nếu anh Luck mà làm sai điều gì em sẽ "khăn gói quả mướp" lên Phủ khai phong, tìm bác Bao mặt đen nhưng lòng dạ trong sáng, và nhờ bác ấy phân xử cho em. Nếu anh Luck vẫn ko chịu nhận lỗi thì em sẽ ở lại luôn đấy không về nữa..........

Em xin hết ạ.
Kính mong BGK xem xét và giúp đỡ, em sẽ xin hậu tạ nhìu nhìu!!!!!!!! :1luvu::1luvu:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Đây là bài của em tannguyet nhờ BGK post hộ.
Do tắc đường (ngẽn mạng) nên em không thể tự mang câu trả lời đến cuộc thi được, BGK thông cảm.
1/Các em cảm nhận như thế nào nếu trượt vỏ chuối trong cuộc thi này?
Thời gian là vàng là bác nên để tiết kiệm thời gian cho Ban tổ chức, em xin đi thẳng vào vấn đề và bỏ qua màn chào hỏi, thưa, kính gửi! Xin khán giả cho một tràng pháo tay ạ!
Em Tên Nguyệt, họ Tần, đến từ thành phố mang tên Bác Hồ kính yêu. Đến với cuộc thi em rất vinh dự và tự hào. Hôm nay, hội tụ về đây có đông đủ chị em ba miền - Bác, Trung, Nam điều đó thể hiện tinh thần đoàn kết, quyết thắng của cuộc thi....(tự nhiên đến đây bí từ) smile!:1luvu:
Nếu lỡ may em có trượt vỏ chuối trong cuộc thi này em sẽ không buồn đâu. Đơn giản thôi, thất bại là mẹ đẻ của thành công mà nên em sẽ không lùi bước trước bất cứ khó khăn nào khiến em thất bại. Em sẽ quyết tâm thực hiện bằng được ước mơ của mình - chiếm được anh Hoàng Điệp. Còn anh Luckyluck866 cho người khác cũng được. Cách thức em thực hiện điều ước đó, em xin được "bí mật".
2/Nếu em chiến thắng trong cuộc thi này em sẽ lên kế hoạch gì với anh Luck?
Nếu em chiến thắng trong cuộc thi này, chắc chắn rồi, em sẽ tổ chức một lễ cưới tưng bừng, có hoa, có pháo (pháo hoa), có rượu và sẽ có cả món "sơn, hải cẩu" của bà mối nữa đặc biệt là món thuốc lào và rượu votca - món ưa thích của anh Điệp....
Tiếp theo em sẽ tổ chức một bữa tiệc nhỏ "cảm ơn" Ban tổ chức và đặc biệt là bà mối đã tạo điều kiện cho em được tham gi cuộc thi này để em có vinh dự đón nhận chiến thắng ngày hôm nay - làm vợ anh Hoàng Điệp.
Kế nữa là em sẽ đi hưởng tuần trăng mật và về quê ra mắt họ hàng làng xóm 2 bên...nhiều lắm nhưng em mất giọng rồi!
Xin hết ạ!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Nếu anh Luck mà làm sai điều gì em sẽ "khăn gói quả mướp" lên Phủ khai phong, tìm bác Bao mặt đen nhưng lòng dạ trong sáng, và nhờ bác ấy phân xử cho em. Nếu anh Luck vẫn ko chịu nhận lỗi thì em sẽ ở lại luôn đấy không về nữa..........

-------
Cuối cùng thì chỉ mỗi phủ Khai phong có lợi nhất thối! Anh Tiger ơi...ai cũng doạ qua bên đó ở..híc híc...em sẽ đốt cái phủ đó cho mà xem!
--------
mai thi rùi..có em nào nấu Xôi đỗ cho anh ăn ko thế nhỉ?:bigok::bigok:

Sửa lần cuối:
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Sau đây là 2 câu hỏi dành cho các thí sinh:

Câu 1:

Các em cảm nhận như thế nào nếu trượt vỏ chuối trong cuộc thi này?

Câu 2:

Nếu em chiến thắng trong cuộc thi này em sẽ lên kế hoạch gì với anh Luck?

Hạn chót trả lời bài: 20h ngày 24/11/2007

BGK

Em đến muộn bỏ qua vòng 1 và vòng 2 tiến thẳng vào vòng 3 em xin trả lời câu hỏi của ban giám khảo thế này:

Câu 1: :Các em cảm nhận như thế nào nếu trượt vỏ chuối trong cuộc thi này?

Kính thưa BGK và tất cả các thí sinh ngồi đây cũg như các thí sinh ko ngồi đây( vì đã trượt ở nhưng vòng thi trước ). Vào đến vòng này và loại được rất nhiều đối thủ, em đủ tự tin để nói rằng em ko thể trượt vỏ chuối vì em ko thích ăn chuối...... :bigok::bigok: em dừng câu 1 ở đây, em chuyển luôn sang câu 2.

Câu 2:

Nếu em chiến thắng trong cuộc thi này em sẽ lên kế hoạch gì với anh Luck?[/SIZE]

Chắc chắn là em chiến thắng, và em cũng anh Luck cũng đã lên kế hoạch cho tương lai :talk:. Kế hoạch như thế nào BGK .....tìm anh Luck hỏi nhé, em ngại lắm........ :a_ok_u:.

Xin cám ơn BGK đã tổ chức cuộc thi này. Hoan hô , xin chào!!!

Sửa lần cuối:
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Khai Phong Phủ xin thông báo đến các bạn gần xa.​

- Nếu các bạn là tân nương của luck thì các bạn sẽ có một đám cưới linh đình tại sân vận động quốc gia Mỹ Đình.
Nếu các bạn không được làm tân nương thì các bạn có một phòng đặc biệt tại Khai Phong Phủ.

- Nếu các bạn là tân nương thì các bạn được xơi món sơn hải cẩu suốt năm nhưng nếu không được làm tân nương thì các bạn sẽ được xơi món thịt quan tham tại Khai Phong Phủ suốt đời.

- Các bạn làm dâu vùng cao thì các bạn sẽ được thưởng thức món lạnh cắt da cắt thịt của vùng biên ải nơi chú luck sinh sống.
Nhưng nếu các bạn vào Khai Phong Phủ thì các bạn luôn sống trong nhung lụa và được sưởi ấm đến tận.... răng. Mà Khai Phong Phủ cũng đã triển khai máy điều hòa đến tận phòng biệt giam rùi đó. heheh

- Các bạn làm dâu vùng cao thì các bạn luôn phải đi mua rượu và thuốc lào cho chú luck bất kể lúc đó là mưa bão hay đêm tối. Nhưng nếu vào Phủ Khai Phong thì đi đâu cũng có kiệu xe đưa đón và luôn có Triển hộ vệ đi kèm để bảo vệ và cho các bạn sai bảo.

- Và còn nhiều ưu đãi khác mà không ở đâu có được ngoài Khai Phong Phủ của Bao tôi :bigok::bigok:

Vài lời gởi đến các bạn nữ thân thương mong các bạn hồi tâm chuyển ý. Vì đã thành vợ của luck rồi thì coi như cuộc đời cũng đen như cái avar của chú ấy mà thui. hehehehhe

@luck : Cái tội chọc ghẹo vợ Bao công nên Bao công phá chơi hehehhehe Nếu không mau xin lỗi thì Bao anh hứa cho chú ở vậy suốt đời " nuôn" hehehhehe

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...

- Nếu các bạn là tân nương của luck thì các bạn sẽ có một đám cưới linh đình tại sân vận động quốc gia Mỹ Đình.
Nếu các bạn không được làm tân nương thì các bạn có một phòng đặc biệt tại Khai Phong Phủ.

- Nếu các bạn là tân nương thì các bạn được xơi món sơn hải cẩu suốt năm nhưng nếu không được làm tân nương thì các bạn sẽ được xơi món thịt quan tham tại Khai Phong Phủ suốt đời.

- Các bạn làm dâu vùng cao thì các bạn sẽ được thưởng thức món lạnh cắt da cắt thịt của vùng biên ải nơi chú luck sinh sống.
Nhưng nếu các bạn vào Khai Phong Phủ thì các bạn luôn sống trong nhung lụa và được sưởi ấm đến tận.... răng. Mà Khai Phong Phủ cũng đã triển khai máy điều hòa đến tận phòng biệt giam rùi đó. heheh

- Các bạn làm dâu vùng cao thì các bạn luôn phải đi mua rượu và thuốc lào cho chú luck bất kể lúc đó là mưa bão hay đêm tối. Nhưng nếu vào Phủ Khai Phong thì đi đâu cũng có kiệu xe đưa đón và luôn có Triển hộ vệ đi kèm để bảo vệ và cho các bạn sai bảo.

- Và còn nhiều ưu đãi khác mà không ở đâu có được ngoài Khai Phong Phủ của Bao tôi :bigok::bigok:

Vài lời gởi đến các bạn nữ thân thương mong các bạn hồi tâm chuyển ý. Vì đã thành vợ của luck rồi thì coi như cuộc đời cũng đen như cái avar của chú ấy mà thui. hehehehhe

@luck : Cái tội chọc ghẹo vợ Bao công nên Bao công phá chơi hehehhehe Nếu không mau xin lỗi thì Bao anh hứa cho chú ở vậy suốt đời " nuôn" hehehhehe

Chắc suy nghĩ lại wá.....................:talk::thinking:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM

Thế anh trai không có ý định sưu tầm đủ bộ đao nữa ah?Mà dù anh trai có nói gì chăng nữa em cũng đã quyết cùng anh Lucky về quê mình sống ruì, anh ko phải lo cho em khi bị anh ấy sai vặt đâu.:bigok:

Sửa lần cuối:
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!

------
hơ..Lão già này..ai thèm chọc mụ vợ quê mùa nhà lão bao giờ??? có thích bị đốt phủ không đấy thì bảo!!!???

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
------
hơ..Lão già này..ai thèm chọc mụ vợ quê mùa nhà lão bao giờ??? có thích bị đốt phủ không đấy thì bảo!!!???

hà hà, bây giờ mới biết bụng dạ anh, vậy mà em với "nhà em" cứ tưởng.... em tham gia mục tuyển vợ cho anh khí thế vậy cho chị em tham gia, mong anh có ngày quấn dây tơ hồng, vậy mà anh chê em quê mùa, mà có quê mùa thì cũng là bà chủ Khai phong phủ rồi, hehehee, anh co muốn nhìn cũng không được!! Bớ "nhà em" ơi!!! cho anh luck biết tay, ta mời các ẻm về KPP đi!! làm hội!!

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Thế anh trai không có ý định sưu tầm đủ bộ đao nữa ah?Mà dù anh trai có nói gì chăng nữa em cũng đã quyết cùng anh Lucky về quê mình sống ruì, anh ko phải lo cho em khi bị anh ấy sai vặt đâu.:bigok:

hơ hơ....anh Luck uống ruou hut thuốc lào nên ko đi xa được đâu, chỉ quanh quẩn với dân Bắc thôi. maitrinh thông cảm về "quê mình" với anh Hồng Trường vậy nhé.:freddy:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong

Bác này tranh thủ quá! Cẩn thận không Bà mối cho đàn em xuống Khai phong phủ đập phá tanh bành đấy và cái chức Bao công của bác sẽ trao cho thằng đàn em của em! Gặp bao nhiêu trở ngại giờ mới bắt đầu thấy tia hy vọng thành công, bác định vào "chiếm lĩnh" à? Cả meocung nữa, em có thích lên đĩa không, thấy Bà mối hiền là bắt đầu "cào, mổ" rồi đấy. Bà mối chưa ra tay đâu, ra tay là cả "nhà em" cũng "toi đời" luôn đấy!
Xin lỗi cả nhà, chỉ là cảnh cáo 2 "vợ chồng" nhà này vào "phá rối" chút thôi:wall:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
hà hà, bây giờ mới biết bụng dạ anh, vậy mà em với "nhà em" cứ tưởng.... em tham gia mục tuyển vợ cho anh khí thế vậy cho chị em tham gia, mong anh có ngày quấn dây tơ hồng, vậy mà anh chê em quê mùa, mà có quê mùa thì cũng là bà chủ Khai phong phủ rồi, hehehee, anh co muốn nhìn cũng không được!! Bớ "nhà em" ơi!!! cho anh luck biết tay, ta mời các ẻm về KPP đi!! làm hội!!
------
này..em Meo làm vợ Lão Bao công bao giờ thế? cưới từ khi mô? hôn thú đâu?...vậy mà nói sẽ theo anh Luck...!! đồ lừa đảo!!!..bớ người ta...
Đề nghị BGK xem xét lại trường hợp này! có chồng rùi mà vẫn dự tuyển! (..ơ..hình như trong thông báo của ngocluyen ko có đoạn..cấm chị em có chồng..tham dự thì phải)...

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
------
này..em Meo làm vợ Lão Bao công bao giờ thế? cưới từ khi mô? hôn thú đâu?...vậy mà nói sẽ theo anh Luck...!! đồ lừa đảo!!!..bớ người ta...
Đề nghị BGK xem xét lại trường hợp này! có chồng rùi mà vẫn dự tuyển! (..ơ..hình như trong thông báo của ngocluyen ko có đoạn..cấm chị em có chồng..tham dự thì phải)...

Lại càng không có đoạn cấm người có ... vợ tham gia dự tuyển hehehehheh Cho Bao công một vé với luck ơi hehehe

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Lại càng không có đoạn cấm người có ... vợ tham gia dự tuyển hehehehheh Cho Bao công một vé với luck ơi hehehe
---
Hớ hớ hớ...được thôi! nhưng anh ko được cấm em...với vợ anh nhé! phải có ĐK trao đổi như vậy mới được!:bigok::bigok:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
ngocluyen ko có đoạn..cấm chị em có chồng..tham dự thì phải)...
Yên tâm đi bác Luck, meocung và hồng trường chia tay nhau rồi. Vả lại có chồng vẫn cứ "OK" mà bác, miễn sao "tẩy chay" chồng là đượcmà. Như Nở đó!:wall:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng

anh cứ thoả mái, dành lại ẻm nào xinh nhất hay nhất mà anh Luck nhắm đó cho em, hihi, dẫn về KPP làm vợ bé, em quản tất!! kha kha

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
anh cứ thoả mái, dành lại ẻm nào xinh nhất hay nhất mà anh Luck nhắm đó cho em, hihi, dẫn về KPP làm vợ bé, em quản tất!! kha kha

hehe! Khổ thân meocung, lấy phải anh chồng đào hoa, suốt ngày đi tìm bạn gái rồi kiếm vợ bé. Phen này suốt ngày "một thân một phòng" thôi. Em quản mấy bà vợ bé làm gì cho mệt về làm vợ anh Luck chẳng phải quản ai, quản mỗi anh ấy thôi. :bigok:

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi

Anh Trường ơi, em meo tốt thật đấy. Mà anh cứ bình tĩnh nhá. Trong danh sách có 10 em tham gia, anh Luck chỉ được 1 em thôi. Nên 9 em còn lại sẽ xin đến ở Phủ khai phong của anh đấy :freddy:(biết đâu trong đó có cả em...)
Hihi, ngồi không mà được 1 lúc 9 nàng còn gì. Anh nhanh về trang trí phòng cho các nàng đi. Không thì không kịp đâu..... :dance2::dance2:

pts911

pts911

Trung cấp
23/3/07
116
0
16
Tp.HCM
Anh Trường ơi, em meo tốt thật đấy. Mà anh cứ bình tĩnh nhá. Trong danh sách có 10 em tham gia, anh Luck chỉ được 1 em thôi. Nên 9 em còn lại sẽ xin đến ở Phủ khai phong của anh đấy :freddy:(biết đâu trong đó có cả em...)
Hihi, ngồi không mà được 1 lúc 9 nàng còn gì. Anh nhanh về trang trí phòng cho các nàng đi. Không thì không kịp đâu..... :dance2::dance2:

Xưa nay Bao Chững rất anh minh
Việc Nước việc dân trọn nghĩa tình
Việc nhà giao phó Công Tôn Sách
Vợ bé mấy Nghìn vẫn còn trinh.

Hehe làm vợ bé Bao Công là phí cả đời con gái nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA